બોક્સ ઑફિસ સંગ્રહ અને ફિલ્મના મૂલ્ય વચ્ચે કોઈ જોડાણ નહીં: સ્વરા ભાસ્કર – ટાઇમ્સ નાઉ

બોક્સ ઑફિસ સંગ્રહ અને ફિલ્મના મૂલ્ય વચ્ચે કોઈ જોડાણ નહીં: સ્વરા ભાસ્કર – ટાઇમ્સ નાઉ

સ્વરા ભાસ્કર

અભિનેત્રી સ્વરા ભાસ્કર | ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

મુંબઈ: અભિનેત્રી સ્વરા ભાસ્કરનું કહેવું છે કે ફિલ્મોના બોક્સ ઓફિસના સંગ્રહ પર સતત ભાર મૂકે છે તે સિનેમાની કળાને નુકસાન પહોંચાડે છે. “એક ફિલ્મના પ્રારંભિક સપ્તાહના વ્યવસાય પર ભાર મૂકવાની સમગ્ર વ્યવસ્થા સિનેમાની કળાને નુકસાન પહોંચાડી રહી છે. મને લાગે છે કે બૉક્સ ઑફિસ સંગ્રહ અને ફિલ્મના મૂલ્ય અથવા તેના કલાત્મક ભાગ વચ્ચે કોઈ સંબંધ નથી.” શનિવારે અહીં એક્ટફેસ્ટ ખાતે સત્ર.

“હું સમજું છું કે સિનેમા એ એક એવી કલા છે જેમાં મોટી સંખ્યામાં નાણા શામેલ છે અને તે સ્થિર અર્થતંત્રની માંગ કરે છે … પરંતુ ફિલ્મના વ્યવસાયના ભાગે સિનેમા – વાર્તા કહેવાની કોરને નકામું બનાવવું જોઈએ નહીં,” એમ અભિનેત્રીએ જણાવ્યું હતું.

વીર ડી વેડીંગ સ્ટાર ચાલુ રાખ્યું: “કેટલીક સંપ્રદાયની ફિલ્મો બૉક્સ ઑફિસમાં છૂટી ગઈ હતી, હવે જ્યારે અમે તે ફિલ્મોની ફેરબદલ કરીશું, ત્યારે આપણે તેમને ક્લાસિક કહીશું. મને લાગે છે કે આ સિસ્ટમમાં ફેરફાર કરવાની જરૂર છે.” સ્વામીએ ફિલ્મ નિર્માતા રાજ કુમાર ગુપ્તા સાથેના સત્ર દરમિયાન રાજીવ મસંદ જેવા ફિલ્મ વિવેચકો સાથે તેમના અભિપ્રાયો વ્યક્ત કર્યા હતા.

એક્ટફેસ્ટનું આયોજન સિનટાએ (સિને અને ટીવી આર્ટિસ્ટ્સ એસોસિએશન) દ્વારા કર્યું છે. બે દિવસનો તહેવાર લોકપ્રિય કલાકારોની ચર્ચામાં ભાગ લે છે, વર્કશોપનું આયોજન કરે છે અથવા કલાના વિવિધ પાસાઓ પર વ્યાખ્યાન આપે છે. શુક્રવારે શરૂ થયેલી આ ઇવેન્ટ, ભારતની 48 કલાકની ફિલ્મ પ્રોજેક્ટ દ્વારા કલ્પના અને ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે.

તેણીની મુસાફરીમાં ફિલ્મ સમીક્ષકોની અભિપ્રાય કેવી રીતે ભાગ ભજવે છે તે અંગે વાત કરતાં, સ્વરાએ કહ્યું: “હું ટીકાકારો માટે આભારી છું કારણ કે મેં મારી કારકીર્દીની શરૂઆત નાની સ્વતંત્ર ફિલ્મો સાથે કરી હતી. અને જ્યારે મેં તનુ વેડ્સ મનુમાંની એક જેવી મહત્વની ભૂમિકા ભજવી હતી જો કે તે મુખ્ય ભૂમિકા ન હતી, ટીકાકારોએ વારંવાર મારા પ્રદર્શનનો ઉલ્લેખ કર્યો હતો અને તે મુજબ હું સારો હતો. ” અભિનેત્રીને લાગે છે કે “ક્યાંક હકારાત્મક સમીક્ષાઓએ મને દૃશ્યતા પ્રાપ્ત કરવામાં મદદ કરી.”

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો