20 ફેબ્રુઆરીના રોજ સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 લોન્ચ: અપેક્ષિત ભાવ, વિશિષ્ટતાઓ અને બધું આપણે જાણીએ છીએ – એનડીટીવી

20 ફેબ્રુઆરીના રોજ સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 લોન્ચ: અપેક્ષિત ભાવ, વિશિષ્ટતાઓ અને બધું આપણે જાણીએ છીએ – એનડીટીવી

સેમસંગ 20 ફેબ્રુઆરીએ ગેલેક્સી એસ 10 કુટુંબ શરૂ કરવા તૈયાર છે. કોરિયન જાયન્ટ ગેલેક્સી અનપેક્ડ 2019 ઇવેન્ટ – સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10, સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 +, અને સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 માં ત્રણ વેરિએન્ટ્સ લોંચ કરવા માટે અનુમાનિત છે. તાજેતરના લીક્સ મુજબ, તમામ ત્રણ પ્રકારો અનંત-ઓ ડિસ્પ્લે પેનલ્સને દર્શાવવાની અપેક્ષા રાખવામાં આવે છે. સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 એ ત્રણ ફોન્સનો સૌથી સસ્તો મોડલ માનવામાં આવે છે, અને તેને સાઇડ-માઉન્ટેડ ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર તેમજ ડ્યુઅલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ દર્શાવવામાં આવે છે. રેન્જમાં સૌથી વધુ પ્રીમિયમ, સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 +, ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા, ડ્યુઅલ ફ્રન્ટ કેમેરા અને અલ્ટ્રાસોનિક ઇન-સ્ક્રીન ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર રમશે તેવી અપેક્ષા છે. છેવટે, નિયમિત ગેલેક્સી એસ 10 ત્રિપુટી પાછળના કેમેરા, સિંગલ સેલ્ફિ કેમેરા અને ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સાથે આવે છે.

ત્રણ સેમસંગ ફ્લેગશીપ વેરિએન્ટ્સ વિશે અફવાઓ વધી રહી છે, અને ત્યાં થોડું ઓછું છે કે આપણે સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 કુટુંબ વિશે પહેલાથી જ જાણતા નથી. સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 સીરીઝ સ્માર્ટફોનની ગેલેક્સી એસ-સિરીઝની રજૂઆતમાં કંપનીના દાયકાના લાંબા ગાળાના ઉજવણી કરશે.

આગામી સપ્તાહે ભવ્ય જાહેરાત કરતાં અમે સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 , સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 + અને સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 વિશેની બધી બાબતો પર ધ્યાન આપીએ છીએ.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10, સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 +, સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ની કિંમત, રંગ વિકલ્પો

તાજેતરના લીકમાં એવો દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે તેની 6 જીબી રેમ / 128 જીબી સ્ટોરેજ ગોઠવણી માટે સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ની કિંમત EUR 749 (આશરે રૂ. 59, 9 00) રાખવામાં આવશે. હેન્ડસેટ કેનરી યલો, પ્રિઝમ બ્લેક, ગ્રીન અને વ્હાઈટ કલર ઓપ્શન્સમાં પણ આવે છે – બ્લુ રંગ મોડેલ પછીના તબક્કે લોન્ચ થાય છે. બીજી તરફ, ગેલેક્સી એસ 10, 6 જીબી રેમ / 128 જીબી સ્ટોરેજ વેરિયન્ટ માટે EUR 899 (લગભગ રૂ. 73,500) નું પ્રાઇસ ટેગ લઈ શકે છે. આ મોડેલમાં બ્લેક, ગ્રીન, વ્હાઇટ અને બ્લુ રંગ વિકલ્પો હોઈ શકે છે. તેનાથી વિપરીત, ગેલેક્સી એસ 10 ની 8 જીબી રેમ / 512 જીબી સ્ટોરેજ વર્ઝનનું મૂલ્ય EUR 1,149 (આશરે રૂ. 9, 9 00) ની કિંમતે કરવામાં આવે છે અને તેની પાસે પ્રિઝમ બ્લેક, ગ્રીન, પર્લ વ્હાઇટ અને બ્લુ કલર વિકલ્પો છે.

સેમસંગ ગેલેક્સીક્સ 10 કલર્સ મુખ્ય સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 રંગ વિકલ્પો (અફવા)

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 રંગ વિકલ્પો (અફવા)
ફોટો ક્રેડિટ: ટ્વિટર / ઇશાન અગરવાલ

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 + માટે, લીક્સ સૂચવે છે કે તેની 6 જીબી રેમ / 128 જીબી સ્ટોરેજ વેરિયન્ટનું મૂલ્ય EUR 999 (આશરે રૂ. 79, 9 00) અને બ્લેક, ગ્રીન, વ્હાઈટ અને બ્લુ કલર વિકલ્પોમાં આવે છે, જ્યારે 8 જીબી રેમ / 512 જીબી મોડેલ તેને 1,249 યુરો (આશરે રૂ. 1,02,100) નો પ્રાઇસ ટૅગ મળ્યો છે અને પ્રિઝમ બ્લેક કલર વેરિઅન્ટ છે – પરંપરાગત બ્લેક પેઇન્ટબૉઝની જેમ. ગેલેક્સી એસ 10 + એ 12GB રેમ / 1TB સ્ટોરેજ વેરિઅન્ટ તેમજ સિરૅમિક બ્લેક એન્ડ સિરામિક વ્હાઈટ કલર ઓપ્શન્સ સાથે 1,499 ડોલર (લગભગ રૂ. 1,19,900) ની કિંમત ટેગ સાથે મળી રહ્યું છે.

અધિકૃત ભાવોની માહિતી આગામી અઠવાડિયે ઇવેન્ટમાં જાહેર કરવામાં આવશે. જો કે, તાજેતરના અફવાઓના આધારે, ગેલેક્સી એસ 10 નો સૌથી સસ્તો વેરિયન્ટ પણ યુરો 700 (લગભગ રૂ .5, 000) ની કિંમતે નક્કી કરી શકાય છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10, સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 +, સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 રિઝર્વેશન, ઑફર, પ્રાપ્યતા

જ્યારે લોન્ચ ઇવેન્ટમાં હજુ એક સપ્તાહ દૂર છે, સેમસંગ અમેરિકી વેબસાઇટ પહેલાથી જ ‘આગામી ગેલેક્સી મુખ્ય’ માટે રિઝર્વેશન લેતી શરૂ કરી છે. બધા ગ્રાહકો જેમણે નવી ફ્લેગશિપ આરક્ષિત કરી છે તેમના જૂના મોડલના વિનિમય અને $ 50 ક્રેડિટના એક્સેસરીઝ ખરીદવા બદલ $ 550 સુધીની કેશબેક મળશે. આરક્ષણો અંગેની બધી વિગતો અમારી પાછલી રિપોર્ટમાં મળી શકે છે. ગેલેક્સી એસ 10 મોડેલ્સ 8 માર્ચના રોજ શીપીંગ શરૂ કરવા માટે અફવા છે, અને ઇવેન્ટના આગલા દિવસે તેમના પૂર્વ-ઑર્ડર લાઇવ થવાની અપેક્ષા છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 સ્પષ્ટીકરણો, ડિઝાઇન
ભૂતકાળમાં સંખ્યાબંધ લીક્સ અને અફવાઓના આધારે, સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 એ અનંત-ઓ ડિસ્પ્લે પેનલને ફાંસી આપવાનું કહેવામાં આવે છે, જેમાં આગળ કોઈ બેઝેલ્સ આગળ નથી. લીક રેન્ડરમાં, એક જ સેલ્ફિ કેમેરા, ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ અને ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર દર્શાવતા ફોનમાં જોવા મળે છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ની અન્ય વિશિષ્ટતાઓ જેમ કે એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ એક UI સાથે 6.1-ઇંચ ડિસ્પ્લે, અને સ્નેપડ્રેગન 855 અથવા એક્ઝેનોસ 9820 સોસ જેવી અફવા છે.

સેમસંગગૅલેક્સિસ 10 મુખ્ય વિનફ્યુટ્યુ સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 રેન્ડર (લીક)

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 રેન્ડર (લીક)
ફોટો ક્રેડિટ: વિનફ્યુચર

વધુમાં, ગેલેક્સી S10 છે છેડા એક f / 1.9 છિદ્ર અને જુઓ 123-ડિગ્રી ક્ષેત્ર સાથે અતિ વિશાળ 16 મેગાપિક્સલનો સેન્સર ધરાવે છે, પરંતુ OIS અને ઓટોફોકસ આધાર વિના. તેની સાથે 12-મેગાપિક્સલનો સેન્સર હશે જેમાં 78-ડિગ્રી ફિલ્ડ વ્યુ અને વેરિયેબલ એપરર્ટ હશે, જે એફ / 1.5 અને એફ / 2.4 વચ્ચેની રેન્જ હશે. જો કે, અલ્ટ્રા-વાઇડ લેન્સવાળા સેન્સરની જેમ, પ્રાથમિક સેન્સર ઑટોફૉકસ અને ઓઆઇએસ પર ચૂકી જશે. આખરે, ગેલેક્સી એસ 10 13 મેગાપિક્સેલ ટેલિફોટો લેન્સ (એફ / 2.4 અને 45-ડિગ્રી ક્ષેત્રના દૃશ્ય) સાથે સજ્જ થશે. ગેલેક્સી એસ 10 + એ સમાન પાછળની કેમેરા સેટઅપ રાખવા માટે અફવા છે.

નિયમિત ગેલેક્સી એસ 10 મોડેલમાં ઓઆઇએસ, ડ્યુઅલ પિક્સેલ ઓટોફોકસ ટેક્નોલૉજી અને 4 કે વિડિયો રેકોર્ડિંગ સપોર્ટ સહિત 10-મેગાપિક્સેલ સેલ્ફિ કેમેરા શામેલ હોવાનો અહેવાલ છે.

ગેલેક્સી એસ 10 લાઇનઅપની કેમેરા સુવિધાઓમાં પૂર્ણ એચડી સુપર સ્લો મોશન, 4 કે સેલ્ફિ કેમેરા, બેસ્ટ શોટ અને વિડિઓઝ માટે HDR10 + સપોર્ટ શામેલ હોઈ શકે છે. વધુમાં, તે 3,300 એમએએચ બેટરીને પેક કરવા માટે મોકલવામાં આવે છે, સપોર્ટ રિવર્સ વાયરલેસ ચાર્જિંગને ટેકો આપે છે અને 149.9×71.6×8.1mm માપે છે .

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 + સ્પષ્ટીકરણો, ડિઝાઇન
ત્રણ ફોનના સૌથી વધુ પ્રીમિયમ, સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 + એ ડ્યુઅલ ફ્રન્ટ કેમેરા અને ઇન્ફિનિટી-ઓ ડિસ્પ્લે પેનલને પેક કરવાની અફવા છે. આ ફોનમાં ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ અને સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 જેવી ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર પણ હશે. ફોન 6.4 ઇંચની ડિસ્પ્લે સાથે કદમાં સૌથી મોટો હોવાનું કહેવાય છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 મુખ્ય સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 રેન્ડર (લીક)

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 + રેન્ડર (લીક)
ફોટો ક્રેડિટ: ઓનલીક્સ / 91 મોબાઇલ

ફોનના અન્ય વિશિષ્ટતાઓમાં એક UI સૉફ્ટવેર સાથેનાં Android પાઇ, સ્નેપડ્રેગન 855 અથવા એક્ઝિનસ 9820 સીઓસી, 12GB ની RAM અને 1TB ઇનબિલ્ટ સ્ટોરેજ શામેલ છે. વધુમાં, ફોન છે શક્યતા મોટી 4,000mAh બેટરી સમાવેશ થાય છે, અને તે માપવા 157.0×75.3×8.1mm ખાતે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ની વિશિષ્ટતાઓ, ડિઝાઇન
સેમસંગ ગેલેક્સી S10e ગેલેક્સી S10 કુળનું સૌથી સસ્તું ચલ હશે, અને તે છે જણાવ્યું હતું કે સાથે પૂર્ણ-એચડી + (2280×1080 પિક્સેલ) ગોરીલ્લા ગ્લાસ 5, એક ફોટાની કૅમેરા સેટઅપમાં ઠરાવ એક 5.8-ઇંચ અનંત-ઓ પ્રદર્શન પેનલ સાથે આવે છે , ડ્યુઅલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ, અને સાઇડ-માઉન્ટેડ ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર. આ પ્રકારની અગાઉ સેમસંગ ગેલેક્સી S10 લાઇટ કારણ કે અફવા આવી હતી, પરંતુ સેમસંગ ફ્રેન્ચ વેબસાઇટ તાજેતરમાં તે દો સરકી ફોન સેમસંગ ગેલેક્સી S10e તરીકે બજારમાં પહોંચશે.

સેમસંગગાલેક્સીક્સ 10 ઇ વિંફ્યુચર મુખ્ય સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 રેન્ડર (લીક)

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 રેન્ડર (લીક)
ફોટો ક્રેડિટ: વિનફ્યુચર

અન્ય વિશિષ્ટતાઓના ભાગરૂપે, ગેલેક્સી એસ 10 એક યુઆઇ સાથે એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ પર પણ ચાલશે. તે ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855 એસઓસી અથવા એક્ઝીનોસ 9820 સીઓસી દ્વારા સંચાલિત કરવામાં આવશે. અહેવાલમાં બે જીબીમાં રજૂ કરવામાં આવશે, જેમાં 6 જીબી રેમ / 128 જીબી ઇનબિલ્ટ સ્ટોરેજ અને 8 જીબી રેમ / 256 જીબી સ્ટોરેજનો સમાવેશ થાય છે. તાજેતરના લીકમાં એવું પણ સૂચન કરવામાં આવ્યું છે કે ફોનમાં 3,000 એમએએચ બેટરી હશે.

સેમસંગ ગેલેક્સી અનપેક્ડ 2019 ઇવેન્ટમાં બીજું શું અપેક્ષિત છે
સેમસંગ આગામી સપ્તાહમાં તેના ફોલ્ડ કરી શકાય તેવા ફોનને રજૂ કરશે. આ ફોન સૌપ્રથમ નવેમ્બરમાં સેમસંગ ડેવલપર કોન્ફરન્સમાં રજૂ કરાયો હતો, અને તાજેતરમાં લીક થયેલી પ્રમોશનલ વિડિઓમાં પણ જોવા મળ્યો હતો. કંપનીએ તેના વાયરલેસ ઇયરબડ્સ તેમજ સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ના 5 જી વેરિએન્ટ વિશે વાત કરવાની પણ અપેક્ષા રાખી છે. વધુમાં, ગેલેક્સી વેરએબલ એપે તાજેતરમાં જ જણાવ્યું હતું કે આ ઇવેન્ટ ગેલેક્સી વોચ એક્ટિવ સ્માર્ટવોચ તેમજ ગેલેક્સી ફીટ અને ગેલેક્સી ફીટ અને સ્માર્ટ ફિટનેસ બેન્ડ્સ પણ લાવશે.

અમે 20 મી ફેબ્રુઆરીના રોજ ગ્રાઉન્ડ શૂન્યથી જીવંત જાણ કરીશું. તેથી ગેજેટ્સ 360 પર અહીંની બધી સત્તાવાર વિગતો માટે ટ્યૂન રહો.

સંલગ્ન લિંક્સ આપમેળે જનરેટ થઈ શકે છે – વિગતો માટે અમારા નીતિશાસ્ત્ર નિવેદન જુઓ.