ફેબ્રુઆરી બોક્સ ઑફિસ રિપોર્ટ: ગલી બોય અને ટોટલ ધામાલે ટિકિટ કાઉન્ટર્સ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ પર નવા વલણો ગોઠવ્યા

ફેબ્રુઆરી બોક્સ ઑફિસ રિપોર્ટ: ગલી બોય અને ટોટલ ધામાલે ટિકિટ કાઉન્ટર્સ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ પર નવા વલણો ગોઠવ્યા

ફેબ્રુઆરી બોક્સ ઓફિસ અહેવાલ
ગુલી બોય અને કુલ ધમાલએ ફેબ્રુઆરી 2019 માં બોક્સ ઓફિસ પર શાસન કર્યું હતું.

ઝોયા અખ્તરની ગુલ બોય અને ઇન્દ્ર કુમારની કુલ ધમાલ ફેબ્રુઆરીમાં બૉલીવુડ બોક્સ ઓફિસ પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. એવું માનવામાં આવે છે કે ફિલ્મોમાં ફેબ્રુઆરી એક નરમ મહિનો છે, આ વર્ષે આશ્ચર્ય થયું હતું. બૉલીવુડ બોક્સ ઑફિસના સંગ્રહોમાં મળીને બે ફિલ્મોએ રૂ. 200 કરોડથી વધુનો ઉમેરો કર્યો.

તેની મજબૂત કથા સાથે, રણવીર સિંહ અને આલિયા ભટ્ટની અભિનેત્રી ગલી બોયએ વિવેચકોને પ્રભાવિત કર્યા અને મધ્યમ શરૂઆત પછી, આ ફિલ્મ મજબૂત બોલીની સાથે આગળ વધી. તેના ચાર દિવસના પ્રારંભિક સપ્તાહના અંતે તેણે રૂ. 71.25 કરોડ એકત્ર કર્યા હતા અને તેના પ્રથમ સપ્તાહ દરમિયાન પણ મજબૂત રહ્યા હતા. એક અઠવાડિયાના અંત સુધીમાં, મુંબઇના ભૂગર્ભ રૅપર્સના જીવન પર આધારિત ફિલ્મ, રૂ. 100 કરોડની ક્લબમાં તેનું નામ નોંધી હતી અને બીજા સપ્તાહના અંતે રૂ. 18.05 કરોડની કમાણી કરી હતી. સતત પગથિયાં સાથે, તેનો અત્યાર સુધીનો કુલ સંગ્રહ 123.10 કરોડ રૂપિયા છે.

ગિલી બોય સિંઘા પછી સિંઘ માટે બીજા ક્રમના સૌથી વધુ ઓપનર (રૂ. 19.40 કરોડ) બન્યા, જે રૂ. 20.76 કરોડના સંગ્રહ સાથે ખોલ્યું. જો કે, ફિલ્મ મેટ્રો શહેરોમાં વધુ કાર્ય કરે છે. ટ્રેડ વિશ્લેષક તરણ આદર્શે જણાવ્યું હતું કે ગલી બોયએ મુંબઈ સર્કિટમાં ખાસ વલણ બતાવ્યું છે.

ગલી બોય પછીના એક અઠવાડિયામાં પ્રકાશિત, અજય દેવગણ, અનિલ કપૂર, માધુરી દિક્ષિત , રિતેશ દેશમુખ, અરશદ વારસી અને અન્ય લોકોની એક જોડીમાં કામ કરનારા કુલ ધમાલ ધમાલ ફ્રેન્ચાઇઝમાં સૌથી સફળ ફિલ્મ છે. એક સપ્તાહની અંદર, તેણે રોકડ રજિસ્ટર રિંગિંગ સેટ કર્યું છે અને રૂ. 88.05 કરોડ કમાવ્યા છે. તારન આદર્શે આગાહી કરી છે કે કોમેડી કપર તેના બીજા સપ્તાહના અંતે 100 કરોડ રૂપિયાનો સ્પર્શ કરશે. તેમણે એમ પણ કહ્યું કે તેની સામૂહિક અપીલને લીધે, ફિલ્મ આટલી મોટી સફળતામાં સફળ રહી છે.

તેણે ટ્વીટ કર્યું, “# ટોટલધામાલ અન્ય સમૂહ મનોરંજનકારોની ધારમાં છે … પરિવારો / બાળકો મોટા સમયનું રક્ષણ કરે છે … કોઈ અજાયબી, માસ સર્કિટ્સ / સિંગલ સ્ક્રીનો + ટાયર -2 શહેરોમાં મેટ્રો + ફ્લેક્સીસ * સામૂહિક રીતે * એક મજબૂત કુલ મૂકે છે … સામાન્ય ટિકિટ દર [વધારો નહીં] પ્લસ છે. રાષ્ટ્રીય સાંકળો [મહાનગરોમાં મેટ્રો અને મેટ્રોમાં આગળ વધતા] મોટા પ્રમાણમાં યોગદાન આપે છે, પરંતુ સમૂહના ખિસ્સા / સિંગલ સ્ક્રીનો દ્વારા યોગદાનની અવગણના ન કરીએ … ભારતની અપીલ ધરાવતી મૂવીઝ બનાવો, પછી જ આપણે તે માટે આશા રાખીએ છીએ વેપાર. ”

ફેબ્રુઆરીમાં બૉક્સ ઑફિસ સંગ્રહમાં અન્ય ફાળો આપનારા વિકી કૌશલની બ્લોકબસ્ટર હિટ ઉરી: ધ સર્જિઅલ સ્ટ્રાઈક અને અનિલ કપૂર – સોનમ કપૂરની ફિલ્મ એક લાડકી કો ડેખા તો એસા લગ (રૂ. 20.26 કરોડ). ઉરી આ શુક્રવારે થિયેટરોમાં 50 દિવસ પૂર્ણ કરે છે અને 50 દિવસ પછી ફિલ્મનું સંગ્રહ રૂ. 235.90 કરોડ

ફેબ્રુઆરીમાં ફિલ્મોના પ્રદર્શન વિશે બોલતા, ફિલ્મના વેપાર વિશ્લેષક ગિરીશ જોહરે કહ્યું હતું કે, “ગલી બોયે 100 કરોડ રૂપિયાના સંગ્રહ કર્યા હતા અને કુલ ધમાલ 100 કરોડ કરવાના માર્ગ પર પણ છે. પરિવર્તન માટે, ફેબ્રુઆરીમાં બે ફિલ્મોમાંથી 200 કરોડ રૂપિયા આપ્યા છે, જે એક દુર્લભતા છે. સામાન્ય રીતે, પરીક્ષા સિઝનના કારણે, ફેબ્રુઆરી મહિનામાં ફિલ્મ નિર્માતાઓ માટે વધુ વ્યવસાય પેદા થતો નથી. યુવા, જે મુખ્ય પ્રેક્ષકો છે, તે થિયેટર્સમાં અન્ય મહિનામાં જેટલા સંખ્યામાં કરે છે તેટલું આગળ વધતા નથી. પરંતુ આ વખતે તે અલગ છે. ફેબ્રુઆરી 2019 અન્ય ફેબ્રુઆરીની તુલનામાં ઊંચા સ્તરે છે. ”

તેમણે ઉમેર્યું હતું કે, “ગલી બોયએ મુંબઇ, પૂણે અને ચારથી પાંચ અન્ય શહેરોમાં સારી કામગીરી કરી છે. જ્યારે, વિશાળ દર્શકો દ્વારા કુલ ધમાલની પ્રશંસા કરવામાં આવી છે. તેથી કોઈ ફિલ્મના પ્રેક્ષકોની સ્વીકૃતિના સંદર્ભમાં, તે કુલ ધમાલ છે જેનો ઉપલા હાથ છે. ”