Xiomi યુરોપમાં તેના સ્ટોર્સને ટ્રિપલ કરવા માંગે છે – GSMArena.com સમાચાર – GSMArena.com

Xiomi યુરોપમાં તેના સ્ટોર્સને ટ્રિપલ કરવા માંગે છે – GSMArena.com સમાચાર – GSMArena.com

જ્યારે ચીની વિક્રેતાઓ યુ.એસ. માટી પર દાંડો કરવા માટે સંઘર્ષ કરે છે, ત્યારે તેઓ યુરોપમાં સમૃદ્ધ હોવાનું જણાય છે. ચીની OEM દ્વારા બજાર હિસ્સાના લગભગ ત્રીજા હિસ્સા સાથે, Xiaomi આ વર્ષ માટે કેટલાક મહત્વાકાંક્ષી લક્ષ્યો સેટ કરી રહ્યું છે.

નવી એમઆઈ સ્ટોર નવી એમઆઈ સ્ટોર
યુ.કે. માં તાજેતરમાં ખુલ્લા એમઆઈ સ્ટોર

ઝિયાઓમીના વાઇસ પ્રેસિડેન્ટ, વાંગ ઝિયાંગે જણાવ્યું હતું કે કંપની યુરોપમાં તેના ભૌતિક સ્ટોર્સને ટ્રિપ કરવા માંગે છે. હાલમાં, નિર્માતા 50 સ્ટોર્સના થોડા સ્ટોર્સ છે અને 2019 ના અંત સુધીમાં 150 થી વધુ જવા માંગે છે. અને કોઈ અજાયબી નથી. છેલ્લા બે વર્ષોમાં ઝીઓમીએ માત્ર મધ્ય રેન્જ અને લોઅર-એન્ડ સેગમેન્ટમાં જ નહીં, પરંતુ ઉચ્ચ-અંતર્દેશીય ક્ષેત્રમાં પણ કેટલાક નોંધપાત્ર ફાયદા જોયા છે. અને સામાન્ય રીતે, યુરોપીયનોમાં મોટા ખર્ચની શક્તિ હોય છે.

માત્ર સમય જ જણાશે કે જો ઝીઓમી તેના લક્ષ્યો સુધી પહોંચી શકે છે.

વાયા