કુર્ટેની કોક્સે ફ્રેન્ડ્સ સહ-અભિનેત્રી જેનિફર એનિસ્ટન સાથે એક સુંદર ચિત્ર પોસ્ટ કર્યા પછી ઇન્ટરનેટ મોનિકા, રાચેલને ચૂકી છે – ટાઇમ્સ હવે

કુર્ટેની કોક્સે ફ્રેન્ડ્સ સહ-અભિનેત્રી જેનિફર એનિસ્ટન સાથે એક સુંદર ચિત્ર પોસ્ટ કર્યા પછી ઇન્ટરનેટ મોનિકા, રાચેલને ચૂકી છે – ટાઇમ્સ હવે

જેનિફર એનિસ્ટન અને કુર્ટેની કૉક્સ

જેનિફર એનિસ્ટન અને કુર્ટેની કૉક્સ | ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

મિત્રો એક દાયકા પહેલા પૂરા થયા હોઈ શકે છે પરંતુ તેની યાદો અને ક્ષણોએ તેમના ઉત્સાહી અનુયાયીઓના હૃદય અને દિમાગને છોડી દીધા નથી. તેથી, જ્યારે કોર્ટેની કૉક્સ સોશિયલ મીડિયા પર આવ્યો અને જેનિફર એનીસ્ટોન સાથે ફોટોગ્રાફ પોસ્ટ કરી, તે જન્મદિવસની ઇચ્છા હોવા છતાં પણ, બધા ઇન્ટરનેટ જોઈ શકે છે કે કેવી રીતે મિત્રો ફરીથી ભેગા થઈ શકે છે અને કેવી રીતે!

જેનિફર માટે સૌથી વધુ મૈત્રીપૂર્ણ ઇચ્છા ધરાવતી કોર્ટેનીએ તરત જ મોનિકા ગેલર અને રાચેલ ગ્રીનની મિત્રતાને યાદ કરતો ટિપ્પણીઓ સાથે ઇન્ટરનેટને ભરી દીધી. જ્યારે તેમાંના કેટલાકને યાદ છે કે તેઓ શાબ્દિક રીતે મોન અને રૅચ સાથે કેવી રીતે ઉછર્યા હતા, અન્ય લોકો મદદ કરી શક્યા નહીં પરંતુ અભિનેતાઓ અને તેમના પાત્રો માટેના હૃદય અને પ્રેમથી તોડેલા ઇમોઝિસની શ્રેણી મોકલવામાં સહાય કરી શક્યા નહીં.

નેટિન્સને ફ્રેન્ડ્સના યુગમાં પાછા લાવવા માટે ફોટો પોતે જ પૂરતો હતો, પરંતુ તે પણ કોર્ટેનીની કૅપ્શન હતી જેણે ચાહકોને ક્લાસિકની ફરી મુલાકાત ન લેવાનું મુશ્કેલ બનાવ્યું હતું. કોર્ટેનીએ ફોટોને શીર્ષક આપ્યું હતું કે “આ છોકરીનો જન્મ થયો તે દિવસે વિશ્વ ચોક્કસપણે તેજસ્વી થઈ ગઈ. જન્મદિવસની હાર્દિક શુભેચ્છાઓ! હું તને પ્રેમ કરું છુ!”

જેનિફર અને કુર્ટેની સાથે લિસા કુડ્રો, મેથ્યુ લેબૅન, મેથ્યુ પેરી અને ડેવિડ શ્વીમરની ભૂમિકા ભજવતા દાગીનાના કાસ્ટિંગ સાથે, ફ્રેન્ડ્સ હજાર વર્ષ સુધી સિટકોમ તરીકે શપથ લે છે. લગભગ છ મિત્રો અને તેમના વયના લોકો 20 થી 30 ના દાયકામાં ફરતા આ શોને હંમેશાં સૌથી વધુ પ્રિય શોમાં જોવા મળે છે. ભલે તે તેમની કૉફી દુકાન અથવા મોનિકાનું એપાર્ટમેન્ટ હતું, પ્રત્યેક અને શો વિશેની દરેક વસ્તુ આઇકોનિક અને યોગ્ય રીતે છે.