કુલ ધમાલ બોક્સ ઑફિસ સંગ્રહ દિવસ 1: અનિલ કપૂર-માધુરી દિક્ષિત ફિલ્મ રૂ. 16.50 કરોડ કમાઈ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

કુલ ધમાલ બોક્સ ઑફિસ સંગ્રહ દિવસ 1: અનિલ કપૂર-માધુરી દિક્ષિત ફિલ્મ રૂ. 16.50 કરોડ કમાઈ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

કુલ ધમાલ બોક્સ ઑફિસ સંગ્રહ દિવસ 1
કુલ ધમાલ બૉક્સ ઑફિસ સંગ્રહ દિવસ 1: આ અનિલ કપૂરની ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર સખત શરુ થઈ ગઈ છે.

ધમાલ પછી ધમાલ શ્રેણીમાં કુલ ધમાલ ત્રીજી ફિલ્મ છે અને તેની સિક્વલ ડબલ ધમાલ છે. તેમાં અજય દેવગણ, માધુરી દિક્ષિત , અનિલ કપૂર, અરશદ વારસી અને રિતેશ દેશમુખ જેવા મોટા નામો છે. શરૂઆતના દિવસે આ ફિલ્મે 16.50 કરોડ રૂપિયા કમાવ્યા છે.

ટ્રેડ વિશ્લેષક તારન આદર્શે ટ્વિટ કર્યું હતું કે, “ટોટલધામલ – નૉન-હોલિડે રીલીઝ – દિવસ 1 ના રોજ ધમાલ બનાવે છે … દિવસ વધતી જાય તેમ બિઝ વધે છે … માસ સર્કિટ્સ રોકી રહ્યું છે … મેટ્રોઝ / પિક્સેક્સ ઊંચી વલણ સાબિત કરે છે … બિઝ 2 દિવસમાં વધવા જોઈએ અને મોટી સંખ્યામાં ફાળો આપે છે સપ્તાહના અંતે … શુક્ર ₹ 16.50 કરોડ ભારત બિઝ. ”

ટ્રેડ વિશ્લેષક ગિરીશ જોહરે અગાઉ ભારતીય એક્સપ્રેસ કોમને કહ્યું હતું કે, “આ ફિલ્મ અજય દેવગણ, માધુરી દિક્ષિત, અનિલ કપૂર, અરશદ વારસી અને રિતેશ દેશમુખ જેવા તારાઓ દ્વારા બનાવવામાં આવી છે અને આ પ્રેક્ષકોને આકર્ષિત કરવા માટેના વિચિત્ર નામ છે. ઉપરાંત, ઇન્દ્ર કુમાર એક મહાન દિગ્દર્શક છે. ટ્રેઇલર પણ સારી રીતે પ્રાપ્ત થયો છે, તેથી મને લાગે છે કે તે ટિકિટ કાઉન્ટર્સ પર સારી શરૂઆત કરશે. ”

કુલ ધમાલને મિશ્ર નિર્ણાયક સ્વાગત મળ્યો. ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ ‘ફિલ્મના વિવેચક શુભરા ગુપ્તાએ તેની 1.5 સ્ટાર સમીક્ષામાં લખ્યું હતું કે, “અનિલ કપૂર (મોતભાઈ, પતિ) અને માધુરી દીક્ષિત (મરાઠી મુલ્ગી, પત્ની) દ્વારા ભજવવામાં આવતી કાયમ-દંભી દંપતી, ફક્ત એક જ લોકો જે તમને તમારી જાતને લલચાવવાથી અટકાવે છે. . ”

તેણીએ ઉમેર્યું હતું કે, “તેમની વચ્ચે એક સરળતા છે જે લાંબા સમયથી મળીને કામ કરે છે, અને દિક્ષિતને જોઈને મોહક દેખાવના વજનથી કંટાળી ગયેલ છે, તે તમને જે પાવરહાઉસ હોવાનો ઉપયોગ કરે છે તે યાદ અપાવે છે. આ બંને તેમની પોતાની એક ફિલ્મ માટે લાયક છે. ”

આ અઠવાડિયે એકમાત્ર હિન્દી ફિલ્મ રિલીઝ થઈ હતી.