રિયલમે 3 સત્તાવાર ટીઝર સપાટીઓ ઓનલાઇન: ભારતમાં અપેક્ષિત ભાવ, વિશેષતાઓ, વિશિષ્ટતાઓ અને વધુ – ટાઇમ્સ નાઉ

રિયલમે 3 સત્તાવાર ટીઝર સપાટીઓ ઓનલાઇન: ભારતમાં અપેક્ષિત ભાવ, વિશેષતાઓ, વિશિષ્ટતાઓ અને વધુ – ટાઇમ્સ નાઉ

રિયલમે 3 ટીઝર

રિયલમે 3 ટીઝર

રિયલમેને સોમવારે એક સત્તાવાર ટીઝરને રિલેમ 3 ની ભારત લોંચની પુષ્ટિ આપી હતી. કંપનીએ ટ્વિટર પર એક કૅપ્શન સાથે એક છબી શેર કરી છે જે સ્પષ્ટપણે સૂચવે છે કે રિયલમે 3 ભારતમાં ટૂંક સમયમાં જ તેની શરૂઆત કરશે. જો કે, કંપનીએ આગામી સ્માર્ટફોનની કોઈ વિગતવાર માહિતી જાહેર કરી નથી, તે અગાઉ લોન્ચ કરેલ રિયલમે 1 અને રીઅલમ 2 ના અનુગામી તરીકે અપેક્ષિત છે.

ચીંચીં જણાવ્યું હતું કે, “ચાલો જોઈએ કે તમે 1 અને 2 ને એકસાથે મૂકી શકો છો” જે રેગ્યમ 1 અને રીઅલેમ 2 ના બોક્સનું પ્રતિનિધિત્વ કરતી એક છબી સાથે કરવામાં આવી હતી. ચીંચીં પાછળનો હેતુ એ વપરાશકર્તાઓને કહેવું છે કે કંપની ચોક્કસપણે પરિચયની યોજના બનાવી રહી છે. રીઅલેમ 3 નો અનુગામી. તે સૂચવે છે કે સ્માર્ટફોન રિયલમે 1 અને રીઅલમે 2 માં સમાન સુવિધાઓ સાથે આવશે. તેથી બજેટ સેગમેન્ટ સ્માર્ટફોન કેટેગરી હેઠળ તેનું મૂલ્ય સંભવિત છે.

પણ વાંચો: ગલી બોય દ્વારા પ્રેરિત Realme 3 ટીઝર વિડિઓ લીક

એક અલગ ચીંચીં માં, માધવ શેઠ રિયલમેના સીઇઓએ રિયલમે ઇન્ડિયા દ્વારા પોસ્ટ કરાયેલું તે જ ચિત્ર શેર કર્યું જેમાં તેણે કહ્યું હતું કે, “રિયલમે 1+ રિયલમે 2 = સમાન સેગમેન્ટમાં બેસ્ટ પાવર અને બેસ્ટ સ્ટાઇલ.” કહેવાની જરૂર નથી, આ ચીંચીં આપણને પુષ્ટિ આપે છે કે આગામી સ્માર્ટફોન તેના પૂરોગામી શ્રેષ્ઠ સંયોજન હશે. ઉપરોક્ત માહિતી આ હકીકત પર સૂચવે છે કે રિયલમે 3 કદાચ રિયલ 1 અને રીઅલેમ 2 સ્માર્ટફોન પર આધારિત હશે, જે બંને ભારતીય બજારમાં લોકપ્રિય ફોન હતા.

રિયાલમે આગામી સિયાઓમી રેડમી નોટ 7 પર લેવા માટે 48-મેગાપિક્સલનો કેમેરો ધરાવતો સ્માર્ટફોન રજૂ કરવાની પણ અપેક્ષા રાખી છે. અફવાઓ સૂચવે છે કે સ્માર્ટફોન 2019 ની પ્રથમ ત્રિમાસિક ગાળામાં ભારતમાં શરૂ થશે.