નીતી મોહનની નકલ અનુષ્કા શર્માની વેડિંગ લૂક: વોર ચોક્કસ સમાન લેહેગા? વુમન યુગ

નીતી મોહનની નકલ અનુષ્કા શર્માની વેડિંગ લૂક: વોર ચોક્કસ સમાન લેહેગા? વુમન યુગ

મણિકર્ણીકા સ્ટાર નિહાર પંડ્ય સાથે નીતી મોહનની લગ્ન ખૂબ પ્રતીક્ષામાં છે. મોતી બહેનોને નીતી મોહનના બેચલોરટેથી કેટલીક રસપ્રદ ચિત્રો પોસ્ટ કર્યા પછી દરેક વ્યક્તિ આ ઘટનાને રોકવા આતુર હતી. ભાઇ ત્રણેય નીતી મોહન, મુક્તિ મોહન અને શક્તિ મોહનએ બેચલોરટેમાં ખૂબ જ સુંદર ડ્રોપ જોયું અને હૈદરાબાદના ફાલ્કનુમા પેલેસમાં નીતીના લગ્નની ભવ્ય મહિલાઓને જોઈ રહ્યા હતા.

નેતીએ આ વર્ષે 16 મી ફેબ્રુઆરીના રોજ તેના લાંબા સમયના બોયફ્રેન્ડ નિહાર પંડ્યા સાથે ગાંઠ બાંધ્યો હતો. અમે ઘણા દિવસો સુધી નીતી મોહન અને નિહાર પંડ્યાની લગ્નની તસવીરોની રાહ જોઈ રહ્યા હતા, ત્યારે થોડા દિવસ પહેલા ખૂબ જ આકર્ષક દેખાતી કન્યાએ તેમની કેટલીક લગ્નની તસવીરો વહેંચી હતી. તેણીએ તેણીના લગ્નની તસવીરો કૅપ્શન સાથે શેર કરી, “પરિવાર, મિત્રો અને શુભચિંતકોની આશીર્વાદ સાથે, આપણે આનંદપૂર્વક લગ્ન કર્યા છે. પપ્પાના સ્વાસ્થ્ય દરરોજ વધુ સારું થઈ રહ્યું છે. મોહન અને પાંડ્ય પરિવાર તમારા સતત પ્રેમ અને ટેકો માટે આભાર માનતા હતા. ”

અને નીતી મોહનના લગ્ન દેખાવની ઝાંખી જોઈને આપણામાંના કેટલાકએ ત્રાટક્યું. તે પરિચિત લાગતું હતું, જેમ કે આપણે પહેલેથી જોયું હતું, મંગ તિકા, લેહેન્ગા, અને બધું. અગાઉના સેલિબ્રિટી લગ્નની તસવીરોમાંથી પસાર થયા પછી, અમને સમજાયું કે તેણીના લગ્નનો દેખાવ ખૂબ જ સુંદર બોલીવુડ કન્યા અનુષ્કા શર્માની જેમ જ સમાન છે.

અનુષ્કા સૌથી સુંદર સબાસાચી લેહેન્ગામાં ‘દીન શગ્ના દ’ ની આજુબાજુની ખીણ તરફ ચાલ્યા ગયા હતા, જેણે દરેક કન્યાને તેમના લગ્ન માટે સમાન પેસ્ટલ શેડ લેહેન્ગા માટે પૂછ્યું હતું. આ સુંદર ગુલાબી પેસ્ટલ લેહેન્ગાની નકલો સાથે પણ લગ્નનું બજાર પૂરતું હતું.

અનુષ્કાના લેહેન્ગામાં હાજર નિતી મોહનના લેહેન્ગામાં ભારતીય કમળની રચના અને યુરોપીયન પ્રેરિત વનસ્પતિ અને પ્રાણીસૃષ્ટિ સાથે સમાન ગુલાબી લેન્ગ્ગા દેખાતી હતી. આપણે હજુ પણ નિશ્ચિત નથી કે નીટીના વરરાજા લેહેન્ગાએ કોણે ડિઝાઇન કર્યું છે, પરંતુ આપણે જે ખાતરી કરીએ છીએ તે એ છે કે તેણી તેના લગ્ન અવતારમાં ખૂબ જ સુંદર રીતે સુંદર દેખાય છે.