એએસએસે ઝેનફોન સ્માર્ટફોન – એક્સડીએ ડેવલપર્સ માટે તેના એન્ડ્રોઇડ પાઇ અપગ્રેડ પ્લાનની જાહેરાત કરી

એએસએસે ઝેનફોન સ્માર્ટફોન – એક્સડીએ ડેવલપર્સ માટે તેના એન્ડ્રોઇડ પાઇ અપગ્રેડ પ્લાનની જાહેરાત કરી

<વિભાગ>

<લેખ>

ગયા વર્ષે 6 ઓગસ્ટના રોજ Google ને સત્તાવાર રીતે Android પાઇ જાહેર કર્યું. આ સાર્વજનિક બીટા પરીક્ષણ પછીના મહિનાઓ હતા અને અમે પહેલાથી જ જાણીએ છીએ કે Google કેટલાક OEM સાથે નજીકથી કાર્ય કરે છે જેથી તેમને નવીનતમ અપડેટ શક્ય તેટલી ઝડપથી આઉટ કરવામાં સહાય મળે. મોટાભાગની કંપનીઓએ આ વર્ષના છેલ્લા વર્ષ અને આ વર્ષની શરૂઆત સુધી આ મુખ્ય અપડેટ્સમાં વિલંબ કર્યો છે. ઐતિહાસિક રીતે, આપણે જોયું છે કે કંપનીઓ તરફથી નવા ઉપકરણોને નવીનતમ અપડેટ મળે છે અને એએસએસે તેના ઝેનફોન સીરીઝને એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇ અપડેટ મળશે ત્યારે સત્તાવાર રોડમેપ રિલિઝ કર્યું છે.

હજી પણ, Google એ પ્રોજેક્ટ ટ્રેબલ સાથે અને OEM સાથે સીધી ભાગીદારી સાથે કર્યા છે, તે ‘ એવું લાગે છે કે ઘણા લોકોને આશા છે કે તેટલી અસર થઈ શકે. આ OEM ને બહારના જાહેર બીટા સાથે પહેલાં અને આગળના અપડેટ માટે સ્રોત કોડ મળે છે. તે બિંદુએ મેળવેલ છે કે કેટલાક લોકો માને છે કે તે Google માટે એક શરમજનક ડેટા બિંદુ બની ગયો છે કેમ કે તેઓ મહિનામાં તેમના એન્ડ્રોઇડ વિતરણ ડેશબોર્ડને અપડેટ કરી નથી. ASUS પાસે એક પ્લાન છે અને તેઓએ તાજેતરમાં આ વર્ષે સમગ્ર Android 9 પાઇમાં અપડેટ કરવા માંગતા ઉપકરણોની સૂચિ પ્રકાશિત કરી છે:

હવે, અમે એ નથી જાણતા કે એએસયુએસ હાલમાં કયા પ્રકારની ડિવાઇસીસને પ્રાથમિકતા આપવાનું આયોજન કરી રહ્યું છે. દુર્ભાગ્યે તેઓએ આ માર્ગદર્શિકાને ધ્યાનમાં લીધા પછી તે વિશે વધુ વિગતો આપી ન હતી, પરંતુ જો તમે ઉપર સૂચિબદ્ધ સ્માર્ટફોન્સમાંના કોઈ એક છો, તો તમે એ ખાતરીપૂર્વક આરામ કરી શકો છો કે ASUS એ તમારા ઉપકરણ માટે અપડેટની યોજના ધરાવે છે.


સ્રોત: ASUS

આ વાર્તા ચર્ચા કરો

તમારી ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવી વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.