20 ફેબ્રુઆરી, 2019 – ઇન્ડિયા ટુડે માટે તમારું જન્માક્ષર અહીં છે

20 ફેબ્રુઆરી, 2019 – ઇન્ડિયા ટુડે માટે તમારું જન્માક્ષર અહીં છે

એરિસ

તમે વ્યાવસાયિક સાહસોમાં સર્જનાત્મક અને તેજસ્વી છો. તમે ફરીથી એકવાર ફિટનેસ દિનચર્યાઓ અને તંદુરસ્ત આહારમાં ખૂબ ધ્યાન આપશો. તમે તમારી છબીને વધારવા માટે નવી શૈલીઓ અને કપડાંમાં રોકાણ કરી શકો છો. ઓફિસ અથવા ઘરની જગ્યાઓનું પુનઃસ્થાપન કરવાથી પર્યાવરણ અને ઊર્જા બદલાઈ શકે છે. નસીબદાર નંબર 4. કલર ગ્રીન્સ.

તુરસ

તમે નવા વલણો અને મૂલ્યો અપનાવશો જે સંબંધોને સુધારશે. આત્મનિરીક્ષણ અને ધ્યાન દ્વારા પ્રાધાન્યતા અને સત્યો પર પ્રામાણિક દેખાવ તરીકે તમે પરિવર્તન, આંતરિક વિકાસ અને પરિવર્તન કરો છો. કેટલાક ઇવેન્ટ્સ ઉચ્ચ દૃષ્ટિકોણથી જોવી જરૂરી છે. નસીબદાર નંબર 13. રંગ લાલ.

જીમીની

વ્યવસાયમાં નફા નિકટ છે પરંતુ તમારે આગળ વધવા માટે સાહસો માટે રચનાત્મક પ્રવૃત્તિ ચાલુ રાખવાની જરૂર છે. એક કન્યા વ્યક્તિ તમને સલાહ અને અદ્ભુત ટેકો આપે છે. તમારું સ્થાપિત અંગત સંબંધ ખાતરીપૂર્વક અને પ્રેમાળ છે; તમારે બદલામાં કાળજી લેવાની જરૂર છે. નસીબદાર નંબર 10. રંગ લાલ.

કેન્સર

ત્યાં સફળતા અને આનંદનો મિશ્રણ છે જે તમને આજે એક મહત્વપૂર્ણ પરિવર્તન લાવે છે. તમે નજીકના કુટુંબ અને મિત્રો સાથે આતિથ્ય અને જીવનની સારી વસ્તુઓ શેર કરો છો. વ્યાવસાયિક સંબંધોમાં લાગણીશીલ થવું ટાળો અથવા તમે તેનો ફાયદો લઈ શકો છો. નસીબદાર નંબર 4. કલર પીળો.

LEO

તમે તમારી કારકિર્દી આગળ વધારવા માટે તમારી બૌદ્ધિક અને વ્યાવસાયિક શક્તિને ઍક્સેસ કરી શકો છો. તમે સ્થાપિત સંબંધોમાં પ્રેમાળ અને સંભાળ રાખતા હો અને તેમાં સપોર્ટની અપેક્ષા રાખી શકો. કુશળ વ્યક્તિથી સાવચેત રહો જે તમને ખરાબ નાણાકીય સોદા કરવા માટે વાત કરી શકે છે. નસીબદાર નંબર 18. કલર સમુદ્ર વાદળી.

VIRGO

તમે તમારા સત્યો, સંબંધો અને પ્રાથમિકતાઓ પર ઊંડાણપૂર્વક જુઓ છો. એક રહસ્યમય ઔરા તમને ઘેરે છે, તેથી રસપ્રદ લોકો તમને આકર્ષિત કરે છે. નમ્ર અને સંભાળ રાખવું મહત્વપૂર્ણ છે, કેમ કે સંબંધો સંવેદનશીલ છે. તમે બ્રેકથ્રુ અને ડ્રોપ ટેવો બનાવી શકો છો. નસીબદાર નંબર 18. કલર ચાંદી.

લિબ્રા

તમે કૌટુંબિક પરિસ્થિતિઓ દ્વારા દમન અનુભવો છો, કેમકે કેટલાક લોકો આજે પ્રભુત્વ ધરાવે છે અને તમને પ્રતિબંધિત કરે છે. વ્યવસાયિક પાસાં મર્યાદિત છે અને તમારે સમાન જૂના રોજિંદા અને પેટર્ન પર વળગી રહેવાની જરૂર છે! સંબંધો અપ્સ અને ડાઉન્સ દ્વારા સહાયક છે. ગપસપ અવગણો. નસીબદાર નંબર 10. કલર પીળો.

સ્કોર્પિયો

તમે જેને પ્રેમ કરો છો તેના તરફેણમાં જીત મેળવવા માટે તમે દયાળુ દાવપેચ કરવા માટે કંટાળો આપતા નથી. તમે તમારી ઇમાનદારી સાથે વાંધો ધરાવતા લોકોની મિત્રતા અને પ્રેમ મેળવો છો. એક સફર કાર્ડ પર છે! જીવન હ્રદયી બની શકે છે જેથી તમારી ઉર્જાને કાયાકલ્પ કરી શકાય. તમે મિત્રો સાથે મેમરી લેન નીચે ચાલો. નસીબદાર નંબર 14. રંગ લાલ.

સેગીટરીઅસ

તમામ સ્તરો પરના ફેરફારો ‘ફાઇટ્યુનનો વ્હીલ’ કેટલાક સારા નસીબ, ભાવનાત્મક વિપુલતા અને તમારા જીવનમાં તકોમાં ફરે છે તે માટે અનુકૂળ છે! તમારા આસપાસના જીવનના સ્પિન્સના ‘વ્હીલ’ તરીકે કેન્દ્રિત રહો અને હજી પણ અંદર રહો. એક વિદેશી મુલાકાતી સારા સમાચાર ધરાવે છે. નસીબદાર નંબર 10. રંગ વાદળી.

કૅપિરિક

તમે સારા નાણાકીય રોકાણો અને યોજનાઓ કરો છો. મિત્રો અને કુટુંબ તમારા દ્વારા જાડા અને પાતળા થાઓ. ખાસ સંબંધોમાં તમે પ્રેમ અને રોમાંસની રાહ જોઇ શકો છો. સારી તંદુરસ્તી અને ઉર્જા તમને સ્પોર્ટી પેસ્ટાઇમ્સ અને ભારે કાર્ય શેડ્યૂલ્સમાં જોડાવા માટે સક્ષમ બનાવે છે. નસીબદાર નંબર 7. રંગ વાદળી.

એક્વેરિયસ

તમે જીવનની શક્તિને નિયંત્રિત કરો છો અને મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરો છો. તમારી અંદર ધ્યાન કેન્દ્રિત જગ્યાઓ એલિવેટીંગ છે. શરીરને આરોગ્ય આપવા માટે તમે ફિટનેસ દિનચર્યાઓ અને સ્વસ્થ આહાર પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો છો તેમ તમારું આરોગ્ય સુધરે છે. એક લીઓ વ્યક્તિ વફાદાર મિત્ર છે. નસીબદાર નંબર 11. રંગ પીળો.

પિઝા

વિવિધ દિશામાં હૃદય અને માથું ખેંચવું મુશ્કેલ બનાવે છે. વિશ્લેષણ પરિસ્થિતિઓથી વધુ સ્પષ્ટતા કરતા વધુ મૂંઝવણ ઊભી કરી શકે છે જેથી વસ્તુઓને સરળ રાખો. ડિસ્પ્લે દ્વારા આકર્ષિત થશો નહીં પરંતુ સત્ય માટે ઊંડા જુઓ. રોમાંસ કાર્ડ પર છે! નસીબદાર નંબર 7. રંગ વાદળી.

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો