ભારતમાં નોકિયા પ્રો વાયરલેસ ઇયરફોન્સ નોકિયા ડોક્યુમેન્ટ પર ઉપલબ્ધ છે – નોકિયાઓમ

ભારતમાં નોકિયા પ્રો વાયરલેસ ઇયરફોન્સ નોકિયા ડોક્યુમેન્ટ પર ઉપલબ્ધ છે – નોકિયાઓમ

નોકિયામોબાઇલએ હમણાં જ તેના સત્તાવાર વેબ સ્ટોર પર ભારતમાં ઉપલબ્ધ નોકિયા પ્રો વાયરલેસ ઇયરફોન્સ બનાવ્યાં છે. આ ઇયરફોન્સની કિંમત ફક્ત બ્લેકમાં જ ઉપલબ્ધ છે, આરએસ 5,499 અથવા આશરે € 68 જે આવા બહુમુખી ઇયરફોન્સ માટે એટલી ખરાબ નથી.

તમે એક જ ચાર્જ પર 10 કલાક સુધી ઑડિઓ પ્લેબેકનો આનંદ માણવામાં સમર્થ હશો જે 2 થી 3 કલાકની વચ્ચે લઈ શકે છે. સંગીતમાં અથવા વાતચીત સાંભળીને, અથવા કંપન કરતી સૂચનાઓ સાથે જ્યારે ચુંબકીય earbuds એકસાથે ક્લિપ કરીને સરળ પ્રોઝને નામ આપવામાં આવે છે, જેથી તમે કોઈ કૉલ અથવા સંદેશ ચૂકી ન શકો. તમે તેને સરળતાથી કૉલ પર / બંધ, જવાબ અથવા સમાપ્ત કરી શકો છો, કૉલને રદ પણ કરી શકો છો, વોલ્યુમ અને ટ્રૅકને નિયંત્રિત કરી શકો છો.

તેઓ પરસેવો અને સ્પ્લેશ સંરક્ષણ પણ હોય છે જેથી જો તમે લાંબા ગાળે અથવા સખત વર્કઆઉટ માટે તેમને લઈ જાઓ તો તમારે ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. ઇયરફોન્સની એચડી સાઉન્ડ ગુણવત્તા ક્યુઅલકોમ® ઍપ્ટક્સ ™ તકનીક દ્વારા વિતરિત કરવામાં આવે છે, નોકિયા સ્માર્ટફોન્સની નવીનતમ લાઇનમાં ઉપયોગ થાય છે. નોકિયા પ્રો વાયરલેસ ઇયરફોન્સ Bluetooth ™ 4.2 પર ડિવાઇસથી કનેક્ટ કરે છે જે ફોન અને ઇયરબડ્સ બંને માટે ઊર્જા કાર્યક્ષમ છે.

બૉક્સમાં, તમને earbuds ની 3 જોડીઓ અને વિવિધ કદ (એસ, એમ, અને એલ) માં એર્ગોનોમિક કાનની ટીપ્સના 3 જોડી પણ મળશે જે નોકિયા (એચએમડી) ના સરસ છે.
જો તેઓ અમને પરીક્ષા માટે એક અથવા બે જોડી મોકલી શકે તો પણ સરસ હશે.

નોકિયા ડોટ કોમ પર તેમના વિશે વધુ વાંચો જ્યાં તમે તેમને રસ હોય તો પણ ખરીદી શકો છો.