યુરોપા લીગનો 16 ડ્રોનો રાઉન્ડ: ચેલ્સિયાનો સામનો ડાયનેમો કિવ – અમે કોઈ ઇતિહાસ મેળવ્યો નથી

યુરોપા લીગનો 16 ડ્રોનો રાઉન્ડ: ચેલ્સિયાનો સામનો ડાયનેમો કિવ – અમે કોઈ ઇતિહાસ મેળવ્યો નથી

ચેલ્સિયા ફૂટબોલ ક્લબમાં તે ક્યારેય કંટાળાજનક દિવસ નથી, પણ અમારા ધ્યાન ફિફા ટ્રાન્સફર પ્રતિબંધ તેમજ મોરીઝિયો સરરીના ભવિષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે, પણ અમારી પાસે ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માટે ફૂટબોલ-સંબંધિત બાબતનો થોડો વાસ્તવિક ભાગ છે: યુરોપા લીગ રાઉન્ડ ઓફ 16 ડ્રો!

પ્રથમ નોકઆઉટ રાઉન્ડમાં 16 ટીમો રસ્તાના માર્ગે પડી ગયા પછી, ત્યાં કોઈ નવી પ્રવેશો નથી. છેલ્લું 16 છેલ્લું 16 છે, અને તેમાં કેટલીક સારી ટીમો સામેલ છે. આ રાઉન્ડમાં પ્રારંભ કરીને, એ જ સંગઠનથી મેળ ખાતી ટીમો વિશે કોઈ સીડિંગ અને કોઈ પ્રતિબંધો નથી (તેથી ચેલ્સિયા આર્સેનલ ડ્રો કરી શકે છે) – જો કે યુક્રેન અને રશિયાના ટીમો અલગ થવાનું ચાલુ રહેશે.

અને તેથી, ડ્રો આજે મધ્યાહન જીએમટીમાં યોજાયો હતો, જેમાં ત્રણ વખત વિજેતા એન્ડ્રેસ પાલોપ ભાવિના દડાને દોરે છે અને જાહેર કરે છે કે ચેલ્સિયા, જે બકેટમાંથી પહેલા હતા, યુક્રેનમાંથી ડાયનેમો કિવનો સામનો કરશે, જેને આપણે જૂથ તબક્કામાં સામનો કરવો પડ્યો હતો. 2015-16 ચેમ્પિયન્સ લીગની.

ખરાબ નથી.

નીચે પ્રમાણે 16 ડ્રોનો રાઉન્ડ છે. ફર્સ્ટ-દોરેલી ટીમો પ્રથમ તબક્કામાં હશે. મેચો 7 માર્ચ અને 14 માર્ચ પર રમવામાં આવશે.

ચેલ્સિયા વિરુદ્ધ ડાયનેમો કિવ
ઈન્ટ્રાચટ ફ્રેન્કફર્ટ વિ. ઇન્ટર મિલાન
ડાનામો ઝાગ્રેબ વિરુદ્ધ બેનફિકા
નેપોલી વિ. સાલ્ઝબર્ગ
વેલેન્સિયા વિ. ક્રાન્સ્નોદર
સેવિલા વિ. સ્લેવિયા પ્રાગ
આર્સેનલ વિરુદ્ધ સ્ટેડ રેનાનીસ
ઝેનીટ સેન્ટ પીટર્સબર્ગ વિ. વિલેરિયલ

કોઈક રીતે, બધી મોટી ટીમો એકબીજાને ટાળવામાં સફળ થઈ! સારી નોકરી, એન્ડ્રેસ!