ઝીયોમી MIUI 11 એમઆઇ 9 સાથે શરૂ થવા માટે લાયક ઉપકરણોની યાદી ઓનલાઇન લીક કરી? – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

ઝીયોમી MIUI 11 એમઆઇ 9 સાથે શરૂ થવા માટે લાયક ઉપકરણોની યાદી ઓનલાઇન લીક કરી? – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

ઝિયાઓમી, ઝિયાઓમી MIUI 11, MIUI 11 ઉપકરણોની સૂચિ, MIUI 11 પ્રકાશન તારીખ, MIUI 11 વિશિષ્ટતાઓ, MIUI 11 સુવિધાઓ, MIUI 11 સુવિધાઓ, MIUI 11 સૂચિ, MIUI 11 પ્રકાશન તારીખ
સિયાઓમીથી MIUI 11 મેળવનાર ઉપકરણોની સૂચિ ઑનલાઇન લીક થઈ ગઈ છે. જો કે, સિયાઓમીએ તેની MIUI 11 ઑપરેટિંગ સિસ્ટમ વિશે હજુ સુધી કોઈ સંકેત આપ્યો નથી. (રજૂઆતના ઉદ્દેશ્યો માટે ઉપયોગમાં લેવાયેલી MIUI 10 ની છબી)

ઝિયાઓમીના MIUI 11 તેની લોકપ્રિય ઑપરેટિંગ સિસ્ટમનું આગામી સંસ્કરણ અને પાત્ર ઉપકરણોની સૂચિ હશે, જે આ અપડેટને ઑનલાઇન લીક કરવામાં આવશે. સ્પષ્ટ થવા માટે, એમઆઇયુઆઇ 11 નું સત્તાવાર રીતે જાહેરાત કરવામાં આવ્યું નથી, જોકે ચીનથી જાણ કરવામાં આવી હતી કે કંપનીએ તેના પછીના ઓએસ પર પહેલેથી જ કામ કરવાનું શરૂ કર્યું છે. એમઆઈયુઆઇ 11 લાયકાતવાળી ઉપકરણોની સૂચિ સાથેની રિપોર્ટ આવે છે, જ્યારે ઝીયોમી 20 મી ફેબ્રુઆરીએ એમઆઈ 9 લોન્ચ કરવા તૈયાર થઈ રહી છે.

ચીનમાંથી માયડ્રાઇવરો પરના અહેવાલ મુજબ, MIUI 11 અપડેટ Mi 9, Mi 8 શ્રેણીમાં આવશે, જેમાં માઇ 8 એસ ચલ, એમઆઇ 8 યુથ સામેલ છે. Mi MIX શ્રેણીમાં, તેમાં મિકસ 2S, મિકસ 2, મિકસ 1, અને Mi MIX 3 ઉપકરણો શામેલ છે. સૂચિ પરના અન્ય એમઆઇ ડિવાઇસ છે: એમઆઈ 6 એક્સ, એમઆઈ 6, એમઆઈ નોટ 2 અને 3, એમઆઇ 5x, 5 સી, 5 એસ, 5 એસ પ્લસ. સૂઓમી એમઆઈ મેક્સ 2, મેક્સ, એમ મેક્સ 3 અને એમઆઈ પ્લેનો પણ આ સૂચિમાં ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો છે.

પોકો એફ 1 ની અમારી વિડિઓ સમીક્ષા જુઓ

જ્યારે રેડમી ફોનની વાત આવે છે ત્યારે આ યાદીમાં રેડમી નોટ 7, રેડમી એસ 2, રેડમી નોટ 5, રેડમી 6, 6 એ, 6 પ્રો, રેડમી 5, 5 એ, 5 પ્લસ, રેડમી 4, 4 એ, 4 એક્સ નો સમાવેશ થાય છે. જૂની રેડમી 3 એસ, રેડમી 3 એક્સ, રેડમી પ્રો, રેડમી નોટ 5 એ, રેડમી નોટ 4, રેડમી નોટ 4 એ પણ ઉલ્લેખ છે.

સૂચિમાં રેડમી નોટ 6 પ્રો જેવા ફોન્સનો ઉલ્લેખ નથી, જોકે આને MIUI 11 અપગ્રેડ મળશે. આમાંના કેટલાક મોડેલો માત્ર ચાઇનામાં જ શરૂ થયા છે, ભારત જેવા બજારોમાં નહીં.

જાન્યુઆરી 2019 માં તેની જાણ કરવામાં આવી હતી કે તેણે MIUI 11 પર કામ કરવાનું શરૂ કર્યું છે. કંપની દ્વારા ચર્ચા કરવામાં આવેલી MIUI 11 ની કેટલાક પાવરપોઇન્ટ પ્રસ્તુતિ સ્લાઇડ્સ પણ ઑનલાઇન શેર કરવામાં આવી હતી. એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે MIUI 11 ને કંપની દ્વારા “એક નવું અને અનન્ય ઓએસ” તરીકે ઓળખાતું હતું. MIUI 10 સાથે, ઝિયાઓમીએ પૂર્ણ સ્ક્રીન અને એઆઈ સુવિધાઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કર્યું.

એમઆઇયુઆઇ 11 એ ઝિયાઓમીના યુઝર ઇન્ટરફેસમાં તાજું ડિઝાઇન લાવ્યું છે કે કેમ તે જોવાનું બાકી છે. અગાઉથી સૂચવ્યું છે કે, ઝિયાઓમી 20 મી ફેબ્રુઆરી, 2019 ના રોજ Mi 9 લોન્ચ કરી રહી છે. એમઆઈ 9 પાસે કોડનામ ‘બેટલ એન્જલ’ છે, અને ટ્રીપલ કેમેરા અને ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855 પ્રોસેસર સાથે આવશે.

ગયા વર્ષે, સિયાઓમીએ ચીનમાં ચીનની એમઆઈ 8 શ્રેણીની રજૂઆત સાથે એમઆઇયુઆઇ 10 નું પ્રદર્શન કર્યું હતું. પરંતુ એમઆઈ 9 લોન્ચ સાથે કંપની પણ તેનું પાલન કરશે તે સ્પષ્ટ નથી. સિયાઓમી હજુ પણ ભારતમાં તેના ઘણા બધા ફોન માટે MIUI 10 ને આગળ ધપાવી રહી છે. જો કે, જો કોઈ લીક કરેલી સૂચિ દ્વારા જાય છે, તો એમ 4, જેવા જૂના ફોન્સ વગેરે, હવે સિયાઓમીની નવી ઑપરેટિંગ સિસ્ટમ દ્વારા સમર્થિત રહેશે નહીં.