ઑલ-રાઉન્ડ જોનાસેન ઓસ્ટ્રેલિયાને સૅટરવેઇટ સ્પેશિયલ – ક્રિકબઝ – ક્રિકબઝમાં ટકી રહેવામાં મદદ કરે છે

ઑલ-રાઉન્ડ જોનાસેન ઓસ્ટ્રેલિયાને સૅટરવેઇટ સ્પેશિયલ – ક્રિકબઝ – ક્રિકબઝમાં ટકી રહેવામાં મદદ કરે છે

ઑસ્ટ્રેલિયાના એનઝેડ વુમન ટુર, 2019

<મેટા સામગ્રી =" ઑસ્ટ્રેલિયાએ ક્લેમ કર્યું ઓપનિંગ ઑડિઓમાં ન્યૂ ઝીલેન્ડ સામે પાંચ રનથી વિજય મેળવ્યો "આઇટમપ્રોપ =" વર્ણન ">

ક્રિકબઝ સ્ટાફ

 જેસ જોનાસેનને 10 ઓવરમાં 43 રનમાં 4 વિકેટ લીધી.

જેસ જોનાસેનને 10 ઓવરમાં 43 રનમાં 4 વિકેટ લીધી. © ગેટ્ટી

ઓલરાઉન્ડર સ્પિનિંગ જેસ જોનાસેનની નાયિકાઓ તેજસ્વી ચમક્યા કારણ કે ઑસ્ટ્રેલિયા મહિલા ન્યુ ઝિલેન્ડ મહિલા ઉપર છેલ્લું બોલ સમાપ્ત શુક્ર પર (22 ફેબ્રુઆરી) પર્થના WACA ગ્રાઉન્ડ પર.

એમી સટરથવેઇટે રમતને ઊંડા બનાવવા માટે 92 નું લડાઈ ઘડ્યું પરંતુ તેના બરતરફ છેલ્લી નવ ડિલિવરીમાંથી બહાર નીકળવા માટે 19 રન સાથે મુલાકાતીઓને બાકીના દાવ પર મુકવામાં આવ્યો. વેટરન મેગન શ્ત્તે ઓસ્ટ્રેલિયાને લીટીમાં લઈ જવા માટે તેણીની સંમિશ્રણ જાળવી રાખી.

અગાઉ દિવસમાં, ન્યૂ ઝીલેન્ડની બોલિંગ પસંદ કર્યા પછી એક ઉત્તમ શરૂઆત થઈ ઈનિંગ્સના પ્રથમ 15 ઓવરમાં એલિસા હેલી, એલિસે પેરી અને કેપ્ટન મેગ લેનિંગની મોટી વિકેટો મળી. ઓપનર રૈચેલ હેન્સે ઈન્ટ્રી સેન્ચ્યુરી સાથે મળીને ઈનિંગ્સને જાળવી રાખવાનો પ્રયત્ન કર્યો હતો, પરંતુ શિસ્તબદ્ધ બોલિંગનો હુમલો વિકેટ પર જતો રહ્યો હતો. Ashleigh Gardener (36 માંથી 34) અને જોનાસેન (32 બોલ 36) એ મહત્વપૂર્ણ અંતમાં યોગદાન આપીને કુલ 240-રન-માર્ક કરતાં આગળ ધકેલી દીધા.

ખોપરી ઉપરની ચામડી બધા બોલરો દ્વારા સરખું વહેંચાયેલું, ફક્ત લેગ કાસ્પેરેક વિકેટલેસ પરત ફર્યા હતા પણ તે અત્યંત આર્થિક હતી. રોઝમેરી મેયર અને હેલી જેન્સેનને સક્ષમ ટેકો પૂરો પાડતા ત્રણ વિકેટ સાથે સોફી ડિવાઇન ઘણો પ્રભાવશાળી હતો. લેગ સ્પિનર ​​એમેલિયા કેરે પણ વાજબી બોલિંગ પ્રદર્શનને પ્રભાવિત કરવા માટે બે વિકેટમાં પોતાની જાતને મદદ કરી હતી, તેમ છતાં ન્યુ ઝિલેન્ડએ યજમાનોને હૂકને થોડીક વાર હટાવવાની છૂટ આપી હતી.

જવાબમાં, ન્યૂ ઝીલેન્ડએ પ્રથમ 15 ઓવરમાં ત્રણ વિકેટ ગુમાવ્યા હતા, જેમાં ડિવાઇન અને સુઝી બેટ્સના મોટા અને શ્યુટ અને પેરી બોલિંગ ઇન્સિવિવ ન્યૂ-બોલ સ્પેક્સનો સમાવેશ થાય છે. જો કે, સૅથરવેઇટ અજાણ્યો અને સાથે જોડાયો હતો, કેટી માર્ટિન અને કેટી પર્કિન્સ સાથે મૂલ્યવાન સ્ટેન્ડ્સને સ્ટિચ કરી રહ્યો હતો જેથી તે ઈનિંગ્સને ટ્રેક પર મૂકી શકે. 42 મી ઓવરમાં 188/4 પર, તે વ્હાઇટ ફર્ન્સની રમત ગુમાવવાની હતી અને તેઓએ તે જ કર્યું.

તેની કિંમતી વિલંબિત બ્લિટ્ઝ પછી બૅટ, જોનાસેન, નીચલા મધ્યમ ક્રમથી ફટકાર્યા હતા, જે ભાગીદારોના ટૂર્ટરવેઇટને ટૂંકાવી દેતા હતા. કેટલાક શોટએ જરૂરી દોડ સાથે તર્કને પણ પડકાર્યો હતો, તે સમયે તે ભયજનક ન હતો. વ્હાઇટ ફર્ન્સના સુકાનીએ બગડ્યું ન હતું અને તેને તેના પર સમાપ્ત કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો, પરંતુ તે ન હોવું જોઈએ.

છેવટે, 18 બંધ શત્તના અનુભવ સામે છેલ્લું ઓવર હંમેશાં ઘણા બધા હશે, ખાસ કરીને ક્રીસ પર પૂંછડી સાથે. 11 બે બાઉન્ડ્રી સહિત પ્રથમ ચાર દડામાંથી બહાર આવ્યો હતો, પરંતુ શ્uttે ખાતરી આપી હતી કે ત્યાં કોઈ સુવાર્તા નહીં હોય. વેરહામ અને ગાર્ડનર પણ યજમાનો માટે દુર્ઘટના સાથે જોડાયા હતા કારણ કે તેઓ સાંકડી જીતના માર્ગમાં જઇને આગળ નીકળી ગયા હતા.

સંક્ષિપ્ત કોરો: ઑસ્ટ્રેલિયા મહિલા 241 બધા 49.4 ઓવરમાં (હેન્સ 69, જોનાસન 36, ડેવીન 3/32) 50 ઓવરમાં <બી> ન્યૂ ઝીલેન્ડ મહિલા 236/9 ને હરાવ્યું (Satterthwaite 92) , પર્કિન્સ 48, જોનાસેન 4/43) પાંચ રન દ્વારા

© ક્રિકબઝ < મેટા સામગ્રી = "https://www.cricbuzz.com/statics/site/images/cbz-logo.png" itemprop = "url">

<સેક્શન>

સંબંધિત સ્ટોરીઝ