મહેશ ભટ્ટથી સ્વરા ભાસ્કર, સેલિબ્રિટી મોર્ન રાજ કુમાર બરજાત્યાના મૃત્યુ, ફનરલમાં હાજરી – સમાચાર 18

મહેશ ભટ્ટથી સ્વરા ભાસ્કર, સેલિબ્રિટી મોર્ન રાજ કુમાર બરજાત્યાના મૃત્યુ, ફનરલમાં હાજરી – સમાચાર 18

From Mahesh Bhatt to Swara Bhasker, Celebs Mourn Raj Kumar Barjatya’s Death, Attend Funeral
મહેશ ભટ્ટ, સ્વરાજ ભાસ્કર અને મોહનિશ બહલ રાજ કુમાર બરજાત્યાના અંતિમવિધિમાં. (છબીઓ: વાઈરલ ભાયની)

ગુરુવારે સોશિયલ મીડિયા પર પ્રોડ્યુસર રાજ કુમાર બારજાત્યાના નિધનની સમાચાર પછી, માધુરી દિક્ષિત નેન અને સોનમ કે આહુજા સહિતના કેટલાક બોલીવુડ સેલિબ્રિટીઓએ “દયાળુ, મધુર અને સૌથી ઉદાર આત્મા” ના મૃત્યુનું શોક કર્યું.

રાજ કુમાર સહિત ઘણા બ્લોકબસ્ટર્સનું નિર્માણ કર્યું હતું

હમ આપકે હૈ કૌન …!

અને

હમ સાથ સાથ હૈ

, તેમના પરિવારના બેનર રાજશ્રી પ્રોડક્શન્સ હેઠળ, જે 1947 માં તેમના પિતા, તારચંદ બરજાત્યા દ્વારા સ્થપાયેલી હતી. રાજશ્રી અન્ય લોકપ્રિય ફિલ્મો બનાવવા માટે જાણીતા છે.

મેઈન પયે કિયા, મેઈન પ્રેમ કી દીવાની હુ, વિવાહ

અને

પ્રેમ રતન ધન પે

.

રાજકુમારને એક ગરમ આત્મા કહે છે,

હમ આપકે હૈ કૌન …!

સ્ટાર માધુરી દીક્ષિત નેનેએ તેમને એક વ્યક્તિ તરીકે વર્ણવ્યું છે જે તેણી હંમેશાં દેખાશે. “રાજ કુમાર બરજાતિજીના અવસાનથી મને ખૂબ જ દુઃખ થાય છે.મારી મુસાફરી દ્વારા મને પ્રેરણાદાયક અને માર્ગદર્શિત કરવા બદલ આભાર. સૂરજ બરજાત્યા અને પરિવારને સહાનુભૂતિ.” આશા છે કે તમને આ નુકસાનને શોક કરવાની શક્તિ મળી જશે, એમ માધુરીએ ટ્વીટ કરી હતી.

એક ગરમ આત્મા અને એક વ્યક્તિ જે હું હંમેશા જોઉં છું. # રાજકુમાર બારજાત્તીના નિધનથી ખૂબ જ દુ: ખી my મારા પ્રવાસ દ્વારા મને પ્રેરણાદાયક અને માર્ગદર્શિત કરવા બદલ આભાર. @ સૂર્યબર્જત્યા અને પરિવારની નિંદા . આશા છે કે આ નુકશાનને દુઃખી કરવા માટે તમને શક્તિ મળશે

– માધુરી દીક્ષિત નેને (@ માધુરી દિક્ષિત) 21 ફેબ્રુઆરી, 2019

અભિનેતા અનુપમ ખેર, જેમણે અનેક રાજશ્રી ફિલ્મોમાં યાદગાર પ્રદર્શન કર્યું છે, ટ્વિટ કર્યું હતું કે, “રાજ કુમાર બારજાતિયાજીના નિધન વિશે ખૂબ જ દુ: ખ થયું. તેમને મારી પ્રથમ ફિલ્મ સારાંશથી ઓળખાય છે. સૌથી નમ્ર અને અદ્ભૂત જ્ઞાનવાળા મનુષ્ય. મને ખુશીથી ઘણાં કલાકો સુધી વાત કરવી ગમે છે. તેણે તેનો અભ્યાસ કર્યો. તેને ચૂકી જશે. ”

# રાજકુમાર બારજાત્તીના નિધન વિશે ઘણું દુઃખ થયું. મારી પહેલી ફિલ્મ # સારાંશેષથી તેને ઓળખાય છે. સૌથી નમ્ર અને આશ્ચર્યજનક રીતે જાણીતા મનુષ્ય. બાળપણની જિજ્ઞાસા હતી. મને દેવતા વિશે ઘણાં કલાકો સુધી વાત કરવાનું ગમ્યું. તેણે તેનો અભ્યાસ કર્યો. તેને ચૂકી જશે. # ઓમશાંતિ 🙏 pic.twitter.com/sKvMQw0xrd

અનુપમ ખેર (@ અનુપમખેર) 21 ફેબ્રુઆરી, 2019

પ્રેમ રતન ધન પે

અભિનેતા સોનમ કે. અહુજાએ ટ્વીટ કરી હતી કે, “શ્રી રાજ કુમાર બારજાત્યાના પાસાની સાથે સાથે ઊંડી અને અવિશ્વસનીય ઉદાસી વ્યક્ત કરવા માટે મારી પાસે કોઈ શબ્દ નથી. તે એક સ્વપ્નદ્રષ્ટા હતો જેની સાથે હું કામ કરવા માટે પૂરતી નસીબદાર હતી અને હું તેના પરિવાર માટે પ્રાર્થના કરતો હતો અને પ્રેમ કરતો હતો. એક. ”

શ્રી રાજકુમાર બારજાત્યાના પાસાંની સાથે સાથે ઊંડા અને અવિશ્વસનીય ઉદાસી વ્યક્ત કરવા માટે મારી પાસે કોઈ શબ્દ નથી. તે એક સ્વપ્નદ્રષ્ટા હતો જેની સાથે હું કામ કરવા માટે પૂરતી નસીબદાર હતી અને હું તેના પરિવાર માટે અને પ્રેમાળ લોકો માટે પ્રાર્થના કરતો હતો. @rajshri # સૂરજ બાર્જાત્તી pic.twitter.com/pUarDGwytz

– ઝોયા સિંઘ સોલંકી (@sonamakapoor) 21 ફેબ્રુઆરી, 2019

સોનમના સહ-સ્ટાર, સ્વરા ભાસ્કરે, વરિષ્ઠ બારજાતિને “સૌથી સુંદર, મધુર, સૌથી ઉદાર આત્મા” અને તેણીએ જે “સૌથી અદ્ભુત લોકો” મળ્યા છે તે યાદ કરી. સ્વરાએ ટ્વિટર પર લખ્યું હતું કે, “તમે અને તમારી સાથેના યુવાન અભિનેતાના ઉત્સાહપૂર્ણ પ્રોત્સાહનને લીધે મને જે આનંદ મળ્યો તે હું કદી ભૂલીશ નહીં.” જેમાં મહેશ ભટ્ટ, સોની રજદન, મોહિનીશ બહલ અને સતીષ કૌશિકનો સમાવેશ થાય છે.

આરઆઈપી # રાજકુમાર બારજત્ય શ્રી. તમે સૌથી સારા, મીઠી, સૌથી ઉદાર આત્માઓ અને હું ક્યારેય મળ્યા સૌથી અદ્ભુત લોકો હતા. યુવા અભિનેતાના ઉત્સાહપૂર્ણ ઉત્સાહથી અને ઉત્સાહપૂર્વક પ્રોત્સાહન આપવા માટે મને જે આશીર્વાદ મળ્યો તે હું કદી ભૂલીશ નહીં. ઊંડા સહાનુભૂતિ 2 @rajshri કુટુંબ એક નુકશાન 4 અમને બધા https://t.co/zTA40abKf9

સ્વારા ભાસ્કર (@ રેલીસવાડા) 21 ફેબ્રુઆરી, 2019

# રાજકુમાર બારજાત્તે રાજરાજ પરિવારના દરેકને રાજ બાબુ તરીકે ખુબપ્રિય છે .. હું ક્યારેય મળ્યા તે શ્રેષ્ઠ લોકોમાંનો એક. આ ચિત્ર # પ્રમીતંદપનપાયની ફિલ્માંકનના દિવસે 01 પર લેવામાં આવ્યો હતો
સુરૂહી આભાર … આ એક કિંમતી મેમરી છે. આર.આઇ.પી. શ્રી. 🙏🏿🙏🏿❣️❣️ pic.twitter.com/I2jNSXaGYB

સ્વારા ભાસ્કર (@ રેલીસવાડા) 21 ફેબ્રુઆરી, 2019

રાજ કુમાર બરજાત્યાના અંતિમવિધિની કેટલીક છબીઓ અહીં છે:

સૂરજ બારજાત્યા તેમના પિતા, રાજકુમાર બારજાત્યાના શરીરને લઈ જાય છે
ફિલ્મ નિર્માતા સૂરજ બરજાત્યા ગુરુવારે તેમના પિતા, રાજ કુમાર બરજાત્યાના શરીરનું સંચાલન કરે છે. (છબી: એએફપી)

રાજકુમાર બરજાત્યાના અંતિમવિધિ - બૉલીવુડ સેલિબ્ર્સ તેમની છેલ્લી આદર આપે છે
રાજ કુમાર બરજાત્યાના અંતિમવિધિમાં બૉલીવુડ સેલિબ્રિટીઝ. (છબીઓ: વાઈરલ ભાયની)

સ્ક્રીન શૉટ 2019-02-22 11.10.25 એએમ

સ્ક્રીન શૉટ 2019-02-22 11.10.41 એએમ

સ્ક્રીન શૉટ 2019-02-22 11.10.56 એએમ

સ્ક્રીન શૉટ 2019-02-22 11.11.27 એએમ

સ્ક્રીન શૉટ 2019-02-22 11.11.42 વાગ્યે

(સમાચાર 18 ઇનપુટ્સ સાથે)