શિકાગોના મિડવે એરપોર્ટ દ્વારા પસાર થતા માસિક દર્દી, સ્થાનિક હોસ્પિટલ છેલ્લા અઠવાડિયે – ન્યૂઝર

(ન્યૂઝર) – ઇલિનોઇસ ડિપાર્ટમેન્ટ ઓફ પબ્લિક હેલ્થ કહે છે કે છેલ્લા અઠવાડિયે એક વ્યક્તિએ શિકાગો એરપોર્ટ અને હૉસ્પિટલની મુલાકાત લીધી હતી, જેનો અર્થ એ છે કે તે જ સમયે તે જ સ્થળોએ હતા તે સંભવિત રીતે સંક્રમિત થઈ શકે છે. શિકાગો ટ્રિબ્યુન અહેવાલ આપે છે કે અજાણ્યા ઇલિનોઇસ નિવાસી શુક્રવાર, ફેબ્રુઆરી 22 ના રોજ મિડવે ઇન્ટરનેશનલ એરપોર્ટના કોનકોર્સ બીમાં આવ્યા હતા અને તે મુસાફરો જે તારીખે 9 વાગ્યાથી મધ્યરાત્રિ દરમિયાન એરપોર્ટ પર હતા તે ખુલ્લા થઈ શકે છે. અસુરક્ષિત દર્દીએ થોડા દિવસો પછી જિનેવામાં નોર્થવેસ્ટર્ન મેડિસિન ડેલ્નોર હોસ્પિટલમાં ER ની મુલાકાત લીધી હતી; આરોગ્ય અધિકારીઓ ફેબ્રુઆરી 24 થી 11:45 વાગ્યા અને બપોરે 2:15 વાગ્યે, અથવા 4 થી સાંજે 6:15 વાગ્યે, અને બીજા દિવસે સવારના 10 થી બપોરે 1 વાગ્યા સુધીના આ સુવિધાના ER માં, કોઈપણ ચેતવણીના ER માં જણાવે છે, ચેતવણી પર હોવું જોઈએ .

“આ ઇલિનોઇસમાં જાણીતા જાહેર સ્થળો છે જ્યાં એક્સપોઝર થાય છે,” આરોગ્ય અધિકારીઓએ એક નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે, સીએનએન અનુસાર . યુએસએ ટુડે નોંધે છે કે જે વ્યક્તિઓ સંભવિત રૂપે સંક્રમિત થયા હતા તેમાં કદાચ લક્ષણો દેખાશે નહીં – જેમાં તાવ, શુષ્ક ઉધરસ, વહેતું નાક, અને ટેટેલલ બ્લોટચી ત્વચા શામેલ હોય છે-સેન્ટ પેટ્રિક ડે પછી સુધી, કારણ કે તેઓ ઘણીવાર મેનિફેસ્ટમાં અઠવાડિયા લાગી શકે છે. જો કોઈને શંકા થાય કે તેઓ ખુલ્લા થયા છે, તો આરોગ્ય અધિકારીઓ પરીક્ષણ માટે આગળ વધતા પહેલા સ્વાસ્થ્ય પ્રદાતાને બોલાવવાની ભલામણ કરે છે, જેથી અન્યને જાહેર ન કરી શકાય. આરોગ્ય વિભાગ નોંધે છે કે જેઓ નિયમિત રીતે તેમના ખીલના શોટ્સ મેળવે છે કારણ કે બાળકો “ઊંચા જોખમવાળા નથી” અને તે એનબીસી ન્યૂઝ દીઠ, અજાણ્યા વિશે “સૌથી વધુ ચિંતિત” છે. (5 વર્ષીય છોકરાને મળવાથી એક દેશને ખીલ પાછો ફર્યો .)