ફિનલેન્ડના અગ્રણી કેરિયર એલિસા સાથે વનપ્લસ ભાગીદારો ક્યૂ 2 – પાંચ ન્યૂઝ મિનિટમાં 5 જી ઉપકરણો લોંચ કરશે

ફિનલેન્ડના અગ્રણી કેરિયર એલિસા સાથે વનપ્લસ ભાગીદારો ક્યૂ 2 – પાંચ ન્યૂઝ મિનિટમાં 5 જી ઉપકરણો લોંચ કરશે

ટેલિકોમ

એલિસા વન-પ્લસનો પહેલો કેરિયર ભાગીદાર હતો, અને 5 જીના લોન્ચિંગ સાથે સંબંધ વધતો જ રહ્યો છે.

અગ્રણી પ્રીમિયમ સ્માર્ટફોન ઉત્પાદક વનપ્લસે ગુરુવારે અગ્રણી ફિનિશ ટેલિકમ્યુનિકેશન નેટવર્ક કેરિયર એલિસા સાથે 5 જી યોજનાની જાહેરાત કરી હતી, જે આ વર્ષે બીજા ક્વાર્ટરમાં 5 જી ડિવાઇસ પહોંચાડવા માટે છે – તે ફિનિશ માર્કેટમાં પ્રથમ 5 જી ડિવાઇસમાં બનાવે છે. એલિસા બીજા કેરિઅર ભાગીદાર છે, OnePlus એ યુકેમાં EE ને અનુસરીને જાહેરાત કરી છે, કારણ કે તે 5 જીને આગળ ધપાવવાનું ચાલુ રાખે છે, જે સમગ્ર વિશ્વમાં લોકોને શ્રેષ્ઠ તકનીક લાવે છે.

એલિસા વન-પ્લસનો પહેલો કેરિયર ભાગીદાર હતો, અને 5 જીના લોન્ચિંગ સાથે સંબંધ વધતો જ રહ્યો છે. ફિનલેન્ડમાં કમર્શિયલ 5 જી નેટવર્ક લોન્ચ કરનાર પ્રથમમાં એલિસા પણ હશે, તે ફિનિશ માર્કેટમાં નવી તકનીક લાવવા માટે કુદરતી ભાગીદાર બનાવે છે.

“5 જી એક ક્રાંતિ છે જે દરેક જગ્યાએ લોકો માટે, ગેમિંગથી લઈને મિશ્રિત વાસ્તવિકતા એપ્લિકેશન્સ, આરોગ્યસંભાળ અને ઘણું બધું માટે તકનીકી ઉદ્યોગથી ઘણી દૂર પરિવર્તન લાવી શકે છે. 5 જી નવીનતાને આગળ વધારવા માટે અમે સખત મહેનત કરી છે કારણ કે આ નવા યુગ શરૂ થાય છે, એલિસા જેવા ભાગીદારો સાથે નજીકથી કામ કરવાનું કંઈક ખાસ બનાવશે. 5 જી એક ઉત્પ્રેરક છે જે અમને ભવિષ્યની ફરીથી કલ્પના કરવા દે છે, “વનપ્લસના સીઈઓ અને સ્થાપક પીટ લાઉએ જણાવ્યું હતું.

“એલિસા પાસે સૌથી વધુ વિકસિત નેટવર્ક્સ પૈકીનો એક છે, અને અમે વિશ્વનાં પ્રથમમાં 5 જી નેટવર્કનું નિર્માણ કરવાનું શરૂ કર્યું છે. અમે 5 જીના લાભોનો આનંદ માણવા માટે અમારા ગ્રાહકોને શ્રેષ્ઠ શક્ય ઉપકરણો પ્રદાન કરવા માંગીએ છીએ. ઍલિસા ડિરેક્ટર એનેટિ ઇહેનૈને જણાવ્યું હતું કે વનપ્લસ અમારા માટે સારું અને કુદરતી ભાગીદાર છે, તે ઉત્તમ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ અને ઉપકરણો ઓફર કરે છે જે ઉદાહરણ તરીકે, ગેમિંગ માટે શ્રેષ્ઠ છે. ”

5 જીની સુધારેલી ગતિ, વધુ સારી વિલંબ, અને વધેલી ક્ષમતા નવી શક્યતાઓની નવી દુનિયાને ખોલે છે. મેઘ ગેમિંગ ક્લાઉડ કમ્પ્યુટિંગ અને ડિવાઇસ-સાઇડ પ્રોસેસિંગના સંયોજન દ્વારા હાઇ-એન્ડ ગ્રાફિક્સ દ્વારા પહોંચેલું વાસ્તવિકતા બની જશે – ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળી ગેમિંગ તમારા ઘર અથવા મોંઘા લેપટોપ્સ / કન્સોલ પર મર્યાદિત રહેશે નહીં. શક્તિશાળી OnePlus ઉપકરણો સાથે જોડાયેલા, લોકો 5 જીની શક્તિ સાથે ફ્લાય પર અદ્યતન રમતો રમી શકશે.

MWC 2019 માં, વનપ્લસ ક્યુઅલકોમ® સ્નેપડ્રેગન ™ 855 મોબાઇલ પ્લેટફોર્મ દ્વારા સંચાલિત 5 જી પ્રોટોટાઇપ ઉપકરણ પ્રદર્શિત કરશે. 5 જીની શરૂઆતને સ્વીકારવા માટે, પ્રતિભાગીઓ નવા 5 જી પ્રોટોટાઇપ ડિવાઇસ પર 5 જી ક્લાઉડ ગેમિંગનો અનુભવ કરી શકશે, જે ક્યુઅલકોમ ટેક્નોલોજિસના બૂથ (હૉલ 3 સ્ટેન્ડ 3E10) પર પ્રદર્શિત થશે.