સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 ક્વાડ રીઅર કેમેરા સેટઅપ અફવા સાથે, 5 જી વેરિઅન્ટ સંભવિત રીતે કામ કરે છે – એનડીટીવી

સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 ક્વાડ રીઅર કેમેરા સેટઅપ અફવા સાથે, 5 જી વેરિઅન્ટ સંભવિત રીતે કામ કરે છે – એનડીટીવી

Samsung Galaxy Note 10 With Quad Rear Camera Setup Rumoured, 5G Variant Likely in the Works

સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 એ મોડેલ નંબર એસએમ -975 એફ સાથે પાઇપલાઇનમાં છે

સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 એ વૈશ્વિક સ્તરે ગેલેક્સી એસ 10 મોડલ શરૂ કર્યાના થોડા દિવસો પછી જ આફ્ટર મિલને હિટ કરી દીધી છે. નવી નોટ મોડલ એ તમામ નવા ક્વાડ રીઅર કેમેરા સેટઅપ સાથે આવે તેવું અફવા છે. પાછળના ચાર સેન્સર્સ સાથેનો નવું કેમેરો સેટઅપ ગેલેક્સી એસ 10 5 જી મોડેલ સાથે ગેલેક્સી નોટ 10 લાવશે જે સમાન ક્વાડ કેમેરા સેટઅપથી શરૂ થયું હતું. તે પણ જાણ કરવામાં આવ્યું છે કે ગેલેક્સી નોટ મોડેલ 5 જી સપોર્ટ સાથે આવશે. અગાઉની કેટલીક અહેવાલોમાં એવો દાવો કરવામાં આવ્યો હતો કે ગેલેક્સી નોટ 10 અલ્ટ્રાસોનિક ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સાથે આવશે – જેમ કે ગેલેક્સી એસ 10 અને ગેલેક્સી એસ 10 + મોડલ્સ.

સેમમોબાઇલના રિપોર્ટ્સમાં જણાવાયું છે કે સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 મોડેલ નંબર એસએમ -975 એફ સાથે પાઇપલાઇનમાં છે. અગાઉના ગેલેક્સી નોંધ મોડલ્સના અંતે અંશાંકિત “0” હોવાને બદલે, “5” ની હાજરી સૂચવે છે કે ગેલેક્સી નોટ 10 નું 5 જી ચલ હશે. તેમ છતાં, ત્યાં માટે 4 જી એલટીઇ વેરિઅન્ટ પણ હોઈ શકે છે. લોકો

5 જી સપોર્ટના પ્રકાશન ઉપરાંત, ગેલેક્સી નોટ 10 ને ક્વાડ રીઅર કેમેરા સેટઅપ હોવાનું કહેવાય છે. આનો અર્થ એ છે કે તમે નવા ગેલેક્સી નોંધ મોડેલની પાછળ ચાર કેમેરા સેન્સર્સ જોશો. ગયા સપ્તાહે ગેલેક્સી એસ 10 5 જી એક ક્વાડ રીઅર કેમેરા સેટઅપ સાથે શરૂ થયો હતો . જો કે, સેમસંગ દ્વારા પ્રથમ મોડેલ કે જે પાછળના બાજુએ ચાર કેમેરા સેન્સર હતું તે ગેલેક્સી એ 9 (2018) હતું .

જો આપણે ભૂતકાળની કેટલીક અહેવાલો જોતા હોય, તો ગેલેક્સી નોટ 10 6.75-ઇંચના પ્રદર્શન સાથે આવશે અને તેમાં એક અલ્ટ્રાસોનિક ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર શામેલ હશે . નવા ગેલેક્સી નોટ મોડેલમાં પસંદગીના બજારોમાં એક્સિનોસ 9825 એસઓસી પણ હોઈ શકે છે , જોકે તે યુ.એસ.માં સ્નેપડ્રેગન 855 એસઓસી સાથે આવે તેવી સંભાવના છે.

સેમસંગે હમણાં જ ગેલેક્સી એસ 10 કુટુંબનું અનાવરણ કર્યું છે, તેથી ગેલેક્સી નોટ 10 જોવા માટે અમારે ઓછામાં ઓછા કેટલાક મહિના છે. દરમિયાન, ગેલેક્સી નોટની વિશેષતાઓ અને સ્પષ્ટીકરણોની સારી એવી અફવાઓની અપેક્ષા રાખવી સુરક્ષિત છે.

નવીનતમ નોકિયા, ઝિયાઓમી, સોની અને અન્ય મોબાઇલની વિગતો માટે બાર્સેલોનામાં મોબાઇલ વર્લ્ડ કૉંગ્રેસથી લોન્ચ થાય છે, અમારા MWC 2019 હબની મુલાકાત લો.