પ્રથમ બે અઠવાડિયા માટે આઇપીએલ શેડ્યૂલની જાહેરાત – આઈપીએલટી 20.com

પ્રથમ બે અઠવાડિયા માટે આઇપીએલ શેડ્યૂલની જાહેરાત – આઈપીએલટી 20.com

વિવો આઇપીએલ સુનિશ્ચિત 2019

VIVO આઈપીએલ 2019 23 માર્ચ, 2019 થી 05 એપ્રિલ, 2019 સુધીની મેળ સુનિશ્ચિત .

આઇપીએલ વિવો આઈપીએલ 2019 સિઝનના પહેલા બે અઠવાડિયા (17 મેચ) નું શેડ્યુલ રજુ કરે છે. આ હજી પણ લોકસભાની 2019ની ચૂંટણીઓની તારીખોની જાહેરાત છે. એકવાર આ રિલીઝ થઈ જાય પછી બીસીસીઆઈ પ્રથમ બે સપ્તાહમાં કોઈપણ મુદ્દાઓને સંબોધશે અને મતદાનની તારીખોની આસપાસના સ્થાનિક સત્તાવાળાઓ સાથે કામ કરતા સીઝનના બાકીના સમય માટે શેડ્યૂલ તૈયાર કરશે.

આ હજી પણ લોકસભાની 2019ની ચૂંટણીઓની તારીખોની જાહેરાત છે. એકવાર ચૂંટણી તારીખો રિલિઝ થઈ જાય પછી અમે પ્રથમ બે અઠવાડિયામાં કોઈપણ મુદ્દાઓને સંબોધિત કરીશું અને મતદાનની તારીખોની આસપાસ સ્થાનિક સત્તાવાળાઓ સાથે કામ કરતા સીઝનના બાકીના સમય માટે શેડ્યૂલ તૈયાર કરીશું.

સંબંધિત ફ્રેન્ચાઇઝીસના 8 ઘરની જગ્યાઓમાં આ 2 અઠવાડિયાના સમયગાળા દરમિયાન કુલ 17 મેચ રમવામાં આવશે. બધી ટીમો ડીસી અને આરસીબી સાથે 5 મેચ રમીને ઓછામાં ઓછા 4 મેચ રમશે. પ્રત્યેક ટીમ ઓછામાં ઓછા 2 ઘર અને 2 દૂર મેચ રમશે જેમાં ડીસી સાથે 3 ઘર મેચ રમશે, જ્યારે આરસીબી 3 મેચ રમશે.

ફિક્સેસ માટે અહીં ક્લિક કરો