એફસી બાર્સેલોનાએ રિયલ વૅલાડોલીડ – બર્ક બ્લાગ્રેન્સ સામે લા લિગા મેચ માટે ટીમની જાહેરાત કરી

એફસી બાર્સેલોનાએ રિયલ વૅલાડોલીડ – બર્ક બ્લાગ્રેન્સ સામે લા લિગા મેચ માટે ટીમની જાહેરાત કરી

આગામી બાર્સેલોના મેચ અમારા પર છે! તાલીમના પૂરા અઠવાડિયા પછી, બાર્સેલોના કૅમ્પ નોઉ ખાતે રીઅલ વૅલાડોલીડ સામેની ઘરેલુ રમત સાથે લા લિગા ઍક્શન પર પાછો ફર્યો, અને અર્નેસ્ટો વેલ્વેર્ડે શનિવારની રાતમાં 18 ખેલાડીઓને સમાન ગણવામાં આવ્યાં:


ગોલકીપરો: 1. માર્ક-આન્દ્રે Stegen ભૂપ્રદેશ, 30 Inaki પેના

Defenders : 2. નેલ્સન સેમિડો, 3. ગેરાર્ડ Piqué, 15. ક્લેમેન્ટ લેંગલેટ, 18. Jordi આલ્બા , 24. થોમસ વર્માલેન

મિડફિલ્ડર્સ : 4. ઈવાન રકિટિક, 5. સેર્ગીયો બુસ્કેટ્સ , 7. ફિલીપ કોટિન્હો , 20. સર્ગી રોબર્ટો, 21. કાર્લેસ એલેના, 22. આર્ટુરો વિદાલ

આગળ : 9. લુઈસ સુરેઝ, 10. લિયોનાલ મેસી, 11. ઓસમેન ડેબેલે, 14. મલકોમ, 19. કેવિન-પ્રિન્સ બોટંગેંગ


આ ટીમની સૂચિમાં, સારા અથવા ખરાબ સમાચાર નથી. ગયા સપ્તાહેના ઇજાગ્રસ્ત ખેલાડીઓ હજી પણ ઇજાગ્રસ્ત થયા છે, તેથી આર્થર (હૅમસ્ટ્રિંગ), જાસ્પર સિલેસેન (વાછરડું), સેમ્યુઅલ ઉમટીટી (ઘૂંટણ) અને રફીના (ઘૂંટણ) બધા ચૂકી ગયા છે. સર્ગી સમપર, જેસન મુરિલો અને જીન-ક્લેર ટોડોબો મેનેજરના નિર્ણયની બહાર છે.

અનુમાનિત XI (4-3-3) :

ટેર સ્ટેજેન; રોબર્ટો, વર્માયેલેન, લેંગલેટ, આલ્બા; વિદાલ, રાકિટિક, એલેના; માલકોમ, મેસી, ડેબેલે


મેચ 8.45 વાગ્યે સીઇટી / વાટ (બાર્સેલોના અને નાઇજિરીયા), 7.45 વાગ્યે જીએમટી (યુકે), 2.45 વાગ્યે ઇટી, 11.45 વાગ્યે પીટી (યુએસએ), 1.15 વાગ્યે આઈટી (ભારત, રવિવાર), અને તમે અમારા જીવંત બ્લોગમાં જોડાઈ શકો છો. બધા ક્રિયાઓ અનુસરો અને ટિપ્પણી કરો.

વિસ્કા ઇએલ બાર્કા!