'મેચ કી ટિકિટ મિલ જયગી?', ઇશાંત શર્માની પત્ની આઈપીએલ ટિકિટ્સ માટે પૂછતા ઇન્સ્ટાગ્રામ અનુયાયીઓને ટોલ કરે છે – ટાઇમ્સ હવે

'મેચ કી ટિકિટ મિલ જયગી?', ઇશાંત શર્માની પત્ની આઈપીએલ ટિકિટ્સ માટે પૂછતા ઇન્સ્ટાગ્રામ અનુયાયીઓને ટોલ કરે છે – ટાઇમ્સ હવે

ચિત્રસિંહ દ્વારા ઇન્સ્ટગ્રામ કરાયેલ ચિત્ર

સૌજન્ય: પ્રતિમા 0808 | ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ સિઝન 12 શેડ્યુલની જાહેરાત મંગળવારે પ્રથમ બે અઠવાડિયામાં કરવામાં આવી હતી, જેમાં ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ ઓપનિંગમાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોરનો બોલ લઈ રહ્યો હતો. ફ્રેન્ચાઇઝ આધારિત ક્રિકેટ લીગની નવી 2019 ની આવૃત્તિ શરૂ થાય તે પહેલા માત્ર એક જ મહિનો સાથે, સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકો દ્વારા ક્રિકેટ હસ્તીઓ પહેલેથી જ લક્ષ્યાંકિત કરી રહી છે, કેટલાક લોકોએ આઇપીએલમાં ટિકિટો માટે પૂછતા સીધો સંદેશાઓ પણ મોકલ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર ઈશાંત શર્માની પત્ની પ્રેમિતા સિંહની પત્ની દ્વારા આવા એક આનંદી ઘટનાની વહેંચણી કરવામાં આવી છે.

ઈશાંત ગયા મહિને આઈપીએલનો ભાગ નહોતો, 75 લાખ રૂપિયાની બેઝ પ્રાઇસ હોવા છતાં વેચાઈ ગઈ હતી. ટેસ્ટ ક્રિકેટમાં ભારતીય ટીમ માટે તેમના ફોર્મમાં ઉછાળો, જો કે, દિલ્હી કેપિટલ્સ અને રાજસ્થાન રોયલ્સે સ્પીડસ્ટર માટે યુદ્ધમાં ઝંપલાવ્યું હતું, જ્યારે ભૂતપૂર્વ ખેલાડીએ આ ગેમને રૂ. 1.00 કરોડની કમાણી કરી હતી.

ઇશાંત તેની આઇપીએલની પરત ફરવાની તૈયારીમાં છે, તેની પત્ની પ્રતિમા, જે વ્યાવસાયિક બાસ્કેટબોલ ખેલાડી છે, ચાહકો તરફથી સંદેશાને પહોંચી વળવા વ્યસ્ત છે. સોમવારે, પ્રતિમાએ એક ચાહક સાથે વાતચીતનો સ્ક્રીનશૉટ શેર કર્યો હતો જેણે તેમને આઈપીએલની ટિકિટો મેળવવા સંદેશ મોકલ્યો હતો.

“વિશ્વ માટે તે યે છે !!! આઈપીએલ આવી રહ્યું છે, ક્રિકેટરો અને તેમના પરિવાર માટે ઓ.એમ.જી. આઇ.પી.એલ આવી રહ્યું છે. લોગ ટિકિટ્સ લે લીન ફોન કારેંજ (લોકો ટિકિટ માટે કૉલ કરશે , ટિકિટ મૅન્જજ ( ટિકિટો માટે પૂછશે), ટિકિટ – ટિકિટ – ટિકિટ , “પ્રતીમાએ ચિત્રને શીર્ષક આપ્યું હતું.

ઈશાંત એવા થોડા અનુભવી ભારતીય ખેલાડીઓમાંનો એક છે જે આગામી આઈસીસી વર્લ્ડ કપ માટે ટીમની યોજનાનો ભાગ નથી, તે દિલ્હી ફ્રેન્ચાઇઝી માટે સંપૂર્ણ સિઝન રમી શકે છે જ્યારે અન્ય ઘણા ખેલાડીઓને આરામ કરવાની આશા છે. ઇંગ્લેન્ડમાં શોપીસ ઇવેન્ટ માટે પોતાને તાજી રાખવા માટે.

વર્લ્ડ કપ માટે મર્યાદિત ઓવરની બાજુમાં પરત આવવું અત્યંત મુશ્કેલ રહે છે, જ્યારે ઈશાંત આઇપીએલમાં સારા પ્રદર્શન સાથે ટૂંકા સ્વરૂપ માટે તેમના પ્રમાણપત્રોની ફરીથી ખાતરી કરશે. દિલ્હી કેપિટલ્સ જે એકમાત્ર એવી સ્પર્ધા છે જે સ્પર્ધાના ફાઇનલમાં ક્યારેય નહીં બનાવશે તે પણ આ વખતે ખેલાડીઓની તેમની યુવાન પાક સાથે સારી કામગીરી કરવા માટે નક્કી કરવામાં આવશે.