ભૂતપૂર્વ સીમર ઝહીર ખાન – ટાઇમ્સ નાઉ કહે છે કે ભારતીય ટીમ 2019 વિશ્વ કપ માટે તૈયાર છે

ભૂતપૂર્વ સીમર ઝહીર ખાન – ટાઇમ્સ નાઉ કહે છે કે ભારતીય ટીમ 2019 વિશ્વ કપ માટે તૈયાર છે

ઝહીર ખાન

વર્લ્ડ કપ 2019 માટે ભારતીય ટીમ તૈયાર છે: ઝહીર ખાન | ફોટો ક્રેડિટ: પીટીઆઈ

આગામી 2019 વિશ્વ કપ માટે ભારતના રમી મિશ્રણની આસપાસ ઘણાં વાટાઘાટ થયા છે. જ્યારે બોલિંગનો હુમલો લગભગ સ્થિર થતો હતો, ત્યારે બેટિંગ લાઇન-અપ, ખાસ કરીને મધ્યમ ક્રમ મેન ઇન બ્લુ માટે અનિશ્ચિત છે. ભૂતપૂર્વ ભારતીય સીમર ઝહીર ખાનએ કહ્યું છે કે ભારતીય પેકર તેમના અભિગમ સાથે અપવાદરૂપ છે અને હકીકત એ છે કે ઉમશ યાદવ અને ભુવનેશ્ર્વરકુમારની જેમ તેમની તકોની રાહ જોવી પડી હતી, જે વર્તમાન ભારતીય બોલિંગ લાઇનની ગુણવત્તા અને ઊંડાઈને સમાવિષ્ટ કરે છે. ભૂતપૂર્વ ભારતીય સીમરે પણ કહ્યું હતું કે ભારતીય ટીમ 2019 વિશ્વ કપ માટે તૈયાર છે.

ઝહીરે વધુમાં જણાવ્યું હતું કે ઇંગ્લેન્ડ અને વેલ્સમાં વર્લ્ડ કપ બનશે, તેટલું મહત્વ નહીં રહે, કારણ કે હાલના ઘણાં ક્રિકેટમાં તે વિશે વિચારવા માટે ક્રિકેટ રમ્યો નથી. ઝહીરે ઉમેર્યું હતું કે ભારતીય બોલરોએ છેલ્લા વર્ષથી જુદા જુદા પરિસ્થિતિઓમાં ઉત્તેજક રીતે અભિનય કર્યો છે અને તે વર્લ્ડ કપમાં પુનરાવર્તન કરશે.

“મને લાગે છે કે ઝડપી ગોલંદાજો સુપર્બ છે. જો તમે તેમની સંખ્યા જુઓ, તો તેઓ વોલ્યુમ બોલે છે. એક જૂથ તરીકે, તેઓ ઘણાં બધાં હાંસલ કરી શકે છે. ટેસ્ટ મેચ જીતવા માટે તમારે 20 વિકેટની જરૂર છે અને તે ફક્ત એક બોલર બધા વિકેટોનો સંગ્રહ કરે છે. તે બધાએ ફાળો આપ્યો છે અને તે જ હકીકત છે કે ઉમેશ (યાદવ) અને ભુવનેશ્ર્વર (કુમાર) ને બોલિંગની રાહ જોવાની રાહ જોવી પડશે, ” એમ ઝહીરે મેલ ટુડેને કહ્યું હતું.

“જુઓ, રમી પરિસ્થિતિઓ એ છે કે જ્યારે તમે પહેલી વખત દેશની મુલાકાત લો છો ત્યારે તે સ્થળે આવે છે. આ ખેલાડીઓ કે જે અમે વિશે વાત કરી રહ્યા છે તેમાં પૂરતી ક્રિકેટ રમી છે, જેના પર ધ્યાન આપવું નહીં. બોલરો વિવિધ પરિસ્થિતિઓથી પરિચિત છે. વર્ષ) અને તેઓએ સારા દેખાવ પણ કર્યા છે. મને લાગે છે કે તે પ્રકારના અનુભવ સાથે કામ કરે છે, “ભૂતપૂર્વ સીમર ઉમેર્યાં.

“ખાતરી કરો કે, મને લાગે છે કે ભારતીય ટીમ વિશ્વ કપ માટે તૈયાર છે. તેઓએ તેમની તાકાતની પૂરતી ઝાંખી આપી છે અને ઑસ્ટ્રેલિયા સામેની આગામી શ્રેણી આનંદ માણવાની બીજી એક પડકાર છે. એકંદરે, મને લાગે છે કે અમે તૈયાર છીએ.”

દરમિયાન, ભારત વિશ્વકપ 2019 પહેલા તેના અંતિમ પ્રારંભિક સ્ટોપને કિક-આરંભ કરશે, કારણ કે તેઓ ઓસ્ટ્રેલિયા વિરુદ્ધ મર્યાદિત ઓવરોની શ્રેણી માટે તૈયાર છે. મેન ઇન બ્લુ બે ટી 20 આઈ અને પાંચ ઓડીઆઈ માટે ઑસ્ટ્રેલિયાનું આયોજન કરશે અને વર્લ્ડ કપ ટીમના અંતિમ 15 માં પ્રવેશ કરશે.

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ