જન્માક્ષર આજે, 18 ફેબ્રુઆરી, 2019: તમારા રાશિ સાઇન માટે જ્યોતિષીય આગાહી પર નજર નાખો – ટાઇમ્સ હવે

જન્માક્ષર આજે, 18 ફેબ્રુઆરી, 2019: તમારા રાશિ સાઇન માટે જ્યોતિષીય આગાહી પર નજર નાખો – ટાઇમ્સ હવે

ફેબ્રુઆરી 18, 2019 માટે દૈનિક જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી

ફેબ્રુઆરી 18, 2019 માટે દૈનિક જ્યોતિષવિદ્યા આગાહી ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

દરરોજ નવી તકો અને સંજોગોની એક યજમાન લાવે છે. પરંતુ તમારા માટે સ્ટોરમાં શું છે તેની તૈયારી હંમેશાં શ્રેષ્ઠ અને ખરાબ પરિસ્થિતિઓ માટે તમને તૈયાર રાખશે. જો તમે જાણવા માંગતા હો કે દિવસ તમારા માટે શું યોજના ધરાવે છે, તો અહીં બધા રાશિ ચિહ્નો માટે મફત જ્યોતિષીય આગાહી તપાસો. જો તમે તમારા સાપ્તાહિક અને માસિક જન્માક્ષરને જાણવા માગો છો, તો તમે અહીં પણ ક્લિક કરી શકો છો.

મેષ

તમે બીજાના જીવનમાં ફેરફાર કરી શકો છો. વિચારશીલ અને વિચારશીલ, આજે, તમે બોસ, સહકાર્યકરો, માતાપિતા અથવા પ્રિય તરીકે ક્યારેય કરતાં વધુ treasured આવશે. મુશ્કેલ મુદ્દાઓને ઉકેલવા માટે ઊર્જાના આ વિનિમયનો ઉપયોગ કરો. મેગા પ્રોજેક્ટમાં ગણેશ એક અંગૂઠો આપે છે.

વૃષભ

ગણેશ કહે છે કે, તમે તમારો દિવસ નજીકના અને પ્રિય લોકોની સાથે ગાળશો. કુટુંબ અને મિત્રો તમારા સ્થળે ભેગા થઈ શકે છે અને તમે તમારા ઘરની આજુબાજુ સ્વાગત કરવા માટે કોઈ પથ્થર છોડશો નહીં. તમામ સંભવિતતામાં, ઘરેલુ લોકો રસોઈ અને હોસ્ટિંગમાં ચમકવા સક્ષમ બનશે, ગણેશને આગળ ધપાવશે. ગણેશ આગાહી કરે છે, લાગણીઓ તમારા પ્રેમિકા સાથે જંગલી અને મુક્ત ચાલશે.

જેમિની

આજે, તમે ખોરાક પુરવઠો ખરીદી અથવા ઇન્વેન્ટરી લખી વ્યસ્ત હોઈ શકે છે. તમારા ફાજલ સમયમાં, જે તમને આજે પુષ્કળમાં મળી શકે છે, તમે અજાણ્યા મિત્ર બનવાનો પ્રયાસ કરશો અથવા અજાણ્યા પ્રદેશોમાં ચાલશો. આવી પ્રવૃત્તિઓ તમને કોઈ નુકસાન પહોંચાડશે નહીં. ગણેશ કહે છે કે, તમારા પ્રેમાળ પ્રેમથી ચાલવું એ એકદમ પ્રસંગોચિત દિવસ પૂરો કરશે.

કેન્સર

ગણેશ કહે છે, બધી શક્યતામાં, આ તમારા માટે એકદમ સરળ દિવસ બનશે. દિવસનો એક માત્ર ભાગ જ તેનો ખર્ચ કેવી રીતે કરવો તે છે. કોઈ પણ સાથે વાત કરવા માટે ભાગ્યે જ કંઇક હશે. આદર્શ રીતે, આ એક સંપૂર્ણ દિવસ છે જેને તમે કૉલ કરશો. પરંતુ આજે નહીં. આજે, તમે લોકોને ચૂકી જશો. તમે તમારા એકાંતની બહેરાળ શાંત કરતાં બાહ્ય વિશ્વની અસહ્ય અરાજકતા સાથે શાંતિથી વધુ મેળશો. તેથી, જ્યારે તમને માનવ જાતિના રોજિંદા અવ્યવસ્થિત રૂટિનમાં ફરી જોડાવાની તક મળશે, ત્યારે તમે ગ્રહણ કરવાથી ખુશ થશો, એમ ગણેશ કહે છે

લીઓ

આજે, બળ તમારી સાથે છે. ગણેશ કહે છે કે, સરળ વાતચીત કરનાર સાથેના બળનો ઓછામાં ઓછો ભાગ. તે તમારી અભિવ્યક્તિની શક્તિ છે જે આગળની તરફ આવે છે અને સારી સ્થિતિમાં રહે છે. સંદેશાવ્યવહારની કલામાં પ્રભુત્વ મેળવતા, હવે તમે એવા શબ્દોના જાદુગર છો જે જીભના ઝાંખા સાથે મોતીના ફુવારાને સંબોધિત કરે છે. જ્યારે શંકા હોય ત્યારે, લોકો સહેલાઈથી તમને પ્રેરણાત્મક વાર્તાલાપ માટે ચાલશે, અને ઘરે સંતુષ્ટ થઈ જશે.

કન્યા

આજે તોડી લો, ગણેશ કહે છે. વિચિત્ર કંઈક સાથે ભૌતિક બદલો. ખાનગી ડોઝ અને સામાજિક મીટિંગ્સમાં જોડાઓ અને ગ્રેગરીઅસ ગ્રેગરીઅસ રહો.

તુલા

ગણેશ કહે છે કે આજે તમે તમારા ઘર માટે લાંબું બાકીનું નવીનીકરણ યોજના શરૂ કરી શકો છો. તમે નવા ચિત્રો અને વસ્તુઓ સાથે તમારા ઘરને સજાવટ કરી શકો છો. ત્યાં સાંજે મહેમાનો હોઈ શકે છે જે તમને ખુબ ખુશ કરશે. તમે તમારા કુટુંબ અને મિત્રો સાથે અથવા રાત્રિભોજન માટે તમારા પ્રેમિકા સાથે વધુ સંભવતઃ બહાર જઇ શકો છો.

વૃશ્ચિક

લક્ષ્ય તાળું મરાયેલ છે અને તીર મારવામાં આવે છે. કામદેવ ઉજવણી કરે તે પહેલાં તે માત્ર સમયનો જ એક બાબત છે અને તે બુલની આંખને ફટકારે છે અને તમે તમારી જાતને વસ્તુઓના ઝાડમાં શોધી શકો છો. સેન્ટિમેન્ટ્સ અને રોમાન્સ એ દિવસનો ક્રમ હશે. ગણેશ કહે છે કે, લગ્ન દરખાસ્તો અથવા નવા સંબંધો આજે તેમના પગલે મળશે એવી સારી તક છે.

ધનુરાશિ

આજે કાર્યસ્થળ પર કોન્ફેટીના કેબલ ખોલવાની સમય છે. સફળતા મીઠું ક્યારેય ગંધ્યું. ગણેશ કહે છે કે, તમે ખરીદીના આગળના ભાગમાં લોહી વહેવડાવી શકો છો, જેમ કે તમારી નવીનતા મુજબ, તમે અજાણતાં જ સામાન્ય વસ્તુઓ પર વધારાના બકરી અથવા બે શેલિંગનો અંત લાવી શકો છો.

મકર

તમે ઘણા લાગણીશીલ મૂર્ખો વિશે સાંભળ્યા હશે જેમણે લાગણીઓને તેમના જીવન પર શાસન કરવા દો. તેમાંની એક ન હોવાનો પ્રયત્ન કરો, અને જો તે ખૂબ મુશ્કેલ છે, તો ઓછામાં ઓછું તેમાંથી એક હોવાનો ઢોંગ કરતા નથી, કારણ કે ગણેશ કહે છે કે તમારી લાગણીઓ દ્વારા જવું તમને નીચા ગબડાવી દેશે. બીજા શબ્દોમાં, તમારી લાગણીઓ તમારી સફળતાની રીતમાં આવી શકે છે. આ સમસ્યાનો ઉકેલ નિષ્ક્રીય રહેવાનો છે અને તકવાદીને લાગે છે કે તમે ક્રેક કરવા માટે સખત અખરોટ છો.

એક્વેરિયસ

તમે આજે પ્લોટ કરો અને સારી યોજના બનાવો! તમારો ઘણો સમય, શક્તિ અને પૈસા ઓછી ઉત્પાદક પ્રવૃત્તિઓમાં જાય છે. પરંતુ તમારા કાર્યની ગુણવત્તા પૂર્ણતા નજીક હશે. ગણેશ કહે છે, તેને ચાલુ રાખો, આ સર્જનાત્મકતા છે જે તમને અન્ય લોકો ઉપર ધાર આપે છે.

મીન

સામાજિકકરણનું એક ઉત્સાહી દિવસ તમને રાહ જુએ છે. તમે તમારા વિશે છુપાયેલા પ્રતિભા અને અજાણ્યા લક્ષણો શોધશો. કાં તો તે, અથવા જેણે તેમને તમારી નોટિસમાં લાવ્યો હતો તે ફક્ત તેમની પોતાની સામાજિક કાર્યવાહી કરવા માટે ખોટી હતી. તમે ક્રિયા અને વ્યકિતના વ્યકિત છો, અને તેથી, તમે જે યોજના બનાવી છે તેના પર કાર્ય કરવા આગળ વધશો, એમ ગણેશ કહે છે.