રોમર: 'એક્વામન 2' મે ફિચર આ જેફ જોન્સ ન્યૂ 52 અક્ષરો – હિરોક હોલીવુડ

રોમર: 'એક્વામન 2' મે ફિચર આ જેફ જોન્સ ન્યૂ 52 અક્ષરો – હિરોક હોલીવુડ

એક્વામન અન્ય જૉફ જ્હોન્સ ડીસી એક્વાવર્સ એવો દાવો કરે છે એક્વામન 2 એ જોફ જોન્સને “નવા 52” અક્ષરોને ધ અન્યો તરીકે ઓળખાશે.

વોર્નર બ્રધર્સ Aquaman સિક્વલ પેન ડેવિડ લેસ્લી જોહનસન-McGoldrick ભરતી છે અને હવે Aquaverse આક્ષેપ અન્ય તેના બીજા સોલો સુવિધામાં એટલાન્ટિસ ઓફ કિંગ જોડાશે. કૉમિક્સમાં, અન્ય લોકો નાયકોનો એક રહસ્યમય જૂથ છે જે એક્વામન એક વખત જસ્ટિસ લીગ સાથે પાથ પાર કરતા પહેલા એક ભાગ હતો. “નવા 52” યુગ દરમિયાન જીઓફ જ્હોન્સ દ્વારા બનાવેલ, અન્ય લોકો માનવીય છે જે સુપ્રસિદ્ધ એટલાન્ટીયન કલાકૃતિ ધરાવે છે.

મૂવી બહાર આવે તે પહેલાં 4 વર્ષથી દરેકને આ ચીંચીં યાદ છે? ટ્યુન રહો, અમે ફરીથી તે કરવા જઈ રહ્યાં છીએ … https://t.co/RElDoeg3mZ

– એક્વાવર્સ (@ એક્વામનયુનિવર્સ) ફેબ્રુઆરી 27, 2019

અન્ય # એક્વામન 2⃣ 🔱 pic.twitter.com/UOtEBKHX5Y

– એક્વાવર્સ (@ એક્વામનયુનિવર્સ) ફેબ્રુઆરી 27, 2019

પાઉલ નોરિસ અને મોર્ટ વેઇઝિંગર દ્વારા બનાવેલા અક્ષરોના આધારે, એક્વામન ડેવિડ લેસ્લી જ્હોનસન-મેકગોલ્ડ્રિક અને વિલ બીલ દ્વારા લખવામાં આવ્યું હતું, જેફ જોન્સ, જેમ્સ વાન અને બીલની વાર્તા પર આધારિત છે. પીટર સફરન અને રોબ કોવાને ડેબોરાહ સ્નાઇડર, ઝૅક સ્નાઇડર, જોન બર્ગ, જીઓફ જોન્સ અને વોલ્ટર હમાડા સાથે એક્ઝિક્યુટિવ નિર્માતાઓ તરીકે સેવા આપી હતી.

એક્વામન 2 16 ડિસેમ્બર, 2022 ના રોજ રીલીઝ થશે.

વોર્નર બ્રધર્સ તરફથી ચિત્રો અને દિગ્દર્શક જેમ્સ વાન એક એસીશન-પેક્ડ એડવેન્ચર આવે છે જે સાત સમુદ્રોની વિશાળ, દૃષ્ટિની પ્રેરણાદાયક ભૂગર્ભજળની દુનિયામાં ફેલાયેલી છે, “એક્વામન,” શીર્ષક ભૂમિકામાં જેસન મોમોઆની ભૂમિકા ભજવે છે. આ ફિલ્મ અર્ધ-માનવ, અર્ધ-એટલાન્ટીન આર્થર કરીની મૂળ વાર્તા દર્શાવે છે અને તેને તેમના જીવનકાળની મુસાફરી પર લઈ જાય છે – એક કે જે તેને ખરેખર કોણ છે તે સામનો કરવા માટે દબાણ કરશે નહીં, પરંતુ તે શોધવા માટે કે તે કોણ છે એક રાજા બનવા માટે જન્મ થયો હતો.

જેમ્સ વાન દ્વારા દિગ્દર્શિત, એક્વામન આર્થર કરી તરીકે દિગ્દર્શિત જેસન મોમોઆ, મેરા તરીકે અંબર હર્ડ, વલ્લ્ફ ડાફોને વલ્કો, પેટ્રિક વિલ્સન ઓઆરએમ / ઑશન માસ્ટર, ડોલ્ફ લંડરેન નેરેસ તરીકે, યાહ્યા અબ્દુલ-માતેન બીજા બ્લેક માનતા તરીકે, નિકોલ કિડમેન એટલાન્ના તરીકે, કેપ્ટન મુર્ક તરીકે લુડી લિન અને ટોમ કરી તરીકે તુમેરા મોરિસન.

એક્વામન હવે થિયેટરોમાં રમી રહ્યો છે!

સ્રોત: એક્વાવર્સ

મેટ રીવ્ઝના ‘ધ બેટમેન’ માં બેન એફેલેકને બદલવાના ટોચના અભિનેતાઓ

બેટમેન બેન Affleck મેથ્યુ રીવ્ઝ બેન એફેલેક સત્તાવાર રીતે બેટમેન તરીકે બહાર છે અને તે ખૂબ જ દુઃખદ દિવસ છે.

બેન એફેલેકે જાહેર કર્યું કે તે હવે બેટમેન નથી હોવાની મને ઘણું દુઃખ છે. તેના બેટમેન હું જે કરું છું તે કરું છું. બેટમેન વિરુદ્ધ સુપરમેન: જસ્ટિન ડોન , હું તેમની કોમિક બુક-કેપેડ ક્રુસેડરની સચોટ અર્થઘટન સાથે પ્રેમમાં પડ્યો. તે તાજી હવાનો શ્વાસ હતો અને એવું લાગ્યું કે આખરે એક સાચા બેટમેન હતા.

ત્રણ વર્ષથી ઝડપથી આગળ વધી ગયું છે અને અમે તેની આગામી ફિલ્મ માટે એક નવા બેટમેનને સત્તાવાર રીતે પ્રાપ્ત કરીશું. છેલ્લી રાત, બેન એફેલેકે જાહેરાત કરી હતી કે તે મેથ્યુ રીવ્ઝના બેટમેનમાં ડાર્ક નાઈટ તરીકે પાછો ફર્યો નથી અને હવે દરેકનું ધ્યાન આગામી બ્રુસ વેન કોણ હશે તે જાણવાની ઇચ્છા તરફ આગળ વધી ગયું છે. મેથ્યુ રીવ્સને એક્ટરની ઇચ્છા હોવાનું કહેવામાં આવે છે જે આશરે 20 વર્ષ એફેલેક કરતા નાની છે જ્યારે વોર્નર બ્રધર્સ ઇચ્છે છે કે તે કોઈ વૃદ્ધ હોય. મારો ધારી છે કે રીવ્ઝ નવી શરૂઆત ઇચ્છે છે જ્યારે સ્ટુડિયો ક્રોસઓવર સંભવિત માટે જૂની અભિનેતા માંગે છે.

આ સૂચિમાં, હું એવા અભિનેતાઓની ચર્ચા કરીશ જે મને લાગે છે કે બેન એફેલેકને બેટમેન તરીકે બદલી શકે છે જે મેટ્ર રિવ્સ અને વૉર્નર બ્રધર્સ ઇચ્છે છે તે પરિમાણોનો ઉપયોગ કરીને કરશે. બેટમેન રમવા માટે અમારી પસંદગીઓ જોવા માટે આગલું હિટ કરો.