એપલ ફોલ્ડબલ ડિસ્પ્લે પેટન્ટ બહુવિધ રસપ્રદ ડિઝાઇન્સ બતાવે છે – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએનએ.કોમ

એપલ ફોલ્ડબલ ડિસ્પ્લે પેટન્ટ બહુવિધ રસપ્રદ ડિઝાઇન્સ બતાવે છે – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએનએ.કોમ

ફોલ્ડબલ ડિસ્પ્લે ટેક ઝડપથી અને નિશ્ચિતપણે 2019 ની સૌથી વિસ્ફોટક તકનીક “ગરમ વિષય” તરીકે આકાર લે છે. દરેક વ્યક્તિ જે તેમનો અને તેમના કાકા છે તે હવે ખ્યાલ પર કાર્ય કરે છે. અને જ્યારે તકનીકીમાં સ્પષ્ટપણે તેની મર્યાદાઓ હોય છે, પ્રથમ વાસ્તવિકતા દ્વારા પુરાવા મળ્યા હોવા છતાં, અસ્પષ્ટ હોવા છતાં, આપણે દ્વારમાંથી જોયેલી ડિવાઇસ જોયેલી છે, હાઈપ ખૂબ જ ઝડપથી અને ઝડપથી વધી રહ્યો છે.

મેગાવોટ 2019 એ સેમસંગ , હુવેઇ , એલજી અને સિયાઓમી જેવા ખેલાડીઓ સાથે આગળ વધશે તેવી શક્યતા છે, જે કોઈ પણ રીતે વિષય પર સ્પર્શ કરશે અને કદાચ ઉપકરણોને પણ બંધ કરશે. દરમિયાન ક્યુપર્ટિનો પરિસ્થિતિનો આકાર લેતા તેના સમયનો સમય લે છે. અગાઉની અફવાઓ અને ઉદ્યોગ-આંતરિક ટિપ્પણીઓ મુજબ, 2020 માટે એપલે તેની પ્રથમ ફોલ્ડબલ ડિસ્પ્લે ડિવાઇસની યોજના બનાવી છે . એક “જુદી જુદી રીત” સાથે સંપૂર્ણ રીતે પૂર્ણ.

ઠીક છે, “ઇન્ની વિ આઉટિ” ફોલ્ડિંગ, ઘણા લોકોએ સૂચવ્યું છે કે, દેખીતી રીતે એપલે જે બધા સાથે પ્રયોગ કરી રહ્યો છે તે આવરી લેવાનું શરૂ કર્યું નથી. 2011 થી એક તાજેતરનું પેટન્ટ ફાઇલિંગ, અથવા મૂળ દસ્તાવેજના બદલે ચાલુ રાખવું, 2016 માં પછીથી અપડેટ કરાયું હતું, તે હવે રસપ્રદ ડાયગ્રામ્સની એક સમુદ્ર ધરાવે છે. આ બધું ખૂબ શક્ય રીતે પસાર થાય છે, ફોલ્ડબલ ડિસ્પ્લેને ઉપકરણ પર માઉન્ટ કરી શકાય છે અને મિકેનિકલી રીતે કામ કરી શકે છે.

એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો
એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો

કેટલાક અન્ય કરતા સ્પષ્ટ રીતે સરળ છે – માત્ર બે ભાગો લો, તેમને એકસાથે જોડો અને એક તરફ એક ફોલ્ડબલ ડિસ્પ્લે સ્લેપ કરો. તેમ છતાં, ઉપકરણ સંપૂર્ણપણે બંધ થઈ જાય તે પછી વધારાની “પ્રદર્શન” સમાપ્ત થાય તેવો પ્રશ્નનો પ્રશ્ન છોડે છે. ચિત્રના પ્રથમ દંપતિમાં વધારે પડતી મહત્વાકાંક્ષી ડિઝાઇન બતાવે છે, કારણ કે વર્તમાન ફોલ્ડબલ પેનલ તક એટલી આત્યંતિક કોણ અને નાના વ્યાસની નજીક ન આવી શકે.

તમે જેનો અંત લાવવો વધુ સંભાવના છે તે સહેજ અણગમો લૂપ છે, જે આકૃતિ 9 પરની એક જેવી છે. તરત જ માઇક્રોસૉફ્ટ સપાટી ઉપકરણો સાથે એસોસિએશનોને ઇન્વેસ્ટ કરશે. પરંતુ માત્ર કારણ કે તમારે વર્તમાન ટેકની મર્યાદામાં કામ કરવા માટે વળાંક સમાવવાની જરૂર પડી શકે છે, તેનો અર્થ એ નથી કે તમારે અજાણતાં બંધ થતાં ઉપકરણને સમાપ્ત કરવું પડશે.

બાકીના ઉપકરણની બહારની ડિસ્પ્લે લપેટી હોવાનું એક સ્પષ્ટ ઉકેલ છે. એવું લાગે છે કે ડિવાઇસ ઉત્પાદકોમાં સૌથી પ્રારંભિક અપનાવનારાઓ હાલમાં તરફ ગુરુત્વાકર્ષણ કરે છે.

એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો
એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો

આ તે છે જ્યાં હિંગે ડિઝાઇન ખરેખર રમવાની શરૂઆત કરે છે. તમે મલ્ટિ-લિંક એસેમ્બલી દ્વારા ખરેખર રસપ્રદ ઘટક સ્થિતિ પ્રાપ્ત કરી શકો છો.

એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો
એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો

પછી જુદી જુદી જાડાઈ અને સુગમતા સાંધાને સાંધા આપવાનો વધુ રસપ્રદ શક્યતા છે. આ તે છે જ્યાં સામગ્રી પસંદગી અને વળાંક ખરેખર રમતમાં આવે છે.

એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો
એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો

અને કોણ કહે છે કે ઉપકરણને કોઈપણ રીતે સપ્રમાણ હોવું જોઈએ. એપલના ચિત્રમાં એક “પેનલ અપ” અને તાણ-આધારિત ડિઝાઇન્સ હોવાનું જણાય છે, ક્યાં તો પેનલને પકડીને અથવા તેને નિયંત્રિત રીતે નિયંત્રિત કરીને, સ્લાઇડ અથવા રોલ કરો.

એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો
એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો

અને તે ધ્યાનમાં લેવું યોગ્ય છે કે ક્યુપરટિનો પોતે બે ડિસ્પ્લે સેગમેન્ટ્સમાં મર્યાદિત નથી. કેટલીક ડિઝાઇન્સ સ્પષ્ટ રીતે ત્રણ ભાગ બતાવે છે.

એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો
એપલ foldable ડિઝાઇન ખ્યાલો

આની ગોઠવણ દેખીતી રીતે સ્માર્ટફોન્સના ક્ષેત્રની બહાર સારા ઉપયોગને શોધી શકે છે અને સંભવતઃ ભવિષ્યના આઇપેડ અથવા મેકબુક ચેસિસના મુખ્ય ભાગમાં હોઈ શકે છે. કોણ જાણે.

એક બાબત ખાતરી માટે છે છતાં, સ્થિર કંટાળાજનક અને પુનરાવર્તિત ડિઝાઇનના દિવસો ઝડપથી અંત તરફ દોરવામાં આવે તેવું લાગે છે. વધુ સારું અથવા ખરાબ માટે, તે છે.

સોર્સ | વાયા