થાલા અજીતની નવી મૂવી વિશેની અફવાઓ સત્તાવાર રીતે સ્પષ્ટ કરાઈ – તમિલ મૂવી ન્યૂઝ – ઇન્ડિયાગ્લેટ.કોમ

થાલા અજીતની નવી મૂવી વિશેની અફવાઓ સત્તાવાર રીતે સ્પષ્ટ કરાઈ – તમિલ મૂવી ન્યૂઝ – ઇન્ડિયાગ્લેટ.કોમ

થાલા અજીત પોતાની કારકીર્દિની શ્રેષ્ઠ બ્લોકબસ્ટર હિટ કર્યા પછી ‘વિશ્વસમ’ એચ. વિનોદ દ્વારા દિગ્દર્શીત તેના પછીની ‘થાલા 59’ પર આવી છે, જે બોલીવુડની હિટ ‘પિંક’ ની રીમેક છે, જેમાં અમિથ સાથે બે ફિલ્મના સોદા પર હસ્તાક્ષર કર્યા છે. અને આ વર્ષે જૂનમાં ‘થાલા 60’ શરૂ કરવાની યોજના બનાવી છે.

સોંગલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ્સ પર અફવાઓ ફેલાવા લાગ્યા કે ‘થાલા 60’ ને દિશામાન કરવા વેંકટ પ્રભુની પસંદગી કરવામાં આવી છે. સત્તાવાર સૂત્રોએ આ અહેવાલોને નકાર્યા હોવાનો ઇનકાર કર્યો છે અને કહ્યું છે કે પ્રોજેક્ટ માટેના ડિરેક્ટરની પુષ્ટિ થઈ નથી. એવું માનવામાં આવે છે કે એચ. વિનોદ એ બે ફિલ્મોને મૂળ સ્ક્રીપ્ટ સાથે પાછળ પાછું લાવવાની અગ્રણી રનર છે, જેણે પ્રથમ વખત સામૂહિક નાયકનો સંપર્ક કર્યો હતો પરંતુ તેને ‘પિંક’ રિમેક પહેલીવાર લેવા માટે કહેવામાં આવ્યું હતું.

વેંકટ પ્રભુ ટૂંક સમયમાં અજીતને દિશામાન કરવા માટે તૈયારી કરી રહ્યો છે અને તાજેતરના વાર્તાલાપમાં તે વહેંચ્યો છે. જો કે ચાહકો ડૂઓના બ્લોકબસ્ટર ‘મણકાઠા’ માટે સિક્વલ બનવા માંગે છે, તો તે જોવાનું રહેશે કે તે હશે કે પછી તેઓ નવી નવી સ્ક્રિપ્ટ પસંદ કરશે.