ગેમ બ્રેકિંગ ફોર્ટનાઇટ બગને ઇએસએલ કેટવોઇસ રોયેલે – ડેક્સરટો ડોટ કોમ પર શૂન્ય સ્વાસ્થ્ય પર ખેલાડી રહે છે

ગેમ બ્રેકિંગ ફોર્ટનાઇટ બગને ઇએસએલ કેટવોઇસ રોયેલે – ડેક્સરટો ડોટ કોમ પર શૂન્ય સ્વાસ્થ્ય પર ખેલાડી રહે છે

ઇએસએલ / ડોટપોર્ટ્સ

ફોર્ટનાઇટમાં એક અવિશ્વસનીય ભૂલ મળી આવી છે , જ્યાં ખેલાડીને શૂન્ય આરોગ્યમાં ઘટાડો થયો હોવા છતાં તેને દૂર કરી શકાતો નથી – અને તે $ 500,000 ઇએસએલ કેટવોઇસ રોયેલે ટૂર્નામેન્ટ દરમિયાન થયું હતું.

વિચિત્ર ફૂટેજ પર જતા ઉભરી આવ્યો છે ESL કેટ્વાઇસ રોયલ Fortnite ટુર્નામેન્ટ માર્ચ 1-3 પોલેન્ડ થતી, વ્યાવસાયિક Fortnite ખેલાડી બતાવવાનું અને Twitch સ્ટ્રીમર ટીમ પાખંડીઓ ‘Marki’ મેચમાં બાકીના ફરી શરૂ કરવા માટે પાત્ર નથી, શૂન્ય પહોંચ્યા પછી પણ આરોગ્ય.

મોટાભાગની લડાઇ રોયેલ રમતોની જેમ, જ્યારે ડૂઝમાં રમતા હોય ત્યારે ફોર્ટનાઇટમાં ટીમના સાથી દ્વારા પુનર્જીવિત થઈ શકે તે માટે ડાઉન-આઉટ-આઉટ આઉટ સ્થિતિ હોય છે. આ સ્થિતિથી, ખેલાડી હજી પણ નુકસાન પહોંચાડી શકે છે અને એકવાર તેમની સ્વાસ્થ્ય શૂન્ય થઈ જાય તે પછી સંપૂર્ણપણે દૂર થઈ જાય છે, અને તેઓ ‘બગડી ગયા છે’.

ઇ.એસ.એલ. / ઈસ્પૉર્ટજેંકી.કોમ

$ 500,000 ટુર્નામેન્ટ 1 માર્ચથી શરૂ થયો.

જો કે, નોંધપાત્ર ફૂટેજમાં, ફ્રૉસ્ટી ફ્લાઇટ્સમાં ઇમારત દાખલ કર્યા પછી ખેલાડી દ્વારા માર્કીને બહાર ફેંકી દેવામાં આવે છે, અને ફોર્ટનાઇટના નવા અપડેટ પછી પ્રાપ્ત 50 શીલ્ડ બોનસ મેળવવા માટે ખેલાડી ઝડપથી તેને દૂર કરવાનું વિચારે છે.

માર્કી ઝડપથી તેની સ્વાસ્થ્યને ખેલાડી દ્વારા શૂન્ય સુધી ઘટાડે છે, પરંતુ તેને દૂર કરવા અને તેના લૂંટને છોડવાને બદલે, તે ફક્ત શૂન્ય આરોગ્ય બિંદુઓ પર રહે છે અને તેના ડાઉન-આઉટ-આઉટ આઉટ સ્થિતિમાં આગળ વધવાનું ચાલુ રાખે છે. વિરોધી માર્કીને મારવાનું ચાલુ રાખે છે પરંતુ મેચમાંથી તેને દૂર કરવામાં અસમર્થ રહે છે.

પુનર્જીવિત થયા પછી, માર્કી સામાન્ય તરીકે રમવાનું ચાલુ રાખી શકે છે, તેના આશ્ચર્ય અને તેની ટ્વિચ ચેટની ખૂબ જ.

હજુ સુધી, એપિક ગેમ્સ તરફથી કોઈ પ્રતિસાદ મળ્યો નથી, પરંતુ ભૂલની અન્યાયી પ્રકૃતિનો અર્થ એ છે કે તે સંભવિત છે કે અમે ઝડપી તપાસ અને અનુગામી પેચ જોઈશું.