ઈન્ફોસીસ ઈજનેરી વિદ્યાર્થીઓ માટે ઈ-કોર્સ ઓફર કરે છે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

ઈન્ફોસીસ ઈજનેરી વિદ્યાર્થીઓ માટે ઈ-કોર્સ ઓફર કરે છે – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

પ્લેટફોર્મ પર સાઇન અપ કરતા વિદ્યાર્થીઓ લાઇવ પ્રોજેક્ટ્સ પર મેળવેલા જ્ઞાનને જમાવવા માટે માલિકીના કોર્સમાં પ્રવેશ મેળવે છે. ઇન્ફોસિસ કેટલાક અભ્યાસક્રમો માટે પ્રમાણપત્ર પ્રદાન કરશે. સમય જતાં, પ્લેટફોર્મ વધારાની ભરતી ચેનલમાં પણ રૂપાંતર કરશે. કાર્યક્રમો વિદ્યાર્થીઓ અને કોલેજોને મફત આપવામાં આવશે. તે ત્રીજા અને ચોથા વર્ષના વિદ્યાર્થીઓ લક્ષ્યાંકિત છે.

| ટીએનએન | સુધારાશે: ફેબ્રુઆરી 16, 2019, 11:35 IST

હાઈલાઈટ્સ

  • પ્લેટફોર્મ પર સાઇન અપ કરનારા વિદ્યાર્થીઓ શીખવાની ગતિ વધારવા માટે પ્રોપરાઇટરી કોર્સ વેરનો ઉપયોગ કરે છે અને લાઇવ પ્રોજેક્ટ્સ પર પ્રાપ્ત જ્ઞાનને જમાવે છે.
  • ઇન્ફોસિસ કેટલાક અભ્યાસક્રમો માટે પ્રમાણપત્ર પ્રદાન કરશે

(Representative image) (પ્રતિનિધિ છબી)

બેંગલુરુ:

ઈન્ફોસીસ

એ ડિજિટલ લર્નિંગ પ્લેટફોર્મ લોન્ચ કર્યું છે, જે તેમના ત્રીજા અને ચોથા વર્ષમાં એન્જિનિયરિંગ વિદ્યાર્થીઓ પર લક્ષિત ક્યુરેટ કરેલ સામગ્રી ઓફર કરે છે. નવા સ્નાતકોમાં વધુ ઉદ્યોગ-પ્રતિભાશાળી પ્રતિભા બનાવવાનો આ વિચાર છે. આ

ઇન્ફટ્યુક્યુ

(ટેલેન્ટ ક્વોન્ટિન્ટ) એપ્લિકેશન, જે તેને કહેવામાં આવે છે, શુક્રવારે મ્યસુરુમાં 300 કોલેજો સાથે ભાગ લેતી હતી.

પ્લેટફોર્મ પર સાઇન અપ કરનારા વિદ્યાર્થીઓ શીખવાની વેગ વધારવા માટે પ્રોપરાઇટરી કોર્સ વેરનો ઉપયોગ કરે છે અને લાઇવ પ્રોજેક્ટ્સ પર મેળવેલા જ્ઞાનને જમાવે છે. ઇન્ફોસિસ કેટલાક અભ્યાસક્રમો માટે પ્રમાણપત્ર પ્રદાન કરશે. સમય જતાં, પ્લેટફોર્મ વધારાની ભરતી ચેનલમાં પણ રૂપાંતર કરશે. કાર્યક્રમો વિદ્યાર્થીઓ અને કોલેજોને મફત આપવામાં આવશે.

ડેમિમેજ (33).

વર્તમાન અભ્યાસક્રમો વિદ્યાર્થીઓને ચાર ચાવીરૂપ ટેક્નોલૉજી બિલ્ડિંગ બ્લોક્સ પર તાલીમ આપવા તરફ આકર્ષિત કરવામાં આવે છે – પ્રોગ્રામિંગ ફંડામેન્ટલ્સ,

ઓબ્જેક્ટ લક્ષી પ્રોગ્રામિંગ

ઇન્ફોસિસના સી.ઓ.ઓ. પ્રવીણ રાવે જણાવ્યું હતું કે તે ભારતના એન્જિનિયરિંગ વિદ્યાર્થીઓ માટે શ્રેષ્ઠ શિક્ષણ અને સગાઈ અનુભવ પ્રદાન કરવા માટે આગામી પેઢીનું ડિજિટલ પ્લેટફોર્મ છે. “વિદ્યાર્થીઓ નવીનતમ વિકાસ સાથે જોડાયેલા રહેવા માટે તૈયાર ચેનલ ઓફર કરે છે. ઉપલબ્ધ અભ્યાસક્રમો આખરે પ્રમાણપત્ર તરફ દોરી જશે જે વિદ્યાર્થીઓને ઉદ્યોગ તૈયાર કરશે, “તેમણે જણાવ્યું હતું.

આ એપ્લિકેશન, તેના આંતરિક ઓન-ડિમાન્ડ લર્નિંગ પ્લેટફોર્મ લેક્સની જેમ મોડેલ થયેલ છે, હાલમાં મૂળ ખ્યાલોને સમજવા માટે ધ્યાન કેન્દ્રિત ફાઉન્ડેશન અભ્યાસક્રમો પ્રદાન કરે છે. આ પ્લેટફોર્મ વિદ્યાર્થીઓને વર્ચ્યુઅલી-સિમ્યુલેટેડ વાતાવરણમાં ખુલ્લા પાડશે, જેથી ગ્રાહકો દ્વારા સખત મુશ્કેલીઓ ઉકેલી શકાય. રાવએ જણાવ્યું હતું કે, અમે નેતા બોર્ડ, બેજેસ અને અપનાવવા વધારવા માટે ગેમિફિકેશનના અન્ય પાસાઓને રજૂ કરીશું. તે શરૂઆતમાં વેબ પર અને Android એપ્લિકેશન તરીકે ઉપલબ્ધ થશે. એક iOS એપ્લિકેશન ટૂંક સમયમાં અપેક્ષિત છે.

પ્રતીક બબ્બર અને સાનિયા સાગરની બોલ્ડ પિક્ચર વાયરલ થઈ ગઈ છે

ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

પુલાવામાના હુમલા બાદ પાકિસ્તાનીઓએ પાકિસ્તાનનો હાથ નકારી કાઢ્યો

ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

પંજાબી સોંગ ટીઝર – ગાયત્રી ભારદ્વાજને કૉલ કરો

ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

ભારતના વ્યવસાયના સમયથી વધુ