હુવેઇ પી 30 પ્રો પ્રેસ રેક રેન્ડર કરે છે, ટ્રિપલ કેમેરા અને 10x ઝૂમ – એક્સડીએ ડેવલપર્સની અપેક્ષા રાખે છે

હુવેઇ પી 30 પ્રો પ્રેસ રેક રેન્ડર કરે છે, ટ્રિપલ કેમેરા અને 10x ઝૂમ – એક્સડીએ ડેવલપર્સની અપેક્ષા રાખે છે

હ્યુઆવેઇ વિશ્વમાં બીજા ક્રમનું સૌથી મોટું સ્માર્ટફોન ઉત્પાદક છે અને તેનો અર્થ એ છે કે નવા ઉપકરણોની વિગતો ગુપ્ત રાખવી મુશ્કેલ છે. આ અઠવાડિયાના પ્રારંભમાં જ્યારે હ્યુઆવેઇ પી 30 પ્રો પ્રોટોટાઇપ કહેવાતી કેટલીક ફોટાઓ સમુદાય દ્વારા ફેલાવા લાગી હતી. આ ઉપકરણમાં ત્રણ પાછળના કેમેરા, તળિયે સ્પીકર અને વક્ર બાજુના ધાર (આગળ અને પાછળ બંને) દર્શાવવામાં આવ્યા છે, જે સેમસંગે છેલ્લા કેટલાક વર્ષોથી બહાર પાડ્યા છે તે ઉપકરણોની તુલનામાં સરળતાથી કરી શકાય છે. હવે ઉપકરણની આગળ અને પાછળની રેન્ડર પ્રગટ થઈ છે અને અમે છેલ્લે કૅમેરા સેટઅપની કેટલીક સંભવિત વિગતો પણ જાણીએ છીએ.

વિનફ્યુચરની રોલેન્ડ ક્વાન્ટની નવી રિપોર્ટમાં હુવેઇ પી 30 અને હુવેઇ પી 30 પ્રો રજૂ થાય છે જેનું આગામી મહિને જાહેરાત કરવામાં આવશે. રેન્ડરર્સ એક નાનો ચિન ફરસી બતાવે છે અને આગળના કૅમેરા માટે યુ / વૉટરડ્રોપ આકારના સંકેત સાથે પણ નાના કપાળ ફરતા હોય છે. ડિસ્પ્લેના પાતળા બાજુના બેઝલ સૂચવે છે કે હ્યુવેઇ આ ફોનને સેમસંગની અનંત ડિસ્પ્લે તકનીકની જેમ વક્ર બાજુઓ સાથે સપાટ દેખાવની જગ્યાએ ડિઝાઇન કરે છે.

મોટાભાગનું ધ્યાન સ્માર્ટફોન પાછળના ત્રણ કેમેરા પર છે, જોકે. તળિયે કૅમેરા (સેન્સરની ફરતે ચોરસવાળા એક) ને 10x ઝૂમને હુવેઇ પી 30 પ્રો પર લાવવાનું કહેવામાં આવે છે, જે આપણા પોતાના સ્રોત દ્વારા સમર્થિત છે. જો કે, તેઓ આ બોલને કેવી રીતે ખેંચી રહ્યા છે તે વિશેની વિગતવાર વિગતો આ સમયે અજ્ઞાત છે. તે એક સમાન રસ્તો હોઈ શકે છે કે ઓપીપીઓએ “પેરિસ્કોપ” ઓપ્ટિક્સ સિસ્ટમ પર આધાર રાખ્યો હતો, જ્યાં પ્રિઝમ દ્વારા પ્રકાશને વાળવામાં આવે છે અને પછી કેમેરા સેન્સરને હિટ કરે છે. આપણે લીકા સાથે હ્યુવેઇની ભાગીદારી ચાલુ રાખી શકીએ છીએ અને આ પ્રેસમાં બ્રાન્ડીંગ લેબલ એફ 1.6 અને એફ 3.4 વચ્ચે ઍપર્ચર કદની વાત રજૂ કરે છે.

નોંધ: હ્યુવેઇએ તેના ઉપકરણો માટે સત્તાવાર બુટલોડર અનલૉક કોડ્સ આપવાનું બંધ કર્યું છે. તેથી, હુવેઇ પી 30 પ્રોના બુટલોડરને અનલૉક કરી શકાતું નથી, જેનો અર્થ છે કે વપરાશકર્તાઓ કસ્ટમ રૂમ્સને રુટ અથવા ઇન્સ્ટોલ કરી શકતા નથી.

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.