ઝિયાઓમીએ એમપી 9 એક્સપ્લોરર એડિશન સ્માર્ટફોનને સ્નેપડ્રેગન 855 એસઓસી અને 12 જીબી રેમ સાથે વેચી દીધો – Moneycontrol.com

ઝિયાઓમીએ એમપી 9 એક્સપ્લોરર એડિશન સ્માર્ટફોનને સ્નેપડ્રેગન 855 એસઓસી અને 12 જીબી રેમ સાથે વેચી દીધો – Moneycontrol.com

છેલ્લું અપડેટ: ફેબ્રુઆરી 19, 2019 04:13 PM IST સોર્સ: Moneycontrol.com

20 મી ફેબ્રુઆરી, 2019 ના રોજ બાર્સેલોનામાં મોબાઇલ વર્લ્ડ કૉંગ્રેસને કિક થતાં થોડા દિવસો પહેલાં ઝિયાઓમીએ Mi 9 ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોન લોન્ચ કરવાનું નક્કી કર્યું છે.

20 મી ફેબ્રુઆરીના રોજ મોબાઇલ વર્લ્ડ કોંગ્રેસ બાર્સિલોનામાં કિક થતાં થોડા દિવસો પહેલાં ઝીયોમી 20 મી ફેબ્રુઆરીએ Mi 9 ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોન લોન્ચ કરશે. ચાઇનીઝ સ્માર્ટફોન નિર્માતા તેના રિલીઝ પહેલા ફોનના સત્તાવાર રેન્ડર અને સ્પેશિયનેશન્સને ટીકા કરતા, એમઆઇ 9 ને દુનિયામાં પ્રદર્શિત કરવા માટે રાહ જોઇ શકશે નહીં.

એમઆઇ 9 એક્સપ્લોરર એડિશન તાજેતરમાં એલિટામાં દેખાયું: બેટલ એન્જલ ટ્રેઇલર. 15 મી ફેબ્રુઆરીના રોજ, સિયાઓમીના સીઇઓ લેઈ જુને લખ્યું, “20 મી ફેબ્રુઆરીએ, ઝિયાઓલોંગ 855 વિશ્વ પ્રીમિયર છે!” ચીની માઇક્રોબ્લોગિંગ સાઇટ, વેઇબો પર. આ પોસ્ટ ક્વિઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855 સીઓસીના સંદર્ભમાં ઝિયાઓમી એમઆઇ 9 પર છે.

કદાચ લેઇ જૂન સ્માર્ટફોન પર સ્નેપડ્રેગન 855 ચિપસેટના વધુ સંપૂર્ણ અનુકૂલનનો ઉલ્લેખ કરે છે, જેમ કે લેનોવોઝ ઝેડ 5 પ્રો જીટી પહેલાથી જ ડિસેમ્બર 2018 માં તેના લોંચ દરમિયાન સ્નેપડ્રેગન 855 ચિપસેટનું પ્રિમીયર કર્યું હતું. જો કે, એમઆઇ 9ના આધિકારિક રેન્ડરથી, ત્યાં છે લેનોવોઝ ઝેડ 5 પ્રો જીટી દ્વારા ઘણા સ્પષ્ટ ડિઝાઇન સુધારાઓ.

સિયાઓમી એમઆઇ 9 નિઃશંકપણે અંતિમ શો સ્ટોપર તરીકે સેટ થઈ ગયો છે . ધ એક્સપ્લોરર એડિશનમાં ફોનના ચિપસેટ ઘટકોના ડમી વર્ઝનને પારદર્શક પાઠ દર્શાવવામાં આવશે – જે ફક્ત ફેન્સી, મશીન એલ્યુમિનિયમ ગરમી સિંક છે. એમઓ 9 પારદર્શક સંસ્કરણ દ્વારા ફોનની વાસ્તવિક ચિપસેટ જાહેર કરવામાં આવી હોવાને લીધે, એમઆઈ 9 ના પારદર્શક સંસ્કરણના ભાગો વાસ્તવિક સોદા નથી, એમ સ્વીકારો દ્વારા ઝીઓમીએ યોગ્ય દિશામાં એક પગલું લીધું છે.

એમઆઈ 9 લેવેન્ડર વાયોલેટ, ઓશન બ્લુ અને પિયાનો બ્લેક ફિનીશમાં પણ ઉપલબ્ધ થશે. ઝિયાઓમીએ જણાવ્યું હતું કે હોલોગ્રાફિક ભ્રમ રંગો બનાવવા માટે – નેનો-સ્કેલ લેસર હોલોગ્રાફી પ્રક્રિયા ડબલ લેયર કોટિંગ સાથે જોડવામાં આવશે – એમઆઇ 9 પર ઉપયોગમાં લેવાશે. એમઆઈ 9 વિશે ઘણું બધું ગમશે અને તાજેતરના સ્પષ્ટીથી તે ઝડપથી થઈ શકે છે. ગેલેક્સી એસ 10 અથવા અન્ય સ્નેપડ્રેગન 855 હેન્ડસેટ સાથે ટો ટુ ટો સુધી જાઓ.

પ્રથમ 19 ફેબ્રુઆરી, 2019 04:13 વાગ્યે પ્રકાશિત