ઇન્ટેલ આકસ્મિક રીતે 9 મી જનની એચ-સીરીઝ સ્પેક્સ પોસ્ટ કરે છે – guru3d.com

ઇન્ટેલ આકસ્મિક રીતે 9 મી જનની એચ-સીરીઝ સ્પેક્સ પોસ્ટ કરે છે – guru3d.com

ઇન્ટેલ આકસ્મિક રીતે 9 મી જનની એચ-સીરીઝ સ્પેક્સ પોસ્ટ કરે છે

ગઈકાલે ઇન્ટેલ પાસે બૂ-બૂ પળનો થોડો સમય હતો કારણ કે તેઓએ 9 મી પેઢીના કોર સિરીઝ એચ પ્રોસેસર્સ માટે વિશિષ્ટતાઓ પ્રકાશિત કરી હતી. કોર i9-9980HK ફ્લેગશિપ મોડલ હશે, પણ એકમાત્ર ઓવરક્લોકેબલ મોબાઇલ પ્રોસેસર હશે.

કોર i9-9980HK પ્રોસેસરમાં 16 MB L3 કેશ ઑન-બોર્ડ્સ છે અને 5 ગીગાહર્ટ્ઝની ફીસ્ટિ સુધી પહોંચે છે. નોન-ઓવરક્લોકેબલ i9-9880H જેટલું L3 છે, કારણ કે અગાઉના મોડેલ 4.8 ગીગાહર્ટઝ સુધી પહોંચ્યું છે.

ઇન્ટેલે ગઈકાલે જનરેશન એચ-પ્રોસેસર્સને સૂચિબદ્ધ કરીને, દસ્તાવેજને ઓનલાઇન ગણે છે. દસ્તાવેજ હવે હવે બદલાઈ ગયો છે, પરંતુ વેબ પર પોસ્ટ કરેલી કંઈપણ ત્યાં રહે છે. આઇ 7 -9850 એચ અને આઇ 7-9750 એચ દરેક 12 એમ Lache કેશ સાથે પ્રોસેસ કરે છે અને મહત્તમ ઘડિયાળવાળા SKU માટે મહત્તમ ઘડિયાળ ઝડપ 4.6 ગીગાહર્ટઝ. I5-9400H અને i5-9300H પાસે 8 MB L3 કેશ છે અને 4.3 ગીગાહર્ટ્ઝ વિરુદ્ધ 4.1 ગીગાહર્ટ્ઝ ઘડિયાળ છે. આ તમામ ટર્બો ડિન છે, અલબત્ત, એક અથવા બે થ્રેડો છે.

પ્રોસેસર્સમાં કોરોની સંખ્યા ડેસ્કટૉપ લાઇન-અપ, આઇ 5 અને આઇ 7 માટેના આઠ કોર, આઇ 5 માટે છ, સમાન લાગે છે. નવા મોબાઇલ પ્રોસેસ દિવસનો પ્રકાશ જોશે ત્યારે તે હજુ સુધી જાણી શકાતું નથી, પરંતુ દેખીતી રીતે, તેઓ સત્તાવાર પ્રકાશનથી ઘણા દૂર નથી.

અહીં ક્લિક કરો

સંદેશ ફોરમ પર આ સમાચાર વાર્તા માટે ટિપ્પણી પોસ્ટ કરવા માટે.