બટલર, સ્ટૉક્સ વિન્ડીઝ ટી 20 આઈ માટે આરામ – ક્રિકબઝ – ક્રિકબઝ

<મેટા સામગ્રી = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/106790/england-cricket-t20i-jos-buttler -બેન-સ્ટોક્સ-રેસ્ટ્ડ-જો-રુટ-સેમ-બિલિંગ્સ-ડેવિડ-મલન-વાઇન્સ "આઇટમપ્રોપ =" મેઇનએન્ટિટી ઑફપેજ ">

ઇંગ્લેંડ ટુર ઓફ વિન્ડીઝ, 2019

 બિલિંગ્સ અંગ્રેજી ટી 20 પર પરત ફરે છે સ્થાપના.

બિલિંગ્સ અંગ્રેજી ટી 20 સેટ અપ પર પરત ફરે છે. © ગેટ્ટી

ઇંગ્લેંડ આગામી ટ્વેન્ટી 20 શ્રેણીનો ઉપયોગ વિન્ડીઝ .

પાંચ માર્ચની રોજ સેન્ટ લુસિયાથી શરૂ થતી, વિન્ડીઝ સામેની ત્રણ ટી 20 મેચોની મેચમાં ભાગ લેનાર 14-માણસની ટીમમાં જોસ બટલર અથવા બેન સ્ટોક્સ દેખાશે નહીં, જે સતત પાંચમાં અને અંતિમ મેચ પછી ઘરે પરત આવશે. ઓડીઆઈ શ્રેણી. બુધવાર (21 ફેબ્રુઆરી) ના દિવસે પહેલી વનડેમાં ઈંગ્લેન્ડ 1-0થી આગળ હતું. જેસન રોયે ઓર્ડરની ટોચ પર એક ભવ્ય 123 સાથે 361 રનનો પીછો કર્યો હતો, તે તેના પ્રથમ બાળકના જન્મ માટે ઘરે પરત ફરવા શ્રેણીને ચૂકી જશે.

કેન્ટસ સેમ બિલિંગ્સ અને મિડલસેક્સના દાવેદ મલને ઓસ્ટ્રેલિયા અને ન્યૂ ઝિલેન્ડ વચ્ચેની ગયા વર્ષે ટ્રાન્સ-ટાસ્મેન ત્રિ-શ્રેણી પછી પ્રથમવાર ટીમમાં પાછા ફર્યા હતા. મલેને તેના પાંચ મેચમાં ચાર અડધી સદી ફટકાર્યા પછી આ ફોર્મેટમાં કુહાડીનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. તે માત્ર ફોર્મેટમાં બરાબર 50 જેટલું જ નથી, પરંતુ તેની હડતાલ દર એક પ્રભાવશાળી 150 છે.

અંગ્રેજી ક્રિકેટ માટે નવ મહિના આગળ, અને ટેસ્ટ સીરીઝ માટે વર્ષના પ્રારંભથી અહીંથી 14-માણસની છ ટીમની ટીમ અહીંથી બહાર આવી છે, ત્યાં રોટેશનની ડિગ્રી હશે. પરંતુ જૉ રૂટને ફોર્મેટમાં ભાગ્યે જ દેખાવ કરવાની તક મળશે.

2016 વિશ્વ ટી 20 ના અંત પછી, ટેસ્ટ કેપ્ટન માત્ર રમ્યા છે સંભવિત 18 મૅચમાંની આઠ અને તેણે મર્યાદિત ઓવરોની બેટિંગ વધારવા માટે ટૂંકા ફોર્મેટનો ઉપયોગ કરવાની તકની અછત વ્યક્ત કરી છે. ઇંગ્લેંડના મેનેજમેન્ટે નિયમિતપણે આ શ્રેણીઓ માટે તેને આરામ કરવાનો વિકલ્પ પસંદ કર્યો છે, જે આની જેમ લાંબા પ્રવાસના અંતે આવે છે.

તે રમવાની આશા રાખશે આગામી ત્રણ વર્ષમાં ઑસ્ટ્રેલિયામાં આવતા આગામી વર્લ્ડ ટી 20 કરતા તેના શેરનું નિર્માણ કરવા માટેના તમામ ત્રણ ફિક્સર. તાજેતરમાં પૂરા થયેલા મોટા બાસ બાસ લીગમાં પ્રથમ મુકાબલો રુટ સાથે સાત ઇનિંગ્સમાં સરેરાશ 15.50 ની સરેરાશ સાથેની યોજના મુજબ નહોતો થયો, જેમાં 26 નો ટોપ સ્કોર અને 114.81 ની હડતાલ દર છે. જો પસંદ કરવામાં આવે છે, તો તે રુટની પ્રથમ વિદેશી ટી 20 આઈ હશે, જે ભારતથી ફેબ્રુઆરી 2017 માં બેંગલુરુમાં હશે.

તેની ગેરહાજરી માટે નોંધનીય અન્ય નામ જોફ્રા આર્ચર છે. આ ટુકડીને નામ આપવામાં વિલંબ ઈંગ્લેન્ડના પસંદગીકારો માટે કામ કરતો હતો જેણે બ્રેકની જરૂર હતી અને આથી તેમને ભરવા માટે કયા ફટકોની જરૂર હતી. પરંતુ એક આંચકો પણ હતો કે આર્ચર, જે માર્ચમાં ઇંગ્લેંડ માટે લાયક ઠરે છે, તે સમય દરમિયાન ક્વોલિફિકેશન માપદંડનો રેસિડેન્સી ભાગ પૂરો કરશે તો તે ટ્રિપ પર જઇ શકે છે. જો કે, પ્રશ્નની તારીખ, મહિનાના અંત તરફ, આ શ્રેણી માટે ખૂબ મોડું આવશે.

સ્ક્વોડ: ઇઓન મોર્ગન (સી), મોઈન અલી, જોની બેયરસ્ટો, સેમ બિલિંગ્સ, ટોમ કુરાન, જૉ ડેન્લી, એલેક્સ હેલ્સ, ક્રિસ જોર્ડન, દાવીદ મલન, લિયામ પ્લુંકેટ, આદિલ રશીદ, જો રૂટ, ડેવિડ વિલી, માર્ક વુડ

© ક્રિકબઝ

<વિભાગ>

સંબંધિત સ્ટોરીઝ