ફોક્સની 'અલીતા' 15 વર્ષોમાં સૌથી ખરાબ રાષ્ટ્રપતિ ડે વિકેન્ડનું નેતૃત્વ કરે છે – બોક્સ ઑફિસ મોજો

બ્રેડ બ્રેવ્ટે દ્વારા

17 ફેબ્રુઆરી, 2019

ગયા વર્ષના ત્રણ દિવસના રાષ્ટ્રપતિ દિવસના સપ્તાહમાં 270 મિલિયન ડોલરથી વધુની કમાણી થઈ હતી, જેમાંથી મોટા ભાગના બ્લેક પેન્થર માટે 202 મિલિયન ડોલરથી વધુના ત્રણ દિવસના ઉદઘાટનને કારણે સંયુક્ત ટોચની બારની કુલ 74% હિસ્સો ધરાવે છે. આ વર્ષે આવા રાક્ષસ પ્રકાશન ન હતા, અને જ્યારે અપેક્ષાઓ મ્યૂટ કરવામાં આવી હતી, ત્યારે ટોચની બારની સંયુક્ત $ 109.1 મિલિયન 2004 થી ત્રણ દિવસના સૌથી ખરાબ ત્રણ દિવસના રાષ્ટ્રપતિ દિવસના સપ્તાહ માટે બનાવે છે.

ચાર્જ અગ્રણી ફોક્સની એલિટા હતી: બેટલ એન્જલ , ત્રણ દિવસ માટે $ 27.8 મિલિયન પહોંચાડ્યો. બીજે ક્યાંક, બ્લુહાઉસના હેપ્પી ડેથ ડે 2 ની યુનિવર્સલની રજૂઆત અપેક્ષા કરતાં ઓછી થઈ ગઈ છે, તે તેના ઉત્પાદન બજેટ કરતાં વધુ કમાણી કરી ચૂકી છે અને ડબ્લ્યુબીની નવી લાઇન્સ ઇઝ નો ઇટ ઇટ રોમાન્ટિકના રિલીઝને વેલેન્ટાઇન ડેનો ફાયદો લેવામાં આવ્યો છે, જેણે સપ્તાહાંતમાં આગેવાની લીધી હતી અને ત્રીજી સ્થાને પહોંચાડી હતી. સમાપ્ત

ફોક્સની એલિટા: બેટલ એન્જલે સપ્તાહના અંતમાં બોક્સ ઓફિસ પર સરળતા, અપેક્ષાઓ કરતાં વધુ અપેક્ષાઓ અને ત્રણ દિવસના સપ્તાહમાં આશરે $ 27.8 મિલિયન પહોંચાડ્યા અને ચાર દિવસના સપ્તાહના અંતે 33 મિલિયન ડોલરથી વધુની કમાણીની અપેક્ષા રાખી. પરિણામ આ ફિલ્મની પાંચ દિવસની ક્યુમને 41 મિલિયન ડોલરથી વધુ આગળ ધપાવશે, જે ફિલ્મના અંતમાં 30 મિલિયન ડોલરની અપેક્ષાઓથી આગળ છે. અલબત્ત, ફિલ્મના ઓવર કામગીરી હોવા છતાં, તે હજુ પણ સાથે એક ઊંચા 170 મિલિયન $ પ્રાઇસ ટેગ વહન સ્ત્રોત સૂચવે તે વૈશ્વિક 500-550 મિલિયન $ જીડીપીના પણ તોડી છે, જે આ બિંદુએ, લગભગ અશક્ય લાગે છે કરવાની જરૂર છે.

આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે, અલિતાએ ગયા સપ્તાહે 11 બજારોમાં પ્રવેશ કર્યો હતો અને આ સપ્તાહે 86 કુલ બજારોમાં વિસ્તરણ કર્યું હતું, જે વિદેશી મૂડી માટે 56.1 મિલિયન ડૉલર પહોંચાડ્યું હતું જે હવે 94.3 મિલિયન ડોલર છે. આ સપ્તાહે રશિયાની શરૂઆતમાં ફિલ્મનું ઉદઘાટન થયું હતું જ્યાં ફ્રાન્સમાં 6.45 મિલિયન ડોલર, ફ્રાન્સ (5.87 મિલિયન ડોલર), મેક્સિકો (4.18 મિલિયન ડોલર), ઓસ્ટ્રેલિયા (2.97 મિલિયન ડોલર), જર્મની (2.96 મિલિયન ડોલર), થાઇલેન્ડ (2.48 મિલિયન ડોલર), , સ્પેન ($ 195 મિલિયન), યુકે (1.8 મિલિયન ડોલર), વિયેતનામ (1.5 મિલિયન ડોલર) અને ઇટાલી (1.2 મિલિયન ડોલર). ફિલ્મનું ટોચનું બજાર દક્ષિણ કોરિયા છે જ્યાં તેણે આ સપ્તાહના અંતે $ 2.5 મિલિયન ઉમેર્યાં હતાં, જે હવે કુલ 14.75 મિલિયન ડોલર છે. અલિતા 22 ફેબ્રુઆરીએ ચાઇના અને જાપાનમાં રિલીઝ થશે.

ડબ્લ્યુબીની ધ લેગો મૂવી 2: દ્વિતીય ભાગ ત્રણ દિવસમાં -37.8% ડૂબી ગયો અને અંદાજે 21.2 મિલિયન ડૉલર પહોંચાડ્યું, જેણે ફિલ્મની સ્થાનિક ક્યુમ 62.7 મિલિયન ડોલર કરી. આ ફિલ્મ સોમવારના અંત સુધીમાં ચાર દિવસની કુલ ટોપિંગ 27 મિલિયન ડૉલર અને ઘરેલું ક્યુમ માત્ર 70 મિલિયન ડૉલરની શરૃઆતમાં રાષ્ટ્રપતિ ડે પર સારી કામગીરી કરશે તેવી અપેક્ષા છે. આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે આ સપ્તાહના અંતે વૈશ્વિક બજારો માટે 69 બજારોમાંથી $ 12 મિલિયનથી વધુ ઉમેરવામાં આવ્યા હતા, જે હવે ફ્રાન્સ અને ઇટાલીમાં આજની તારીખે 98 મિલિયન ડોલરની શરમજનક છે અને આ પછીના સપ્તાહમાં ઑસ્ટ્રેલિયામાં 21 માર્ચની રિલીઝ થશે.

રેવબલ વિલ્સન અભિનય કરીને ન્યૂ લાઇન્સ ઇઝ નોટ ઇટ રોમાન્ટિકની રજૂઆત સાથે વોર્નર પણ ત્રીજા સ્થાન પર ઉતર્યા. આ ફિલ્મ ત્રણ દિવસમાં આશરે 14.2 મિલિયન ડોલરની કમાણી કરી હતી અને ચાર દિવસના વીકએન્ડ માટે 16.5 મિલિયન ડોલરની કમાણી કરવાની ધારણા છે. પરિણામ તેના બુધવારે પ્રવેશ પછી આ ફિલ્મને 22-23 મિલિયન ડોલરની છ દિવસની કામગીરી આપશે. આ ફિલ્મને “બી” સિનેમાસ્કૉર મળ્યો અને તે ભીડમાં રમ્યો જેમાંથી 80% ની વય 25 વર્ષની હતી.

પેરામાઉન્ટ્સ વોટ મેન ચોથા સ્થાને ઉતરે છે, તેના સોફમોર સત્રમાં 40% ડૂબવું, ત્રણ દિવસ માટે આશરે $ 10.9 મિલિયન પહોંચાડવું અને ચાર દિવસના સપ્તાહના અંતે 12.5 મિલિયન ડોલરની ટોચની આશા રાખવામાં આવે છે, જેના પરિણામે ઘરેલું ક્યુમ માત્ર શરમાળ છે. સોમવારના દિવસે 38 મિલિયન ડોલરનો અંત આવે છે. આ સપ્તાહમાં આંતરરાષ્ટ્રીય બજારમાં રૂ. 2.5 મિલિયનની કમાણી માટે આ સપ્તાહના છ વિદેશી બજારોમાંથી આ ફિલ્મમાં 2.2 મિલિયન ડોલરનો ઉમેરો થયો હતો.

ટોપ ફાઇવની બહાર રાઉન્ડિંગ એ યુનિવર્સલની બ્લુહાઉસ પ્રોડક્શન્સના હેપ્પી ડેથ ડે 2U ની રજૂઆત છે, જેણે ત્રણ-દિવસના સપ્તાહમાં આશરે $ 9.8 મિલિયન લાવ્યા હતા અને ચાર દિવસના સપ્તાહના અંતર્ગત ફક્ત 11 મિલિયન ડૉલરથી વધુનું વિતરણ કરવાની અપેક્ષા છે. બુધવારે ખોલ્યા પછી, આ હોરર સિક્વલને $ 15 + મિલિયન છ દિવસની શરૂઆત શરૂ કરશે, જે તેના પ્રારંભમાં 20 મિલિયન ડોલરની અપેક્ષાઓની શરમજનક છે.

આ ફિલ્મ શા માટે અપેક્ષાઓથી નીકળતી હતી તે બહાર કાઢવું ​​મુશ્કેલ છે, કારણ કે અમારા સંશોધનથી અમને વિશ્વાસ છે કે ઉદ્યોગની અપેક્ષાઓ મોટે ભાગે હાજર છે. ફિલ્મના ઉદઘાટનમાં આઇએમડીબીનું પૃષ્ઠ દૃશ્ય પ્રદર્શન મથાળું થોડું વધુ નીચે હતું, જે કદાચ આપણે પ્રકાશનમાં આગળ વધવું પસંદ કર્યું હોઈ શકે છે, પરંતુ અમે તે સિક્વલ્સને સામાન્ય રીતે તેમના પૂરોગામી પાછળ પાછળ મૂકીને આગળ વધાર્યો. તેમ છતાં, એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે સિક્વલ માટે છ દિવસની અપેક્ષાઓ 26 મિલિયન ડોલર કરતાં પણ ઓછી હતી, જેની પહેલી ફિલ્મ ફક્ત ત્રણ દિવસથી શરૂ થઈ હતી. અલબત્ત, યાદ રાખવું મહત્વપૂર્ણ છે કે આ ફિલ્મ માત્ર 9 મિલિયન ડોલરનું બજેટ લઈ રહી છે. 2 યુને “બી” સિનેમાસ્કૉર મળ્યો હતો, જે તેના પૂર્વગામી સાથે મેળ ખાતો હતો, જ્યારે 51% સ્ત્રી અને 41% 25 વર્ષ અને તેથી વધુ વયના લોકોની સાથે રમી હતી.

હેપી ડેથ ડે 2 યુ એ પણ 41 સપ્તાહમાં આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે તેની શરૂઆત 11.8 મિલિયન ડોલરથી શરૂ કરી, દક્ષિણ કોરિયામાં 2.2 મિલિયન ડોલરના પ્રદર્શન પછી ફ્રાંસ ($ 1 મિલિયન), જર્મની ($ 1 મિલિયન), યુકે અને આયર્લૅન્ડ ($ 900 કરોડ), ઇન્ડોનેશિયા ($ 900 કે) અને સ્પેન ($ 500 કરોડ). આ ફિલ્મ 28 મી ફેબ્રુઆરીએ ઇટાલી અને રશિયામાં ખુલશે, ત્યારબાદ જાપાનમાં 12 જુલાઇના રોજ રજૂ થશે.

યુગલના ગ્લાસમાં નોંધાયેલા એક દ્વિસંગી સીમાચિહ્નોમાં તાજેતરમાં 33 મિલિયન ડોલરથી વધુ સ્થાનિક અને ડબ્લ્યુ.બી.ના એક્વામનનો સમાવેશ થાય છે , જે ઘરેલુ કુલ 331 મિલિયન ડોલરથી વધુ છે, હવે બેટમેન વી સુપરમેનની ટોચ પર છે : ડન ઓફ જસ્ટિસ એ ફિલ્મમાં બીજા ક્રમની સૌથી વધુ કમાણી કરનાર ઘરેલુ રજૂઆત બની છે. ડીસી એક્સ્ટેંડેડ બ્રહ્માંડ પાછળ ફક્ત વન્ડર વુમન (412.56 મિલિયન ડોલર)

મર્યાદિત પ્રકાશનમાં, એમજીએમનું ફાઇટીંગ વિથ માય ફેમિલી આ અઠવાડિયાના અંતમાં ચાર સપ્તાહમાં રજૂ થયું હતું અને તેના પછીના સપ્તાહના અંતે દેશભરમાં રજૂઆત કરતાં આગળ વધ્યું હતું અને થિયેટર સરેરાશ દીઠ 32,906 ડોલરની મજબૂત, અંદાજિત 131,625 ડોલરની કમાણી કરવામાં આવી હતી .

વધારાના મર્યાદિત પ્રકાશનોમાં જૅન્યુસ ફિલ્મ્સે વૉર એન્ડ પીસનું ફરી એક પ્રકાશન એક થિયેટરમાં શામેલ કર્યું છે જેમાં સેર્ગેઈ બોંડારુકુકની સાત કલાકની સુવિધા આશરે $ 22,000 લાવવામાં આવી હતી. ઓસિલોસ્કોપે શિકાગોના મ્યુઝિક બોક્સ થિયેટર પર કેટવિડિઓફેસ્ટ 2019 ની રજૂઆત કરી હતી, જ્યાં તેણે માત્ર બે સ્ક્રીનીંગ પછી આશરે $ 11,000 કમાવ્યા હતા; સોની ક્લાસિક્સ લખાય રુબેન બ્રૅન્ડ્ટ કલેકટર 2 સ્થળોએ જ્યાં તે અંદાજે $ 6,394 ($ 3,197 પીટીએ) અને સિનેમા ગિલ્ડ માતાનો લાવવામાં હોટેલ નદી દ્વારા અંદાજે $ 5,870 એક થિયેટર માં ખોલવામાં આવી.

આગામી અઠવાડિયામાં યુનિવર્સલ અને ડ્રીમવર્ક્સ એનિમેશન’સ હાઉ ટુ ટ્રેન ટ્રેન યોર ડ્રેગન: ધ હિડન વર્લ્ડ 4,000 થી વધુ સ્થાનોનું વિશાળ પ્રકાશન થશે. આ ફિલ્મ 49 અઠવાડિયાથી આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે રિલીઝ કરવામાં આવી છે, જે 49 બજારોમાંથી $ 172 મિલિયનથી વધુનું નિર્માણ કરે છે અને તેના પૂર્વગામી સાથેની શરૂઆતમાં થિયેટરોમાં પ્રવેશ કરશે, કારણ કે યુનિવર્સલ ફિલ્મને રિલીઝ કરવા માટેનું ત્રીજું અલગ સ્ટુડિયો બને છે.

તમે આ સપ્તાહના ત્રણ દિવસના અંદાજિત પરિણામોને અહીં જ જોઈ શકો છો અને મંગળવાર બપોરે સંપૂર્ણ સપ્તાહના વાસ્તવિક સાથે કાલે અમે ચાર દિવસના અંદાજ સાથે અમારા ચાર્ટ્સને અપડેટ કરીશું.

ફેસબુક પર સાથી બોક્સ ઓફિસ મોજો પ્રશંસકો સાથે આ વાર્તા ચર્ચા કરો. Twitter પર, અમને @boxofficemojo પર અનુસરો.