કેટરિના કૈફ ઈજાને તેણીને Pilates – ટાઈમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા કરવાથી રોકવા દેતી નથી

કેટરિના કૈફ ઈજાને તેણીને Pilates – ટાઈમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા કરવાથી રોકવા દેતી નથી

જેની સાથે કામ કર્યું છે

કેટરિના કૈફ

ભૂતકાળમાં તેણીએ પ્રશંસા કરી હતી કે તેણી જ્યારે તાલીમ આપી રહી હોય ત્યારે એક મુશ્કેલ સમય આપી શકે છે. તે ચાલુ રાખે છે કે તેણી ફક્ત તેમને જ હાર્ડ સમય આપી શકતી નથી, પણ તેણીને પોતાની જાત માટે પણ ચાલુ રાખે છે

Pilates

તેના પગ છતાં સત્ર

ઈજા

.

કેટરિના તેના સોશિયલ મીડિયામાં ગઈ અને ઇજા હોવા છતાં તેણીએ તેના Pilates સત્રને કેવી રીતે ચૂકી ન હતી તે વિશે ચિત્રો શેર કર્યા અને તે પછી કોઈ બહાનું નથી. ચિત્રોમાં, તેણી તેના Pilatesને જોઇ રહી છે, જ્યારે તેણીના કૅપ્શન્સ વાંચે છે, “તૂટેલી, કોઈ બહાનું નથી, હંમેશાં એક માર્ગ છે, હવાઈ Pilates.” બીજો એક વાંચે છે, “મારા પગ પર કોઈ ભાર લાગતું નથી પણ હું ઉડી શકું છું.”

WhatsApp Image 2019-02-20 at 21.25.27.

WhatsApp Image 2019-02-20 at 21.25.27 (1).