નોકિયા સાચા વાયરલેસ ઇયરફોન્સ ભારતમાં રૂ .9,999 – બીજીઆર ઇન્ડિયાની કિંમતે લોન્ચ કરવામાં આવી છે

નોકિયા સાચા વાયરલેસ ઇયરફોન્સ ભારતમાં રૂ .9,999 – બીજીઆર ઇન્ડિયાની કિંમતે લોન્ચ કરવામાં આવી છે

નોકિયાના સાચા વાયરલેસ ઇયરફોન્સને આઇએફડીઝાઇન એવોર્ડ 2019 મળ્યો છે. આ માહિતી એચએમડી ગ્લોબલના સોશિયલ મીડિયાના વડા એડવર્ડો કેસીના દ્વારા ટ્વિટર દ્વારા શેર કરવામાં આવી હતી. અહેવાલો સૂચવે છે કે ઘણા બજારોમાં earbuds ઉપલબ્ધ છે, અને તેની પ્રારંભિક કિંમત લગભગ 120 યુરો છે. ઇરબડ્સનો નવો સેટ આજે ભારતમાં ખરીદવા માટે 9, 999 રૂપિયામાં ઉપલબ્ધ છે. નવા ગ્રાહકોને ખરીદવામાં રસ ધરાવતા ગ્રાહકો, તે ઑફલાઇન રિટેલ સ્ટોરમાંથી મેળવી શકે છે, એનપીયુ અહેવાલો.

સત્તાવાર નોકિયા વેબસાઇટ સહિતના સ્ટોર્સ પર earbuds હવે ઑનલાઇન ઉપલબ્ધ છે. ઉત્પાદન વિશે વધુ જાણવા માટે કંપનીની ઑનલાઈન અધિકૃત વેબસાઇટની ચકાસણી કરી શકાય છે. સાચા વાયરલેસ ઇયરબડ્સ એક બ્લેક કલર વેરિઅન્ટમાં આવે છે અને બ્લુટુથ 5.0 કનેક્ટિવિટી ઓફર કરે છે. ઇયરબડ્સ આઇપીએક્સ 4 રેટિંગ ધરાવે છે, જેનો અર્થ છે પરસેવો અને સ્પ્લેશ પ્રતિકાર.

તે મને ઘોષણા કરે છે કે નોકિયા ટ્રૂ વાયરલેસ ઇયરબડ્ઝને આઇએફડીઝાઇન એવોર્ડ 2019 સાથે સન્માનિત કરવામાં આવ્યા છે! # વધુ જુઓ # નોકિયામોબાઇલ
અહીં તપાસો – https://t.co/GzmylxoQEc . pic.twitter.com/Hu8cvy4kpA

– એડિઓર્ડો કેસિના (@ એસીસીના) 14 ફેબ્રુઆરી, 2019

નોકિયાની અધિકૃત વેબસાઇટ દાવો કરે છે કે ઇયરબડ્સ ચાર કલાક સુધી મ્યુઝિક પ્લેબેક અથવા ટૉક ટાઇમ પર એક ચાર્જ પર અને સ્ટેન્ડબાય સમયના 70 કલાક સુધી પહોંચાડી શકે છે. ચાર્જિંગ કેસ સંભવતઃ 3 વખત જેટલી વાર earbuds ઉપર જઈ શકે છે. એલઇડી ચાર્જ સૂચક પણ છે. આ ઉપરાંત, આ વર્ષના મોબાઇલ વર્લ્ડ કોંગ્રેસથી 25 મી ફેબ્રુઆરીએ બાર્સેલોનામાં 24 ફેબ્રુઆરીએ નોકિયા 9 પ્યોરવ્યૂ સ્માર્ટફોન લોન્ચ કરવાની અપેક્ષા છે, જે 25 મી ફેબ્રુઆરીથી શરૂ થવાની છે.

જુઓ: નોકિયા 8 સિરોકો પ્રથમ દેખાવ

પેન્ટા-લેન્સ કૅમેરા સેટઅપને પ્રદર્શિત કરવા માટે આ ઉપકરણ ખૂબ અપેક્ષિત છે. જો કોઈ પણ તકથી આ વાત સાચી થઈ જાય, તો પછી નોકિયા 9 પ્યુરવ્યુ દુનિયામાં પહેલો ફોન હશે જે પાછળના પાંચ કેમેરા હશે. તે એન્ડ્રોઇડ વન બ્રાન્ડિંગ સાથે આવે તેવી સંભાવના છે. તાજેતરમાં જ એફસીસી સર્ટિફિકેશન પ્રાપ્ત થયું છે, જે સૂચવે છે કે હેન્ડસેટ એક વાદળી રંગ ચલમાં ઉપલબ્ધ થશે અને તે વાયરલેસ ચાર્જિંગ અને 18 ડબલ્યુ ફાસ્ટ ચાર્જિંગને પણ ટેકો આપશે.