અસસ ઝેનફોન મેક્સ પ્રો એમ 1 ભારતમાં એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ બીટા અપડેટ પ્રાપ્ત કરવાનું પ્રારંભ કરે છે – એનડીટીવી

અસસ ઝેનફોન મેક્સ પ્રો એમ 1 ભારતમાં એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ બીટા અપડેટ પ્રાપ્ત કરવાનું પ્રારંભ કરે છે – એનડીટીવી

Asus ZenFone Max Pro M1 Starts Receiving Android 9 Pie Beta Update in India

અસુસ ઝેનફોન મેક્સ પ્રો એમ 1 એ એપ્રિલ 2018 માં એન્ડ્રોઇડ 8.1 ઓરેયો સાથે લોંચ કરવામાં આવ્યું હતું

અપેક્ષિત કરતાં થોડા સમય પછી પણ અસસ ઝેનફોન મેક્સ પ્રો એમ 1 સ્માર્ટફોન માટે એન્ડ્રોઇડ પાઇ અપડેટ લગભગ અહીં છે. તાઇવાનની કંપનીએ ગુરુવારે જાહેરાત કરી હતી કે ફોન માટે એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ અપડેટનું બીટા પરીક્ષણ હવે ખુલ્લું છે. કંપની હાલમાં તેના વેબસાઇટ પર ઝેનફોન મેક્સ પ્રો એમ 1 બીટાને ચકાસવા માટે એપ્લિકેશંસ સ્વીકારી રહી છે અને વપરાશકર્તાઓ જે જાણે છે કે તેઓ શું કરી રહ્યા છે અને પૂર્વ-પ્રકાશન સૉફ્ટવેર સાથે વ્યવહાર કરતા પહેલાંના અનુભવ ધરાવે છે, તેઓ તેમની વિનંતીઓ બીટા પ્રોગ્રામનો ભાગ બનવા માટે સબમિટ કરી શકે છે.

એસેસ ઝેનફોન મેક્સ પ્રો એમ 1 માટે એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇના સ્થિર સંસ્કરણને છોડવામાં આવશે પછી કંપની નિર્ધારિત કરશે કે અપડેટ પેકેજમાં કોઈ બગ્સ અથવા અન્ય સમસ્યાઓ નથી. બીટા પ્રોગ્રામ એ કંપનીને કોઈપણ સંભવિત સમસ્યાઓ અને બગ્સને બહાર કાઢવામાં મદદ કરવા માટે છે.

“આ પ્રોગ્રામ તમને પ્રતિસાદ અને પરીક્ષણ માટે પ્રારંભિક અપડેટ્સની ઍક્સેસ આપે છે જેથી સત્તાવાર એન્ડ્રોઇડ પાઇ અપડેટ તમે ઇચ્છો તેટલું સ્વાદિષ્ટ અને સ્થિર તરીકે પ્રદાન કરવામાં આવે છે,” અસસે તેની વેબસાઇટ પરના નિવેદનમાં નોંધ્યું હતું.

ઝેનફોન મેક્સ પ્રો એમ 1 માલિકો, જેઓ અસસ બીટા પ્રોગ્રામમાં ભાગ લેવા માગે છે, તેઓ કંપનીની વેબસાઇટ પર તેમની રુચિ નોંધાવવા માટે આગળ વધી શકે છે. કંપની કહે છે કે રસ ધરાવતા વપરાશકર્તાઓ તેમના ફોનની આઇએમઇઆઈ માહિતી, સીરીયલ નંબર અને વર્તમાન ફર્મવેર વિગતોને બીટા પાવર યુઝર પ્રોગ્રામમાં ભાગ લેવા માટે પાત્ર બનવા માટે તૈયાર થવું જોઈએ.

“કૃપા કરીને ધ્યાનમાં રાખો કે આ બીટા સૉફ્ટવેર પ્રોગ્રામ છે, બીટા સૉફ્ટવેર અપડેટ્સ ક્યારેક અમારા સત્તાવાર સૉફ્ટવેર અપડેટ્સ જેટલા સ્થિર નથી. આ અપડેટને ઇન્સ્ટોલ કરીને, તમે સંભવિત જોખમો સ્વીકારો છો, “અસસ કહે છે.

યાદ કરવા માટે, અસસે ગયા વર્ષે એપ્રિલમાં ઝેનફોન મેક્સ પ્રો એમ 1 લોન્ચ કર્યો હતો, જેમાં એન્ડ્રોઇડ 8.1 ઓરેયો હતો. ફોન હતો તેવું માનવામાં આવે ફેબ્રુઆરી 2019 ના અંત સુધીમાં, Android 9 પાઇ સુધારો મેળવવા માટે, જોકે, તે લાગે છે Asus થોડી મોડી ચાલી રહી છે. જ્યારે અંતિમ એન્ડ્રોઇડ પાઇ અપડેટ ઝેનફોન મેક્સ પ્રો એમ 1 સુધી પહોંચશે ત્યારે તે હજુ પણ પુષ્ટિ થયેલું નથી, પરંતુ જો બીટા પરીક્ષણથી બધું સરળતાથી ચાલે છે, તો તે ખૂબ લાંબી ન લેવી જોઈએ.

દરમિયાન, એસુસે તેના સ્માર્ટફોન્સના નામની પુષ્ટિ કરી છે જે એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ અપડેટ મેળવવામાં આવશે.