વિરાટ કોહલી, અનુષ્કા શર્મા સફેદમાં સફેદ છે, કારણ કે તેઓ ગોવા એરપોર્ટ પર હાથમાં ચાલે છે. ચિત્રો જુઓ – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

વિરાટ કોહલી, અનુષ્કા શર્મા સફેદમાં સફેદ છે, કારણ કે તેઓ ગોવા એરપોર્ટ પર હાથમાં ચાલે છે. ચિત્રો જુઓ – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

અભિનેતા અનુષ્કા શર્મા અને ક્રિકેટર વિરાટ કોહલી દલીલ કરે છે કે ભારતમાં સૌથી વધુ પ્રિય સેલિબ્રિટી યુગલો છે. તેઓ જે કંઈ કરે છે તે સમાચાર બનાવે છે. ન્યૂ ઝીલેન્ડથી પાછા ફર્યા બાદ આખા યુગમાં ભારતની ક્રાઇસ ક્રોસિંગ થઈ ગઈ છે, જે મંગળવારે ગોવા એરપોર્ટ પર જોવા મળી હતી.

અનુષ્કા એક સરળ જિન્સ અને સફેદ સંયોજન પહેર્યા હતા, જ્યારે વિરાટ એ કાળો જીન્સ અને સફેદ ટી-શર્ટમાં પણ સરળ રાખ્યું હતું. તેઓ હાથમાં વૉકિંગ, જોવામાં આવ્યા હતા.

આ પણ વાંચો: સૈફ અલી ખાનની અંદર પગલું, કરિના કપૂરની વૈભવી પટૌડી મહેલ, આ ચિત્રો સાથે

દંપતિ નિયમિતપણે વિશ્વભરમાં તેમની ઘણી મુસાફરીમાંથી ચિત્રો અને વિડિઓ ક્લિપ્સ મૂકે છે. તાજેતરના મહિનાઓમાં, અનુષ્કા અને વિરાટ બંનેએ તેમના સમયથી ન્યુ ઝીલેન્ડ, ઓસ્ટ્રેલિયા અને ઇંગ્લેન્ડમાં તેમની એક યજમાન પોસ્ટ કરી હતી.

ડિસેમ્બરમાં શાહરુખ ખાન અને કેટરિના કૈફ સાથેની ફિલ્મ ઝીરોને પ્રોત્સાહન આપતા અનુષ્કા, ફિલ્મના રિલીઝ પછી ઓસ્ટ્રેલિયામાં તેમના પતિ સાથે રહેવા ગયા હતા. તેણીએ નવું વર્ષ ઉજવ્યું, નીચે ગલીઓ અને શેરીઓમાંથી એક સુંદર ચિત્ર તેમની આસપાસ રેવલર્સ સાથે પોસ્ટ કર્યું. આ સિરીઝ દ્વારા, તેઓએ આ વર્ષે ઓસ્ટ્રેલિયન ઓપનમાં એક મેચ જોવા અને જોવા માટે થોડી ક્ષણો પણ ચોરી લીધી હતી, અને ટેનિસની દંતકથા રોજર ફેડરરની સાથે જ રજૂઆત કરી હતી.

2018 અનુષ્કા માટે એક મિશ્ર વર્ષ હતું, જેને એક હિટ અને ચૂકી હતી. તેણીના યશરાજનું નિર્માણ સુવાળી ઢાગા, જ્યાં તેણીએ વરૂણ ધવન સાથે અભિનય કર્યો હતો, જ્યારે તેણીની વધુ મહત્વાકાંક્ષી ઝીરો બૉક્સ ઑફિસમાં ગભરાઈ ગઈ હતી. બાદમાં, તેણીએ એવા વૈજ્ઞાનિકની ભૂમિકા ભજવી હતી કે જેમાં સેરેબ્રલ પાલ્સી છે.

બંને દિલ્હીમાં વેલેન્ટાઇન ડે પસાર થયા અને પાછળથી મુંબઈ પાછા ફર્યા. પ્રેમનો દિવસ ઉજવવા માટે, દંપતી દિલ્હી રેસ્ટોરન્ટમાં શાંત રાત્રિભોજન માટે ગયો અને વિરાટએ તેમની તારીખથી તેમના Instagram પૃષ્ઠ પર એક ચિત્ર શેર કર્યો.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: ફેબ્રુઆરી 20, 2019 09:47 IST