એવેન્જર્સ Endgame પ્લોટ લીક? કેપ્ટન અમેરિકા અને આયર્ન મૅન આખરે મળે છે પરંતુ પૃથ્વી પર નહીં – વિડિઓ જુઓ – ટાઇમ્સ નાઉ

એવેન્જર્સ Endgame પ્લોટ લીક? કેપ્ટન અમેરિકા અને આયર્ન મૅન આખરે મળે છે પરંતુ પૃથ્વી પર નહીં – વિડિઓ જુઓ – ટાઇમ્સ નાઉ

એવેન્જર્સ એન્ડગેમે 26 મી એપ્રિલના રોજ થિયેટરોને હિટ કરશે

એવેન્જર્સ એન્ડગેમે 26 મી એપ્રિલના રોજ થિયેટરોને હિટ કરશે

એવેન્જર્સનો પહેલો ટ્રેઇલર ત્યારથી: એન્ડગેમે વેબ પર પડ્યો હતો, ગયા વર્ષે ડિસેમ્બરમાં, ઇન્ટરનેટ ફેન થિયરીઝ અને અટકળો સાથે ઝળહળતું રહ્યું છે. પ્લોટ લીક હોવાના વેબ દાવાઓને હિટ કરવા માટેનો એક નવીનતમ. નીચેની વિડિઓમાં, ફિલ્મના આખા પ્લોટને પેટા પ્લોટ, વિશિષ્ટ દ્રશ્યો અને પાસાંઓ જેવા કે આયર્ન મૅન અને કૅપ્ટન અમેરિકા છેલ્લે કૅપ્ટન અમેરિકામાં રશિયામાં તેમના સંઘર્ષ બાદ મળ્યા હતા: સિવિલ વૉર સાથે ડીકોડ કરવામાં આવ્યા છે.

આ સિદ્ધાંત અનુસાર, બાકીના એવેન્જર્સ કેપ્ટન માર્વેલમાં બમ્પ છે, જે તેમને પ્રથમ વિશ્વાસ કરતા નથી અને આક્રમણ પર જાય છે. પરંતુ આખરે શીખે છે કે સ્ટીવ રોજર્સ ઉર્ફ કેપ્ટન અમેરિકા હજુ પણ જીવંત છે અને તેના બાળપણની યાદોને યાદ કરે છે. પ્લોટ એ હકીકતને પણ નકારી કાઢે છે કે જ્યારે ટોની અને નેબ્યુલા તેમની સ્પેસશીપ ફિક્સ કરી રહ્યાં છે, પરંતુ તેઓ પૃથ્વી પર પાછા ફર્યા નથી, પ્લોટ સૂચવે છે કે બંને નવા ટાઇટન અથવા ટાઇટન 2 નો અભ્યાસક્રમ બનાવે છે, તે ગ્રહ જ્યાં થાનોસ છે ચાલુ

થિયરી વધુ સૂચવે છે કે થાનોસ નવી ટાઇટન પર ટોની અને નેબ્યુલાને મળે છે પરંતુ ગુસ્સામાં નથી, પણ દુઃખમાં છે. મેડ ટાઇટન એક પીડાદાયક ટોની અને નેબ્યુલાને આવકારે છે, તેમને ખવડાવે છે અને તેમની સાથે આત્મવિશ્વાસ આપે છે. હકીકતમાં, તેણે તેના ઇન્ફિનિટી ગૌંટલેટને ઉતારી લીધો હતો, જે તેણે એવેન્જર્સમાં પહેરતા જોયા હતા: એન્ડગેમ ટ્રેઇલર અને તેને ટોનીની આગળ મૂકે છે. તે ટોનીને પણ પૂછે છે કે જો તે સ્નેપની અસરોને પૂર્વવત્ કરવા માંગે છે અને તે કોણ ધૂળવાળા અક્ષરોમાં પાછો લાવશે.

નીચેની વિડિઓ તપાસો:

દરમિયાન, અફવાઓ અજાણ છે કે આગલા એવેન્જર્સ: એન્ડગામ ટ્રેલર ઓસ્કર રાત પર પડી શકે છે! આપણે પહેલાથી જ જાણીએ છીએ કે ક્રિસ ઇવાન્સ અને બ્રી લાર્સન ઓસ્કાર 2019 ના અનેક યજમાનોની સૂચિમાં સામેલ છે. પછી, બીજા ટ્રેલર તે જ દિવસે તૂટી જાય છે અને આ બંને ઓસ્કરમાં તેને છૂટા કરવાના છે, અમે ટૂંક સમયમાં જ તે શોધીશું.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો