વોડાફોનની નવી રૂ. 649 પોસ્ટપેઇડ પ્લાન આઇફોન રિપેરના ખર્ચમાં ઘટાડો કરે છે અને 90 જીબી 4 જી માસિક ડેટા: અહીં વિગતો – ટાઇમ્સ નાઉ

વોડાફોનની નવી રૂ. 649 પોસ્ટપેઇડ પ્લાન આઇફોન રિપેરના ખર્ચમાં ઘટાડો કરે છે અને 90 જીબી 4 જી માસિક ડેટા: અહીં વિગતો – ટાઇમ્સ નાઉ

વોડાફોન પોસ્ટપેઇડ યોજનાઓ

વોડાફોન રૂ. 649 પોસ્ટપેઇડ યોજનાને આઇફોન રિપેર સસ્તી બનાવવાની યોજના

વોડાફોન આઇડિયાએ માત્ર એક નવી ઓફરની જાહેરાત કરી છે, જેમાં પોસ્ટપેઇડ સબ્સ્ક્રાઇબર્સ સસ્તા આઇફોન સમારકામ અને 90 જીબી માસિક ડેટા પ્રાપ્ત કરી શકશે. નવી ઓફર મુજબ, તમામ વોડાફોન રેડ અને આઇડિયા નિર્વાણ સબ્સ્ક્રાઇબર્સ રૂ. 649 અથવા તેનાથી ઉપરના આઇફોન કાયમી પ્રોગ્રામ માટે પાત્ર હશે જે તમામ રજિસ્ટર્ડ વપરાશકર્તાઓ માટે આઇફોન રિપેર ખર્ચ લાવશે.

વોડાફોનની નવી રૂ. 649 પોસ્ટપેઇડ યોજના શરૂ કરવામાં આવી છે જ્યારે કંપનીએ આઈડિયા સેલ્યુલર સબ્સ્ક્રાઇબર્સ માટે આઇફોન કાયમી પ્રોગ્રામ પણ રજૂ કર્યો છે. દરમિયાન, વોડાફોનની નવી રૂ. 649 પોસ્ટપેઇડ પ્લાન અમર્યાદિત લોકલ, એસટીડી અને રોમિંગ વૉઇસ કૉલ્સ, 90 જીબી ડેટા, દર 100 એસએમએસ અને એક મહિનાની માન્યતા સાથે આવે છે. વપરાશકર્તાઓને 200GB સુધીની ડેટા રોલઓવર સુવિધા અને એક લોકપ્રિય ઑનલાઇન વિડિઓ સ્ટ્રીમિંગ સેવા માટે મફત એક વર્ષ સબ્સ્ક્રિપ્શન પણ મળશે.

બીજી બાજુ, આઈડિયા સેલ્યુલર પણ રૂ. 649 પોસ્ટપેઇડ પ્લાન જે મફત એક વર્ષની સબ્સ્ક્રિપ્શનથી લોકપ્રિય ઑનલાઇન વિડિઓ સ્ટ્રીમિંગ સેવા સિવાયના સમાન લાભો સાથે પણ આવે છે. જ્યારે બધા વપરાશકર્તાઓ જેમણે પોસ્ટપેઇડ પ્લાન માટે સબ્સ્ક્રાઇબ કર્યું છે, રૂ. વોડાફોન રેડ અને આઇડિયા નિર્વાણ દ્વારા દર મહિને 649 અથવા વધુ મહિનાઓ તેમના આઇફોનને ફક્ત રૂ. 2,000 થી વધુ જીએસટી સેવા સંભાળવાની ફી તરીકે. વધુમાં, કહેવાતા સબ્સ્ક્રાઇબર્સ તેમના આઇફોનને અપગ્રેડ કરતી વખતે એકમાત્ર ખરીદી-ઓફર ઓફર પણ મેળવી શકે છે.

પણ વાંચો: વોડાફોન રૂ. 1 999 ની પ્રિપેઇડ રિચાર્જ યોજનાની માન્યતા સાથે 1 વર્ષ, 1.5 જીબી દૈનિક ડેટા અને વધુ

વોડાફોન આઈડિયા, આઇફોન 5 એસ અને નવી અધિકૃત રિટેલર પાસેથી ખરીદવામાં આવેલી નવી ઓફરના ભાગ રૂપે, આઇફોન કાયમી પ્રોગ્રામ માટે પાત્ર બનશે. જ્યારે 18 મહિનાથી ઓછી ઉંમરના iPhones, 18 મહિનાથી જૂની ઉંમરના બધા iPhones, રિપેર, રિપેર અને અપગ્રેડ માટે યોગ્ય રહેશે, તે સમારકામ અને અપગ્રેડ માટે પાત્ર હશે. વોડાફોન આઇડિયામાંથી આ ઓફરનો લાભ લેવા માટે, તમારે એપલના એપ સ્ટોરમાંથી આઇફોન કાયમી એપ્લિકેશન ડાઉનલોડ કરવાની અને પોતાને નોંધાવવાની જરૂર છે.