ઘણા સ્ટેડિયમ તેને દૂર કર્યા પછી ઇમરાન ખાનનું ચિત્ર હજુ પણ ઇડન ગાર્ડન્સની દિવાલો પર છે – ટાઇમ્સ નાવ

ઘણા સ્ટેડિયમ તેને દૂર કર્યા પછી ઇમરાન ખાનનું ચિત્ર હજુ પણ ઇડન ગાર્ડન્સની દિવાલો પર છે – ટાઇમ્સ નાવ

પાકિસ્તાનના વડાપ્રધાન ઇમરાન ખાન

પાકિસ્તાનના વડાપ્રધાન ઇમરાન ખાન | ફોટો ક્રેડિટ: ANI

નવી દિલ્હી: ટાઈમ્સ નાઉ દ્વારા એક અહેવાલ પછી દર્શાવવામાં આવ્યું કે કેવી રીતે બીસીસીઆઈએ તેના મુખ્ય મથકમાં પાકિસ્તાન યાદગીરીને રાખ્યું છે, ચેનલને ખબર પડી છે કે કોલકાતામાં ઇડન ગાર્ડન્સ ખાતે પાકિસ્તાનના પી.એમ. ઇમરાન ખાનની તસવીરો અકબંધ રહે છે. કોલકાતાના ઇડન બગીચામાં ચિત્ર હજુ પણ સ્ટેડિયમની દિવાલો પર અટકી ગયું છે, કારણ કે દેશના ઘણાં અન્ય સ્ટેડિયમમાં પુલ્વામા હુમલાના પગલે ચિત્રો દૂર કર્યા છે.

પાકિસ્તાન આધારિત પ્રતિબંધિત જૈશ-એ-મોહમ્મદ (જીએમએમ) દ્વારા કરાયેલા ત્રાસવાદીને 78 સી.આર.પી.એફ.ના કાફલાની બસમાં બોમ્બમાં એક કાર બૉમ્બમાં ધકેલી દીધી હતી, જે 40 સીઆરપીએફ સૈનિકોની બોર્ડ પર જીવતા હતા. ભારત, યુ.એસ. અને 40 થી વધુ દેશોએ પાકિસ્તાનને જેએમ વડા મસૂદ અઝહર સામે પગલાં લેવા જણાવ્યું હતું. જવાબમાં, ઈમરાન ખાને ભારતના ચાર્જને સાબિત કરવા માટે “કાર્યવાહીપાત્ર પુરાવા” માટે પૂછ્યું. નોંધનીય છે કે છેલ્લા બે પ્રસંગોએ ભારત સાથે પાકિસ્તાન સાથે અહહરને 2016 પઠાણકોટ અને 2001 સંસદ પરના હુમલા સાથે જોડાયેલા પુરાવા સહમત કર્યા છે – પરંતુ કોઈ કાર્યવાહી કરવામાં આવી નથી.

ભારત સરકારે પુલ્વામા આત્મઘાતી બોમ્બ ધડાકાના ગુનેગારો સામે મજબૂત કાર્યવાહીની ખાતરી આપી છે.

મુંબઇ ક્રિકેટ ક્લબ ઓફ ઇન્ડિયા (સીસીઆઇ) ખાનના પોટ્રેટને દૂર કરનાર સૌપ્રથમ બન્યા, ત્યારબાદ જયપુરમાં સ્વાય મન સિંહ દ્વારા પણ આ જ પ્રકારની કામગીરી કરવામાં આવી. કર્ણાટક સ્ટેટ ક્રિકેટ એસોશિએશન (કેએસસીએ) જેવા કેટલાક રાજ્ય સંગઠનો અને ક્રિકેટ સંસ્થાઓએ પણ ખાનની તસવીરો લીધી.

અગાઉ આજે એવું કહેવામાં આવ્યું હતું કે ક્રિકેટ બોર્ડ ઓફ ઇન્ડિયા (બીસીસીઆઈ) એ હજુ પણ સ્પષ્ટ કર્યું નથી કે આઈસીસી વર્લ્ડ કપમાં પાકિસ્તાનનો બહિષ્કાર કરશે કે કેમ. પ્રવક્તાએ જણાવ્યું હતું કે આવા નિર્ણયને માત્ર ઇવેન્ટની નજીક જ લેવામાં આવશે.

“વર્લ્ડ કપની થોડી નજીક, પરિસ્થિતિ પછી પરિસ્થિતિ સ્પષ્ટ થઈ જશે. આઈસીસી પાસે તેની સાથે કોઈ લેવાદેવા નથી. જો તે સમયે સરકારે અમને લાગે છે કે આપણે રમવું ન જોઈએ, તો તે સ્પષ્ટ છે કે અમે રમીશું નહીં, “એમ બીસીસીઆઈના પ્રવક્તાએ એએનઆઈને જણાવ્યું હતું.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો