માઇક્રોસોફ્ટ અને ટ્રિમ્બલે બિલ્ટ-ઇન-ટેકક્રન્ચ સાથે હોલોલેન્સ સાથે હાર્ડહાટ બનાવ્યું હતું

માઇક્રોસોફ્ટ અને ટ્રિમ્બલે બિલ્ટ-ઇન-ટેકક્રન્ચ સાથે હોલોલેન્સ સાથે હાર્ડહાટ બનાવ્યું હતું

માઇક્રોસૉફ્ટ ખરેખર હોલોલોન્સના આગામી સંસ્કરણ સાથે વ્યવસાયમાં જવાની આશા રાખે છે. હકીકતમાં, સૉફ્ટવેર જાયન્ટે હોલોલેન્સ 2 માટે એક નવી કસ્ટમાઇઝેશન પ્રોગ્રામની જાહેરાત કરી.

કેવી રીતે, XR હેડસેટની આ પ્રકારની કસ્ટમાઇઝ કરેલી આવૃત્તિઓ જોવા મળશે, પરંતુ કંપનીના પ્રથમ ભાગીદાર, નિર્માતા હાર્ડવેર કંપની ટ્રિમ્બલે, એક સુંદર રસપ્રદ ઝાંખી ઓફર કરી રહી છે. નવી સહયોગની શરૂઆતમાં કંપની માઇક્રોસૉફ્ટના તબક્કે જોડાઈ હતી.

XR10 એક કસ્ટમાઇઝ્ડ હાર્ડહાટ છે જે સ્વિચિંગ હોલોન્સ 2 બિલ્ટ-ઇન છે, તેથી બાંધકામ કાર્યો સાઇટ પર હેડ-અપ પ્રદર્શન મેળવી શકે છે. આ પ્રથમ ભાગીદારી માઇક્રોસૉફ્ટ તેની હેડસેટની આ બીજી પેઢી સાથે જવાની આશા રાખે છે તે સ્પષ્ટ સંકેત છે, જે તકનીકીને ઓફિસની મર્યાદાથી બહાર અને વાસ્તવિક દુનિયામાં લઈ જાય છે.

પ્રાઇસીંગ હજી પણ ટીબીડી છે, પરંતુ હેડસેટ નિયમિત હોળીન્સ 2 ની સમાન સમયે ઉપલબ્ધ થશે.