સ્ટેજ પર ફોટોગ્રાફર કોન્સ્ટા પંક્કા નોકિયા મોબાઈલ # મેગાવોટ સી 1 # # ગેટસ્માર્ટ ઇવેન્ટમાં જોડાશે – નોકિયાઓમ

સ્ટેજ પર ફોટોગ્રાફર કોન્સ્ટા પંક્કા નોકિયા મોબાઈલ # મેગાવોટ સી 1 # # ગેટસ્માર્ટ ઇવેન્ટમાં જોડાશે – નોકિયાઓમ

એચએમડી ગ્લોબલના ચીફ પ્રોડક્ટ ઓફિસર જુહો સરવિકાસે ટ્વિટર પર જાહેરાત કરી હતી કે ફોટોગ્રાફર કોન્સ્ટા પંક્કા બાર્સિલોનામાં નોકિયા મોબાઇલના # ગેટસ્માર્ટ ઇવેન્ટમાં સ્ટેજ પર રહેશે. આ ઇવેન્ટ રવિવારે છે, અને એચએમડીના સીપીઓ તેમના ટ્વીટમાં જણાવે છે કે તેઓ અમારી સાથે “શેર કરવા અસાધારણ કંઈક ધરાવે છે.” શ્રી પંક્કાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પ્રોફાઇલ @ કપંકકા પર નોકિયા ડિવાઇસથી બનાવેલી એક ફોટો પર પોસ્ટ કર્યું હતું અને ઇન્સ્ટાગ્રામ અનુયાયીઓને બાર્સેલોનામાં તેમની સાથે જોડાવાની અને કેટલાક ગુડીઝ જીતવાની તક માટે ટિપ્પણી કરવા માટે કહ્યું હતું.

કોન્સ્ટાએ આ રવિવારે સ્ટેજ પર # મેગાવોટસી 1 પર અમારી સાથે જોડાવા માટે ખૂબ ઉત્સાહિત છીએ કારણ કે અમારી પાસે તમારી સાથે શેર કરવા માટે અસાધારણ કંઈક છે. Https://t.co/u4FfIUwcPP pic.twitter.com/ELFVkqUsaM

જુહુ સરવિકસ (@ સરવિકસ) ફેબ્રુઆરી 22, 2019

શેર્ડ ફોટામાં પણ ઉચ્ચ ગતિશીલ શ્રેણી અને વિગતોની સારી માત્રા સાથે શેર કરેલ ફોટો ખરેખર પ્રભાવશાળી લાગે છે. નોકિયા ડિવાઇસ પર ફોટો લેવા અને સંપાદિત કરવામાં આવ્યો હતો, મોટેભાગે નોકિયા 9 શુદ્ધ દૃશ્ય. હું એ પણ કહેવા માંગું છું કે ખરેખર સારા ફોટોગ્રાફ્સ ઉપપરી સાધનો સાથે સરસ ફોટા લઈ શકે છે. પ્રથમ ફોટો નમૂનાઓ અને તુલનાત્મક શોટ્સ વેબ પર ફટકાર્યા પછી આપણે જોશું કે રવિવારે ખરેખર 9 શુધ્ધ છે.

ટિપ્સ માટે આભાર હેરીઝોન અને ઈન્દ્રનાઇલ. 🙂