દીપિકા પાદુકોણ અને પ્રિયંકા ચોપરા, શાહિદ કપૂર પછી દિગ્કો સિંઘ બાયોપિક માટે નિર્માતા તરીકે અભિનય કરશે? ટાઇમ્સ નાઉ

દીપિકા પાદુકોણ અને પ્રિયંકા ચોપરા, શાહિદ કપૂર પછી દિગ્કો સિંઘ બાયોપિક માટે નિર્માતા તરીકે અભિનય કરશે? ટાઇમ્સ નાઉ

શાહિદ કપૂર નિર્માતાને ચાલુ કરશે?

શાહિદ કપૂર નિર્માતાને ચાલુ કરશે? | ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

બોલીવુડમાં મહિલાઓ અને મહિલાઓ પર બાયોપિક્સ બનાવવું એ બૉલીવુડમાં નવી વસ્તુ બની ગઈ છે – તે મેરી કોમ, ભાગ મિલકા ભાગ, ડંગલ અને એમ.એસ. ધોની: અનટોલ્ડ સ્ટોરી. પરંતુ બી-ટાઉનમાં તે એકમાત્ર નવો વલણ નથી. હકીકતમાં, અન્ય નવો વલણ અભિનેતાઓને તેમની ફિલ્મો માટે નિર્માતાઓ બનાવે છે. ગયા વર્ષે, આપણે સાંભળ્યું હતું કે દીપિકા પાદુકોણેએ તેના આગામી બાયોપિક માટે એસિડ હુમલાના જીવિત લક્ષ્મી અગ્રવાલ ઉપર છાપક નામનું નિર્માતા ચાલુ રાખ્યું છે.

હવે, અહેવાલો સૂચવે છે કે શાહિદ કપૂર બેન્ડવેગનમાં જોડાવા અને તેના આગામી ડિંગકો સિંઘ બાયોપિક માટે નિર્માતા તરીકે રજૂઆત કરવા માટે નવીનતમ હોઈ શકે છે. અભિનેતા તેના ડાયરેક્ટર રાજા ક્રિષ્ના મેનન સાથે ફિલ્મનું સહ-નિર્માણ કરશે. મુંબઇ મિરર સાથેના એક મુલાકાતમાં, પ્રોજેક્ટના નજીકના એક સ્રોતએ જાહેર કર્યું કે અભિનેતા-દિગ્દર્શક બંને જોડીમાં જોડાયા છે અને ફિલ્મનું સહ-નિર્માણ કરશે.

“તેઓ ફિલ્મ બનાવવા માટે હાથ જોડાયા છે. તે મુખ્યત્વે મણિપુરમાં, દિલ્હી ઉપરાંત, જ્યારે આંતરરાષ્ટ્રીય શેડ્યૂલ પણ આયોજન કરવામાં આવશે, “- સૂત્રોએ ટેબ્લોઇડને જણાવ્યું હતું.

દરમિયાન, આ અહેવાલમાં પણ જાણવા મળ્યું છે કે શાહિદ હવે એક વર્ષથી વધુ સમય માટે ભૂમિકા માટે તૈયારી કરી રહ્યો છે. અભિનેતા લૈંગિક છે, 1998 માં એશિયન ગેમ્સના ગોલ્ડ મેડલિસ્ટ બોક્સરના દરેક પાસાં, શરીરની ભાષા અને ઘોષણાઓનો અભ્યાસ કરે છે.

ડિંગકો સિંઘ બાયોપિક ઉપરાંત, શાહિદ કપૂરની બનાવટની આગામી ફિલ્મ છે. અભિનેતા બ્લૉકબસ્ટર સાઉથ ફિલ્મ અર્જુન રેડ્ડીની રિમેક કબીર સિંહમાં દેખાશે. કીરા અડવાણી, જે એમએસ ધોની પછી ખ્યાતિ પ્રાપ્ત થઈ હતી: અન અનોલ્ડ સ્ટોરી, શાહિદની વિરુદ્ધની ફિલ્મમાં સ્ત્રીની ભૂમિકા ભજવી રહી છે.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો