સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ટીવી કમર્શિયલ એર્સ પ્રારંભિક, ગેલેક્સી એસ 10 + ની વિગતો અને ગેલેક્સી બડ્સ પર ઝાંખી દર્શાવે છે – એનડીટીવી

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ટીવી કમર્શિયલ એર્સ પ્રારંભિક, ગેલેક્સી એસ 10 + ની વિગતો અને ગેલેક્સી બડ્સ પર ઝાંખી દર્શાવે છે – એનડીટીવી

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 ગેલેક્સી અનપેક્ડ 2019 ઇવેન્ટમાં ફેબ્રુઆરી 20 (કેટલાક પ્રદેશોમાં 21 ફેબ્રુઆરી) ના રોજ પ્રવેશ કરશે. પરંતુ ઔપચારિક લોંચ કરતાં એક દિવસ કરતાં વધુ થોડા કલાકો, સેમસંગે કથિતરૂપે નૉર્વેમાં વહેલી પ્રસારિત ટીવી કમર્શિયલ દ્વારા આવનારી મોડેલ વિશે ઘણું બધું જાહેર કર્યું છે. વાણિજ્યિક અફવા ગેલેક્સી એસ 10, ગેલેક્સી એસ 10 +, અને ગેલેક્સી બડ્સ પર પ્રકાશ પાડે છે. ઉપરાંત, તે ડ્યુઅલ સેલ્ફી કેમેરા કેમેરા અને વિપરીત વાયરલેસ ચાર્જિંગ કાર્યક્ષમતા જેવી સુવિધાઓ દર્શાવે છે. જોકે, ગેલેક્સી એસ 10 ની અવગણના કરવામાં આવી છે, જે ગેલેક્સી એસ 10 પરિવારમાં સૌથી સસ્તું મોડેલ હોવાનો અંદાજ છે.

30-સેકંડ ટીવી કમર્શિયલ, જેમ કે YouTube ચેનલ એન્ડ્રેલોસેટ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યું છે, તેમાં સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10 + ની મુખ્ય લાક્ષણિકતાઓની વિગતો છે. તે ઇન્ફિનિટી-ઓ ડિસ્પ્લે ડિઝાઇન દર્શાવે છે જેમાં ન્યૂનતમ બેઝલ અને બે સેલ્ફિ કેમેરા માટે એક ઓરડો છે. ડિસ્પ્લે અનુભવને સંક્ષિપ્ત કર્યા પછી, વાણિજ્યિક યુએસબી ટાઇપ-સી પોર્ટની હાજરી અને 3.5 એમએમ હેડફોન જેકની હાજરીને હાઇલાઇટ કરવા માટે જોવામાં આવે છે. અલ્ટ્રાસોનિક ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર પર એક ઝાંખી પણ છે.

સેમસંગે ગેલેક્સી એસ 10 + પર ટ્રિપલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ ઓફર કરવાની પણ ઘોષણા કરી છે જે વ્યવસાયિકમાં સ્પષ્ટપણે જોવા મળે છે. આગળ, વિડિઓ રિવર્સ વાયરલેસ ચાર્જિંગ સુવિધા બતાવે છે જેને વાયરલેસ પાવરશેર કહેવામાં આવી શકે છે.

નોર્વેજીયનમાં ટીવી કમર્શિયલ પણ ગેલેક્સી બુડ્સને સેમસંગ દ્વારા ખરેખર વાયરલેસ હેડફોન્સ બતાવે છે જેને ગેલેક્સી વેરએબલ એપ્લિકેશન પર લિસ્ટિંગ દ્વારા સત્તાવાર પુષ્ટિ મળી. સફેદ રંગમાં earbuds ગેલેક્સી એસ 10 પર બેઠા કરવામાં આવી રહી છે.

અંતે, વાણિજ્યિક ગેલેક્સી એસ 10 + અને ગેલેક્સી બડ્સની સાથે ગેલેક્સી એસ 10 બતાવે છે. નિયમિત મોડેલમાં એક જ સેલ્ફી કૅમેરો હોવાનું જણાય છે, જે ભૂતકાળમાં અફવા હતી.

એવું કહેવામાં આવ્યું છે કે, નવીનતમ સાક્ષાત્કારમાંથી સૌથી રસપ્રદ વસ્તુ ગેલેક્સી એસ 10 ની ગેરહાજરી છે. સેમસંગે સસ્તાં મોડેલ માટે એક અલગ ટીવી વાણિજ્ય વિકસાવ્યું છે જે અત્યાર સુધીમાં ફ્લેગશિપ મૉડેલ્સની સમાન ડિઝાઇન ભાષા ધરાવે છે પરંતુ કેટલાક ઓછા હાર્ડવેર ઘટકો સાથે છે.

Tek.Nno અહેવાલ આપે છે કે ટીવી વેપારીને આકસ્મિક રીતે ટીવી 2 દ્વારા પ્રસારિત કરવામાં આવ્યો હતો, જે નોર્વેમાં સૌથી મોટો વ્યાપારી પ્રસારણકર્તા બન્યો છે. આ સૂચવે છે કે થોડા નહીં પરંતુ ઘણા નોર્વેજીઓને પહેલેથી જ સેમસંગ દ્રશ્યો પાછળ શું રસોઇ રહ્યું છે તે જોવાની તક મળી છે.

જોકે, ગેલેક્સી અનપેક્ડ ઇવેન્ટમાં સેમસંગ દ્વારા કેટલીક આશ્ચર્યજનક અપેક્ષાઓ સુરક્ષિત છે. સત્તાવાર ઇવેન્ટ 20 ફેબ્રુઆરીના રોજ (21 ફેબ્રુઆરીએ 12.30 વાગ્યે) 11 વાગ્યે, કેલિફોર્નિયાના સાન ફ્રાન્સિસ્કોમાં થઈ રહી છે.