19 ફેબ્રુઆરીએ PUBG મોબાઇલ 0.11.0 અપડેટ રિલીઝ, ઝોમ્બી મોડ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ લાવશે

19 ફેબ્રુઆરીએ PUBG મોબાઇલ 0.11.0 અપડેટ રિલીઝ, ઝોમ્બી મોડ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ લાવશે

પબ્ગ, પબ્ગ મોબાઇલ, પબગ મોબાઇલ અપડેટ, પબગ મોબાઇલ 0.11.0 અપડેટ, પબગ અપડેટ, પબગ ઝોમ્બી મોડ, પબ્ગ રેસિડેન્ટ અનિષ્ટ 2 મોડ, પબગ ઝોમ્બિઓ, પબગ મોબાઇલ ઝોમ્બી મોડ
પબ્ગ મોબાઇલ 0.11.0 અપડેટ: રમતના મુખ્ય ઉમેરાઓમાંનો એક એ તેના મર્યાદિત રન ઝોમ્બી અવ્યવસ્થા મોડ છે, જેને ‘સનસેટ’ થી ‘સર્વાઇવ ટિલ ડોન’ નામ આપવામાં આવ્યું છે.

ટેનસેન્ટ ગેમ્સએ પુષ્ટિ આપી છે કે તે ફેબ્રુઆરી 19 પર PUBG મોબાઇલ 0.11.0 અપડેટને રિલીઝ કરશે. અપડેટ ‘PUBG મોબાઇલ’ ને નવું ‘ઝોમ્બી અસ્તિત્વ’ મોડ માટે રેસિડેન્ટ એવિલ 2 સાથે સહયોગ કરશે. PUBG મોબાઇલ ડિસ્કોર્ડ પરના સમાચારની પુષ્ટિ કરતા કંપનીએ જણાવ્યું હતું કે તે 18 મી ફેબ્રુઆરીના રોજ 5:30 થી બપોરે 1:30 વાગ્યા સુધી અપડેટને અપલોડ કરવા સર્વર્સને નીચે લઈ જશે. સર્વર પ્રગતિના આધારે સેવા સમય બદલાય છે.

પુબ મોબાઇલ – રોયેલે પાસ સિઝન 5 ટ્રેઇલર

કંપનીએ અપડેટ માટે પેચ નોટ્સ પણ રજૂ કર્યા છે, જે અમને રમતમાં ઉમેરવામાં આવતી તમામ નવી સુવિધાઓ વિશે જણાવે છે. રમતના મુખ્ય ઉમેરાઓમાંનું એક તે મર્યાદિત રન ઝોમ્બી અવ્યવસ્થા મોડ છે, જેને ‘સનસેટ’ થી ‘સર્વાઇવ ટિલ ડોન’ નામ આપવામાં આવ્યું છે.

અન્ય સુવિધાઓમાં વિકેન્ડી, નવા પ્લેયર સ્પેસ, રેસિડેન્ટ એવિલ 2 મુખ્ય મેનૂ થીમ અને સંગીત સાથે સંનોક માટે આર્કેડ મોડ સાથે નવા મૂનલાઇટ હવામાનનો સમાવેશ થાય છે. ખેલાડી હવે સેટિંગ્સ પેનલમાંથી પડછાયોને અક્ષમ કરી શકે છે અને પાછલા પરિણામો ફક્ત એક મહિના માટે ઉપલબ્ધ રહેશે.

કંપનીએ ભૂપ્રદેશ પ્રદર્શન બગને પણ સુધારી દીધું છે, જે ઓછા સ્પષ્ટીકરણોવાળા બજેટ ઉપકરણોમાં આવી રહ્યું છે. આ સમયે કોઈ નવી બંદૂકો અથવા પુરવઠો ઉમેરવામાં આવી રહી નથી. જો કે, યુ.સી. કન્વર્ઝન ફીચરમાં અગાઉની બીપીને બતાવવાનું નથી.

નવી સર્વાઇવ ટિલ ડોન મોડમાં, ખેલાડીઓ બધા રેસિડેન્ટ એવિલ 2 બોસ સાથે ઝોમ્બિઓ સામે લડવામાં સક્ષમ બનશે, જે રમતને વધુ સ્પર્ધાત્મક અને રમવા માટે આનંદ આપશે.