બોટ એરડોપ્સ 211 ટ્રુ વાયરલેસ ઇયરબૂડ્સ ભારતમાં રૂ. 2,499 – એનડીટીવી

બોટ એરડોપ્સ 211 ટ્રુ વાયરલેસ ઇયરબૂડ્સ ભારતમાં રૂ. 2,499 – એનડીટીવી

Boat Airdopes 211 True Wireless Earbuds Launched in India at Rs. 2,499

બોટ એરડોપ્સ 211 પોર્ટેબલ ચાર્જિંગ કેસ સાથે આવે છે

જ્યારે બ્લુટુથ ઇયરફોન્સ હવે થોડા સમય માટે આસપાસ છે, મોટા ભાગનાં વિકલ્પોમાં બે earbuds વચ્ચે વાયર ચાલે છે. કેટલાક ઉપયોગ કિસ્સાઓમાં આ થોડું અસુવિધાજનક હોઈ શકે છે, તેથી જ સાચું વાયરલેસ ઇયરબડ્સ લોકપ્રિયતા પ્રાપ્ત કરે છે. તેના નવીનતમ પ્રોડક્ટ સાથેના વલણને ધ્યાનમાં લઈને, બોટે રૂ. 1 ના પ્રારંભિક કિંમતે ભારતમાં એરોડોપ્સ 211 સાચા વાયરલેસ ઇયરબડ્સની રજૂઆત કરી છે. 2,499. એરડોપ્સ 211 હવે એમેઝોન ઇન્ડિયા પર ઉપલબ્ધ છે અને પોર્ટેબલ ચાર્જિંગ કેસ સાથે તેના પોતાના વધારાના બૅટરી બેકઅપ સાથે આવે છે.

દરેક એરબડમાં બોટ એરડોપ્સ 211 ની 45 મી એએચ બેટરી છે. ચાર્જિંગ કેસમાં તેની પાસે વધારાની 450 એમએએચ બેટરી છે, જે વપરાશકર્તાને સફરમાં બેટરીને ઉપર લઈ જવાની મંજૂરી આપે છે. Earbuds દાવો દીઠ 2.5 કલાક સાંભળવા ઓફર દાવો કરવામાં આવે છે, કેસ earbuds ત્રણ થી ચાર વખત ચાર્જ કરવા માટે જણાવ્યું હતું. ચાર્જિંગ કેસ પોતે તેના માઇક્રો-યુએસબી પોર્ટનો ઉપયોગ કરીને ચાર્જ કરે છે, અને કેસમાં ચાર્જ લેવલ બતાવવા માટે પ્રકાશ સંકેતો પણ ધરાવે છે.

તે સિવાય, હેડસેટ A2DP પ્રોફાઇલ માટે સમર્થન સાથે, Bluetooth 4.1 દ્વારા સંચાલિત છે. હેડસેટમાં 8-20,000Hz ની ફ્રીક્વન્સી રિસ્પોન્સ રેન્જ અને 93 ડીબી ની ડ્રાઈવર સંવેદનશીલતા સાથે 8 એમએમ ગતિશીલ ડ્રાઇવરો પણ છે. બોટ એરડોપ્સ 211 ધૂળ અને પરસેવોના પ્રતિકાર માટે આઇપીએક્સ 4 રેટિંગ પણ ધરાવે છે, અને આશરે 11 ગ્રામ વજન ધરાવે છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે, દરેક earbud ની બાજુ પર કેપેસિટીવ ટચ નિયંત્રણો પણ છે, જે તમને પ્લેબેક અને વોલ્યુમને નિયંત્રિત કરવામાં સહાય કરે છે.

તેની કિંમત પર, બોટ એરડોપ્સ 211 આજે ઉપલબ્ધ સૌથી સસ્તું સાચા વાયરલેસ હેડફોન પૈકીનું એક છે. વાયરલેસ ઑડિઓમાં ટ્રુ-વાયરલેસ હેડફોન એ આગળની મોટી વસ્તુ છે, નોકિયાએ તેની પોતાની સાચી વાયરલેસ ઇયરબડ્સ રૂ. 9, 999. હોડી ઝેબ્રોનિકસની સ્પર્ધામાં પણ સામનો કરશે, જેમાં તેની પોતાની ઝેબ પીસ સાચી વાયરલેસ ઇયરબડ્સ છે.

સંલગ્ન લિંક્સ આપમેળે જનરેટ થઈ શકે છે – વિગતો માટે અમારા નીતિશાસ્ત્ર નિવેદન જુઓ.