શાહરુખ ખાન, પુત્ર અબ્રામના ચિત્રો તેમના દુર્લભ બોન્ડ બતાવે છે, ફોટોગ્રાફર જણાવે છે કે અભિનેતા કેવી રીતે પુત્ર સાથે વર્તે છે … – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

શાહરુખ ખાન, પુત્ર અબ્રામના ચિત્રો તેમના દુર્લભ બોન્ડ બતાવે છે, ફોટોગ્રાફર જણાવે છે કે અભિનેતા કેવી રીતે પુત્ર સાથે વર્તે છે … – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

શાહરૂખ ખાન અને તેમના સૌથી નાના બાળક, અબરામ બૉલીવુડમાં શાંત પિતા-પુત્ર સંયોજનોમાં સરળતાથી છે. તે જન્મ્યા ત્યારથી, શાહરૂખ તેના પુત્ર વિશે ચિત્રો અને અંતદૃષ્ટિ વહેંચી રહ્યો છે અને કહેવું અઘરું છે કે, તેણે હંમેશા હૃદયને ગરમ કર્યું છે. ફેશન અને સેલિબ્રિટી ફોટોગ્રાફર અવિનાશ ગોવારિકરે જે કર્યું છે તેટલું અન્યોએ પણ ધ્યાન આપ્યું છે.

તેમણે એક બીજાના ચિત્રને શેર કરવા માટે Instagram લીધો અને ઉલ્લેખ કર્યો કે તેમનો બોન્ડ કેટલો વિશેષ હતો. તેમાં, શાહરૂખ અને અબરામ તેના ઝિપને પૂર્વવત્ કર્યા પછી, એક તંબુમાં પપી રહ્યા છે.

તેમણે જોયું કે કેવી રીતે અબ્રામ ફિલ્મ સેટ પર છે તે દરેક શાહરુખે ધીરજથી જવાબ આપ્યો છે, તેમાંના કેટલાક બાળક માટે એકદમ જટિલ છે. તેમણે ઉમેર્યું હતું કે કેવી રીતે શાહરૂખ ક્યારેય તેમની સાથે વાતચીત કરતા નથી, હંમેશાં જવાબ આપે છે કે તે વયસ્ક સાથે વાત કરી રહ્યો હતો અને આ સમગ્ર દ્રશ્ય વિશે શ્રેષ્ઠ શું હતું તે એબરામને તે બધું સમજવા લાગે છે.

આ પણ વાંચો: ઐશ્વર્યા રાય કતારના નવીનતમ તસવીરોમાં નવી કન્યાની જેમ દેખાય છે. અમને આશ્ચર્ય છે કે પતિ અભિષેક બચ્ચનની પ્રતિક્રિયા શું છે

તે નોંધ્યું હોઈ શકે છે કે આ ચિત્ર ભારતીય ડૅડ્સ નામની શ્રેણીનો ભાગ બનાવે છે જે અવિનાશ મુંબઈમાં સ્વીડિશ કૉન્સ્યુલેટ માટે કરે છે. તેના વિશે બોલતા, તેમણે લખ્યું: “આ ચિત્ર ‘ઇન્ડિયન ડેડ્સ’ શીર્ષકવાળા ફોટાઓની શ્રેણી છે જે મેં સ્વીડિશ કૉન્સ્યુલેટ મુંબઇ માટે કર્યું હતું, જે બતાવે છે કે ‘પિતા કેવી રીતે ઠંડુ છે’. તે મૂળરૂપે # જન્ડર એક્ક્વાલિટી અને # ઇક્વલપેરેંટિંગને પ્રોત્સાહન આપવા માટે હતું. લાઇટ ટી.એન.ટી.: ઇબ્રામ સાથે એબ્રામ. ”

“બોમ્બ એસઆરકે એબ્રામ સાથે શેર કરે છે તે આકર્ષક છે! SRK શૂટિંગ કરતી વખતે તે સેટ પર વારંવાર મુલાકાતી હોય છે … હંમેશાં બધા ઉપકરણો વિશે જિજ્ઞાસુ … તે મારા ‘લાઇટ ટેન્ટ’ ને આકર્ષક લાગે છે અને તેના અંદર આવવા માંગે છે! ધ ડેડ એસઆરકે ધીરજપૂર્વક એબ્રામ દ્વારા પૂછવામાં આવતા દરેક જટિલ અને તકનીકી પ્રશ્નનો જવાબ આપતા આનંદદાયક છે … ઠીક વાત એ છે કે તે જે જવાબ આપે છે તે એ છે કે તે પુખ્ત સાથે વાત કરે છે … અને બાળક નહીં … ઠંડુ છે એવું લાગે છે કે એબ્રામ બધું સમજે છે !! ”

તેમના કામના આગળ, શાહરૂખને રાકેશ શર્મા બાયોપિક સાથે હજુ પણ અસ્પષ્ટતા સાથેના જોડાણની સ્થિતિ સાથે ડોન સિકવલ પર કામ શરૂ કરવાની અપેક્ષા છે. અનિયંત્રિત માટે, રાકેશ અવકાશમાં જવા માટે ભારતના પ્રથમ અવકાશયાત્રી હતા. કેટરિના કૈફ અને તેના અભિનયના વખાણ કર્યા છતાં, અભિનેતાની છેલ્લી ફિલ્મ, ઝીરો બોક્સ ઓફિસ પર ખરાબ રીતે બોમ્બ ધડાકામાં આવી હતી.

અબ્રામ સાથે સતત, અન્ય સ્ટાર્કડ્સ તૈમુર અને આરાધ્યા જેવા, તે પણ ઇન્ટરનેટનો પ્રિય છે. તેમના પરિવાર સાથેની તેમની ચિત્રો અથવા તેમની સાથેની તેમની ક્રિયાપ્રતિક્રિયા હંમેશાં નોંધ લે છે. ચિત્ર યાદ કરો અમિતાભ બચ્ચને ગયા વર્ષે આરાધ્યાના જન્મદિવસે તેમના સાથે હાથ ધ્રુજતા નાના છોકરા સાથે વાત કરી હતી. અબ્રામે અમિતાભને પૂછ્યું કે, શાહરુખ શાહરૂખના પિતા છે તેવું માનતા અમિતાભ મનાતમાં શા માટે પોતાના ઘરે રહી શક્યા નહોતા. નિવેદનની નિર્દોષતાએ વિશ્વને ફરીથી, નાના છોકરા સાથે પ્રેમમાં પડ્યા હતા.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: ફેબ્રુઆરી 21, 2019 10:12 IST