એક નવી અફવાએ આગ્રહ કર્યો છે કે આગામી એસ્સાસિનની ક્રાઈડ વિડિઓ ગેમ રોમમાં યોજાશે અને 2020 માં રિલીઝ થશે. ફ્રેન્ચાઇઝની તાજેતરની હપ્તા, એસ્સાસિન ક્રાઈડ: ઓડિસીએ અગાઉ પ્રાચીન ગ્રીસના ખંડેરની શોધ કરી હતી, જે પૌરાણિક પશુઓ સાથે પૂર્ણ છે જે પ્રથમ સાથે જોડાયેલા છે. સંસ્કૃતિ

એસેસિન્સ ક્રિડ: ઓથેન્સ એથેન્સ અને સ્પાર્ટા વચ્ચે પેલોપોનેનેસિયન યુદ્ધના સમય દરમિયાન 431 બીસીમાં યોજાયો હતો. કોસ્મોસના સંપ્રદાયને નીચે લાવવાના પ્રયત્નોમાં, ખેલાડીઓએ સમગ્ર ગ્રીક સમાજને ધમકી આપતા ગુપ્ત સંગઠનની ભૂમિકામાં, પ્લેયરોએ બે અક્ષરો, એલેક્સિઓસ અથવા કેસાન્ડ્રામાંની એક ભૂમિકા ભજવી હતી. જો કે મુખ્ય પાત્ર ભાડૂતી તરીકે શરૂ થાય છે, તે આખરે સ્પષ્ટ થાય છે કે આંખને મળતા પાત્રના પરિવારના ઇતિહાસમાં તે વધુ છે. ગેમપ્લે શૈલી વધુ વૈવિધ્યસભર બનાવે છે, શીર્ષક અગાઉના રમતો પર વિસ્તૃત. ઓડિસીએ ફ્રેન્ચાઇઝમાં એક નવું આરપીજી તત્વ પણ રજૂ કર્યું હતું જેણે શાખાઓના વર્ણનની ઓફર કરી હતી જેણે ખેલાડીને નવ અંતમાં એક આપ્યો હતો .

સંબંધિત: એસ્સાસિન ક્રાઈડ ઓડિસી રીવ્યૂ: એ ગ્રીક માયથ વર્થ પુનરાવર્તન

ડેવલપર અને પ્રકાશક ઉબિસોફ્ટ સામાન્ય રીતે દર વર્ષે નવી એસ્સાસિનની રચના કરે છે , કંપનીએ જાહેરાત કરી છે કે 2019 માં શ્રેણીની રજૂઆતમાં નવી રમત નહીં હોય . જો કે, અફવાઓ હવે સંભવિત નવા એસ્સાસિનના ક્રાઈડ ટાઇટલ વિશે છે, 2020 માં કોડનું નામ લીજન આવ્યું છે. મેસેજ બોર્ડ પરની એક પોસ્ટ ફરેરેન સૂચવે છે કે આગામી એસ્સાસિનની ક્રાઈડ રમત માર્કસના શાસનકાળના અંતે રોમમાં યોજાશે. ઔરેલિયસ, જે આશરે 16 9 એડી હશે. આ અફવા એ પણ સૂચવે છે કે ખેલાડીઓ એક વખત પુરુષ અને સ્ત્રી હત્યારા વચ્ચે પસંદગી કરશે, જે ઓરિજિન્સ અને ઓડિસીના અક્ષરોમાંથી ઉતરી આવ્યા છે. નવી રમત માનવામાં આવે છે કે પહેલી સંસ્કૃતિમાં વધુ ધ્યાન આપવામાં આવશે અને હત્યારાઓ અને રાજકારણ પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. નવા રમતની ધારણા મુજબ, એક અસ્પષ્ટ સ્ક્રીનશોટ પણ હતો:

એસેસિન્સ ક્રિડ રોમ

જેમ કે તે સ્થાયી છે, આ માત્ર એક અફવા છે અને મીઠાના અનાજ સાથે લઈ જવી જોઈએ. આ છબી એટલી સામાન્ય છે કે તે અન્ય કોઈપણ અગાઉના એસ્સાસિનની ક્રાઈડ રમતમાંથી આવી શકે . ચાહકોએ એ પણ ધ્યાનમાં લેવું જોઈએ કે ફ્રેન્ચાઇઝે એસ્સાસિનની સંપ્રદાયમાં રોમની મુલાકાત લીધી છે : બ્રધરહુડ , અને તે યુબિસૉફ્ટ જેવી નથી કે શ્રેણીમાં સ્થાનો પર સંશોધન કરવા માટે, જોકે ઇટાલીમાં ભાઈચારો કેવી રીતે શરૂ થયો તે જોવાનું સરસ હોઈ શકે છે. યુબિસૉફ્ટ પાસે વિડીયો ગેમ લીક્સનો ઇતિહાસ છે, જો કે, આ અફવા પર કોઈ વિશ્વાસ છે કે નહીં તે કોણ જાણે છે.

જોકે એસ્સાસિનની ક્રાઈડ મૂવી પોતે ખૂબ જ ગંભીરતાથી લેતી હતી અને તેના કારણે બોક્સ ઓફિસ પર ભોગ બનતી હતી, ફ્રેન્ચાઇઝ વિડિઓ ગેમ્સ દ્વારા જીવે છે. તેના ડીએલસી પર કેટલાક વિવાદ હોવા છતાં, ઓડિસી ચાહકો અને ટીકાકારો સાથે સારો રહ્યો . નવા શીર્ષકની રજૂઆત સુધી, ચાહકો આગામી પછીની વધુ માહિતી માટે કચકચ કરશે, જેનો અર્થ છે કે અફવાઓ 2019 સુધી ફેલાવશે. જોકે, સંપ્રદાયનું કહેવું છે કે બધું મંજૂર છે, જેમાં અફવાઓનો સમાવેશ થાય છે, તે નિવેદનના પહેલા ભાગને ભૂલશો નહીં: ” કંઈ પણ સાચું નથી. “

સોર્સ: એસ્સાસિન ક્રિડ ઓડિસી પ્રારંભિક ગેમપ્લે ટીપ્સ

સોર્સ: ફરેરેન

ટેગ્સ: હત્યારોનો ધર્મ

ફોર્ટનાઇટ સીઝન 8 એ પાઇરેટ થીમ મેળવી રહ્યું છે

સ્ક્રીન રેંટ ન્યૂઝલેટર!

સૌથી ગરમ મૂવી, ટીવી અને ગેમિંગ સમાચાર માટે સબ્સ્ક્રાઇબ કરો! આગળ વધો અને મારો દિવસ બનાવો.

* હું સ્ક્રીન રેંટને ઇમેઇલ્સ મોકલવા માટે સંમત છું.

રમત સમાચાર માં વધુ