એક્સબોક્સના ફિલ સ્પેન્સર – ઓનએમએસએફટીના જણાવ્યા પ્રમાણે, આ વર્ષે વિન્ડોઝ 10 ગેમિંગ વધુ સારું બનશે

એક્સબોક્સના ફિલ સ્પેન્સર – ઓનએમએસએફટીના જણાવ્યા પ્રમાણે, આ વર્ષે વિન્ડોઝ 10 ગેમિંગ વધુ સારું બનશે

2019 એ એક્સબોક્સ અને વિન્ડોઝ 10 ગેમિંગ માટે ખૂબ જ બહાર નીકળી રહ્યું છે, જો આપણે Xbox બોસ ફિલ સ્પેન્સરની તાજેતરની ટિપ્પણીઓને માનીએ છીએ. ગયા વર્ષે, અમે વિન્ડોઝ 10 એક્સબોક્સ એપ્લિકેશનને ઠીક કરવા માટે એક્ઝેક્યુડ વચન સાંભળ્યું છે અને પીસી પર એક્સબોક્સ ગેમ પાસ લાવીએ છીએ , અને પીસી ગેમર સાથેની મુલાકાતમાં એક્સબોક્સના વડાએ ઇ 3 2019 માં કેટલીક આગામી પીસી ગેમિંગ ઘોષણાઓ પર ધ્યાન આપ્યું છે.

“પીસી પ્લેયર્સને મહાન ગેમિંગનો અનુભવ આપવો એ Xbox અને ભવિષ્યમાં માઇક્રોસોફ્ટમાં ગેમિંગ માટે અગત્યનું છે,” સ્પેન્સરે જણાવ્યું હતું કે, માઇક્રોસોફ્ટ પાસે નવી રીતોમાં રોકાણ કરવાની જવાબદારી છે કે અમે પીસી પ્લેયરને લાભ આપી શકીએ જેથી તેઓ તેની સાથે રહેવાની ખાતરી કરી શકે. અનુભવ કેન્દ્ર. ”

તે સાચું છે કે વિન્ડોઝ 10 ના લોન્ચિંગના આશરે પાંચ વર્ષ પછી, માઇક્રોસોફ્ટ સ્ટોર હજુ પણ ખૂબ જ ઓછા સમયમાં એપિક ગેમ્સ તેના નવા પીસી રમતો સ્ટોર સાથે શું કરવામાં સફળ રહ્યું તેની તુલનામાં છે. વિંડોઝ 10 એક્સબોક્સ એપ્લિકેશન વિશે પણ એવું જ કહી શકાય છે, જે હજી પણ ગૂંચવણમાં મૂકેલા યુઆઇ અને સામાન્ય સુસ્તી દ્વારા ઢંકાઈ ગયું છે.

“મને ખબર છે કે અમે પીસી પર પ્લેયર માટે જે વિતરિત કરવા માંગીએ છીએ તેના વિશે થોડો સમય બોલ્યો છે, પરંતુ આ વર્ષે E3 અને 2019 માં, તમે સ્ટોર પર પહોંચાડવા માટે રોકાણ કર્યું છે તે જોવાનું શરૂ કરશો. , સેવાઓ, વિન્ડોઝ અને મહાન રમતોમાં. તે માત્ર શરૂઆત છે, “સ્પેન્સર જણાવ્યું હતું.

માઇક્રોસોફ્ટ સ્ટોરને ગંભીર પીસી ગેમરો માટે અનિચ્છનીય સ્થળ બનાવવાનું ચોક્કસપણે કંપનીની પ્રથમ પ્રાથમિકતાઓમાંનું એક હોવું જોઈએ. જો કે, કેટલાક જરૂરી યુઆઇ અને યુએક્સ સુધારાઓથી આગળ, સૌથી રોમાંચક સમાચાર વિન્ડોઝ 10 પર મૂળ રીતે એક્સબોક્સ રમતો ચલાવવાની ક્ષમતા હોઈ શકે છે. દેખીતી રીતે એવું કંઈક છે કે માઇક્રોસોફ્ટે સ્ટેટ ઑફ ડેકે સાથે પરીક્ષણ શરૂ કર્યું છે: તાજેતરનાં વિન્ડોઝ 10 19 એચ 1 પર યર વન એડિશન ઇન્સાઇડર બિલ્ડ કરે છે અને ડેસ્કટૉપ ઑએસ પર મૂળ Xbox ગેમપ્લે લાવવાનું પરિપ્રેક્ષ્ય ચોક્કસપણે રમત ચેન્જર હોઈ શકે છે.

વધુ વાંચન:

,

,

,

,