જુવેન્ટસ એફસી ઇચ્છિત ઇન્ટર મિલાન સુપરસ્ટાર ક્રિસ્ટિઆનો સાઇન ઇન કરતા પહેલાં – સોકર લાડુમા

જુવેન્ટસ એફસી ઇચ્છિત ઇન્ટર મિલાન સુપરસ્ટાર ક્રિસ્ટિઆનો સાઇન ઇન કરતા પહેલાં – સોકર લાડુમા

જુવેના રમતના દિગ્દર્શકના જણાવ્યા મુજબ, ક્રિસ્ટિઆનો રોનાલ્ડોએ રીઅલ મેડ્રિડથી જુવેન્ટસમાં તેની € 100 મિલિયન (રૂ. 1.59 બિલિયન) ની ચાલ પૂર્ણ કરી તે પહેલાં, તે ઇન્ટર મિલાન ફોરવર્ડ હતું જે બીઆંગકોનેરીનું પ્રાથમિક સ્થળાંતર લક્ષ્ય હતું.

મસીમીલીઅનેઓ એલેગ્રીની બાજુએ 2017/18 સિઝનના અંતમાં સતત સાતમી સ્કુડેટો મેળવ્યો હતો, પરંતુ યુએએફએ ચેમ્પિયન્સ લીગની ક્વાર્ટર-ફાઇનલ્સની બહાર આગળ વધવાની ટીમની નિષ્ફળતાથી તેમની ઝુંબેશને કારણે લોસ બ્લેન્કોસને પરાજય થયો હતો.

જુવના રમતના દિગ્દર્શક ફેબિયો પેરાટીસી અનુસાર, ઓલ્ડ લેડી લાલિગા જાયન્ટ્સના હાથમાં ચેમ્પિયન્સ લીગના નિરાકરણની નિરાશાને લીધે ઓલ્ડ લેડી તેમની ટીમના શેક-અપ પર આતુર હતા, શરૂઆતમાં ક્લબે ઇન્ટર સ્ટ્રાઈકર મોરો આઈકાર્ડિની માંગ કરી હતી. તેમના પ્રાથમિક લક્ષ્ય.

“અમે એક બેઠક હતી, તે જૂનની હતો,” Paratici ગેઝેટ્ટા ડેલો સ્પોર્ટ જણાવ્યું હતું.

“મને (ગિયાનુલ્ગી) બફન છોડીને, સાત ટીમે જીતી લીધેલ ટીમ અને ચેમ્પિયન્સ લીગની બહાર નીકળી પડતી મુશ્કેલી પડતી હતી. તેથી ટીમને પ્રેરણા આપવા માટે કંઈક કરવું પડ્યું હતું.

“હું (જુવેના ચેરમેન) એન્ડ્રે (અગ્નેલી), (વાઇસ ચેરમેન) પાવેલ (નેવેદ) સાથે મળ્યા અને અમે બધાએ સંમત થયા. આપણે આખા પર્યાવરણને આઘાત પહોંચાડવો જોઈએ. એક સકારાત્મક આંચકો જે જુવેન્ટસને ચોક્કસ મર્યાદાઓ પર પ્રોજેક્ટ કરી શકે છે.

“ટીમને પ્રોત્સાહિત કરવાના બે માર્ગો છે. પ્રથમ રીત? આઈકેડીઆઈ ખરીદવી અને ઈનક્રેડિબલ ફિયાસ્કોને છૂટી કરવી, અથવા અમે ક્રિસ્ટિઆનો રોનાલ્ડો પર સહી કરી શકીએ છીએ.”

રીઅલ સાથે આર્જેન્ટિનાના સ્ટાર પાઉલો ડાયબ્લા સાથે જોડાયેલા અફવાઓ સાથે, પેરાટીસીએ પણ જાહેર કર્યું કે તે મિડફિલ્ડરને ક્લબ છોડી દેતા નથી, અને એજેક્સ એમ્સ્ટરડેમના સ્ટારલેટ મેથિજ્સ ડે લીગ્ટ જાહેરમાં ક્લબની રુચિ પણ બનાવે છે.

“જે લોકો છોડે છે તેઓ એ છે કે,” તેમણે ઉમેર્યું.

“હું પુનરાવર્તન કરું છું, અમારી ટીમમાં સુધારો કરવો મુશ્કેલ છે. તમે કોણ છો તે ડાયાબલા કરતાં વધુ સારું છે? તે (લિયોનાલ) મેસી પર સહી કરવી મુશ્કેલ છે. નેમર સાથે પણ, મને શંકા હશે. ડાયબલા તે વ્યક્તિ છે જે ત્યાં હંમેશા ત્યાં સુધી અંત

“ડી લીગ્ટ ચોક્કસપણે ત્યાંના શ્રેષ્ઠ યુવાન ખેલાડીઓમાંનો એક છે અને અમે તેના પર ખૂબ ધ્યાન આપીએ છીએ.”

રોનાલ્ડો ટોરિનમાં તેમની પ્રથમ અભિયાનમાં ખૂબ જ સારો દેખાવ કરી રહ્યો છે, તેણે 20 ગોલ કર્યા અને અત્યાર સુધી જુવેન્ટસની બધી સ્પર્ધાઓમાં 31 રમતોમાં 11 સ્ટ્રાઇક્સની સહાય કરી.

શું તમને લાગે છે કે રોનાલ્ડો આ સિઝનમાં જુવેન્ટસ સાથે ચેમ્પિયન્સ લીગ જીતશે? અમને નીચે ટિપ્પણીઓ વિભાગમાં જણાવો.